Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1483|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

JYJ muốn gần gũi hơn với các fan thông qua SNS

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhóm nhạc thần tượng JYJ muốn được thân thiết hơn với các fan của họ...thông qua các trang mạng xã hội.
Một đại diện của công ty quản lý của họ nói: “ Nếu website chính thức hoặc trang Facebook của chúng tôi thường dùng để truyền tải thông tin hoặc các thông báo, thì LINE là cách tuyệt vời cho chúng tôi chia sẻ các hình ảnh, tin nhắn ghi âm với các fan của mình một cách thân mật hơn...Trong tương ;lai, chúng tôi hy vọng sẽ làm được những thông báo ghi âm về các hