Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12562|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

K-Pop Festival 2012" sẽ được tổ chức tại Hà Nội, Việt Nam vào ngày 29/11 [D

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"K-Pop Festival 2012" sẽ được tổ chức tại Hà Nội, Việt Nam vào ngày 29 tháng 11

Rất nhiều ngôi sao hàng đầu sẽ tham dự như Girls 'Generation, SISTAR, TEEN TOP, Son Dam Bi, BAP, miss A, T-ARA, KARA, TVXQ, HyunA, BEAST, CHAOS, FIESTAR, INFINITE, FT Island và nhiều ngôi sao khác.

Buổi biểu diễn sẽ có cả hai loại vé VIP và vé đứng hạng Hoàng gia cũng như các loại vé hạng VIP, hạng hoàng gia, hạng cao cấp, vé chỗ ngồi hạng A và B.

Buổi buổi diễn này sẽ được tổ chức tại Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình tại Việt Nam.

Buổi buổi diễn được tổ chức trong chuỗi hoạt động kỷ niệm 20 năm quan hệ ngoại giao giữa Hàn Quốc và Việt Nam.

Đỉnh cao của làn sóng Hallyu là K-Pop và Việt Nam cũng không ngoại lệ khi nói đến âm nhạc và văn hóa K-Pop.

Thông tin bán vé sẽ được phát hành trong tương lai.

Nhiều người hâm mộ ở Việt Nam đang mong chờ sự kiện này.

Nguồn:http://www.kpopstarz.com/article ... ;utm_medium=twitter
Dịch: [email protected]

Girls’ Generation sẽ biểu diễn tại “K-POP Festival 2012″ ở Hà Nội, Việt Nam. Buổi diễn sẽ được tổ chức tại sân vận động quốc gia Mỹ Đình vào ngày 29 tháng 11 lúc 7:30 PM theo giờ Việt Nam với sự góp mặt của Girls’ Generation, và các nghệ sĩ khác như SISTAR, INFINITE, Teen Top, Son Dambi, B.A.P, Miss A, KARA, T-ARA, TVXQ!, Hyuna, B2ST, ChAOS, FIESTAR, FTISLAND, Phú Quang, Tấn Minh và Thanh Lam.

Vé của buổi diễn sẽ phát hành với các khu vực vé đứng VIP và quan khách cùng các khu vực dành cho vé ngồi VIP, quan khách, khu vực vé cao cấp hạng A và B. Giá vé hiện tại vẫn chưa được công bố chính thức.

Lịch của Girls’ Generation cho tháng tới cũng sẽ bao gồm các màn trình diễn tại “SMTOWN Live World Tour III” ở Singapore và Thái Lan lần lượt vào ngày 23 và 25 tháng 11.

Sou: K-POP Festival 2012
Cre: SSF
Vtrans by: [email protected]

[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và web khác. Xin cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lucifer133 + 5 Chờ ngày diễn nữa thôi :X
sleepy + 5 Lâu rồi mới nhìn thấy bạn .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-10-2012 23:58:29 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng lên news rồi
vậy là sắp dc nghe

" VN put in back on " rồi

p/s: cơ mà mình ko đi dc

p/s: xin tem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-10-2012 00:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Làm thế nào mà đến sát ngày diễn SM nó huỷ lịch này nhỉ
(Đợt trước cũng có TH huỷ như thế này rồi)
Được cái có Genie trong list, nhưng lại không có RDR
Vẫn đang cân nhắc là có nên đi hay không đây

Bình luận

trong list có The boys và Mr taxi đó  Đăng lúc 27-10-2012 12:11 PM
chờ bạn cân nhắc xong thì vé bán hết rùi.:)  Đăng lúc 27-10-2012 12:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-10-2012 00:25:48 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu thấy bảo sẽ có thêm 2 nhóm nữa tham gia..
đang cầu mong f(x), mblaq hoặc shinee ai ngờ chaos cả  fiestas đúng 2 nhóm mình ko biết, hơi buồn :(
mà beast hình như có mỗi yoseob sang thôi thì phải :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-10-2012 01:18:49 | Chỉ xem của tác giả
            hôm nay mình đọc toàn tin là lạ thôi. ừ thì tin vui là Kpop festival sắp tới Việt Nam. báo nhà mình dạo này cứ gọi là tin bay tới tấp. cả danh sách bài vở cũng có lun, nhóm nào hát bài gì, ai hát trước hát sau đều có cả.
             Công nhận lần này đông vui nhộn nhịp. Cơ mà lúc đọc cái tiêu đề của tin này mình suýt cười, SNSD cũng là 1 nhóm trong số các ca sĩ Hàn sang tham gia, công bằng, bình đẳng như nhau, nói trắng ra là thế. Nhưng mà khi đọc tin mình cứ cảm thấy như SNSD là món chính, còn các anh em đông đảo còn lại là gia vị, hành ngò, tiêu, chanh hay sao í.
               Có gì chủ thớt bỏ qua, mình nói thẳng nhé

Bình luận

mình thích mấy cốc cà phê của bạn ^^ kết bạn nhé :))))  Đăng lúc 1-11-2012 10:51 AM
hớ hớ, thì ra là thế  Đăng lúc 29-10-2012 02:23 PM
;) khè khè  Đăng lúc 27-10-2012 11:05 PM
GATO nặng quá roài, tội mấy người thế này thật, sống thì fải cho thoải mái chứ ;-)  Đăng lúc 27-10-2012 09:43 PM
vì mình lấy news bên SSF, mà bạn có thể liên tưởng và so sánh đụng chạm như vậy thì chắc mình cũng ko cần phải cảm thấy có lỗi quá và xin lỗi đâu bạn nhỉ? ;;)   Đăng lúc 27-10-2012 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-10-2012 04:59:19 | Chỉ xem của tác giả

"K-Pop Festival 2012" sẽ được tổ chức tại Việt Nam vào ngày 29 Tháng 1

"K-Pop Festival 2012" sẽ được tổ chức tại Hà Nội, Việt Nam vào ngày 29 tháng 11

Rất nhiều ngôi sao hàng đầu sẽ tham dự như Girls 'Generation, SISTAR, TEEN TOP, Son Dam Bi, BAP, miss A, T-ARA, KARA, TVXQ, HyunA, BEAST, CHAOS, FIESTAR, INFINITE, FT Island và nhiều ngôi sao khác.

Buổi biểu diễn sẽ có cả hai loại vé VIP và vé đứng hạng Hoàng gia cũng như các loại vé hạng VIP, hạng hoàng gia, hạng cao cấp, vé chỗ ngồi hạng A và B.

Buổi buổi diễn này sẽ được tổ chức tại Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình tại Việt Nam.

Buổi buổi diễn được tổ chức trong chuỗi hoạt động kỷ niệm 20 năm quan hệ ngoại giao giữa Hàn Quốc và Việt Nam.

Đỉnh cao của làn sóng Hallyu là K-Pop và Việt Nam cũng không ngoại lệ khi nói đến âm nhạc và văn hóa K-Pop.

Thông tin bán vé sẽ được phát hành trong tương lai.

Nhiều người hâm mộ ở Việt Nam đang mong chờ sự kiện này.

Nguồn:http://www.kpopstarz.com/article ... ;utm_medium=twitter
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-10-2012 05:30:45 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng đã có confilm chính thức...phấn khởi vô cùng

dù gì ta cũng đã đặt mua vé trên các FC lớn rùi.....có DBSK là sống chết phải điiii

cùng tạo Red ocean nafooooooo ><><><><><><><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-10-2012 06:05:34 | Chỉ xem của tác giả
Chắc mình chẳng thể nào được đi, buồn quá!
Thôi ở nhà ngóng xem truyền hình trực tiếp trên TV cũng được vậy.
Mà đợt này toàn sao bự chứ nhỉ không biết phía VN nhà mình chuẩn bị như thế nào?

Bình luận

Uk gia chủ "sơ suất" quá rồi mong bạn thông cảm nha  Đăng lúc 27-10-2012 01:42 PM
không có trực tiếp đâu bạn ơi, chương trình bán vé mà lại chiếu trực tiếp thì vé ai mua :(  Đăng lúc 27-10-2012 01:40 PM
ừ chắc là có thôi, sự kiện quan trọng mà bạn  Đăng lúc 27-10-2012 11:14 AM
Cho hỏi có trực tiếp à  Đăng lúc 27-10-2012 06:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-10-2012 07:41:00 | Chỉ xem của tác giả
)))))) cứ sướng khi mỗi lần đọc cái tin này mà

gì chứ tình yêu về không đi hơi phí

can tội nghĩ đến cảnh chen lấn xô đẩy cũng thấy hơi nản

giờ chỉ hóng ngày đóa thâu

chứ vé với saber đã có sự chuẩn bị hết rầu

nằm chờ gái về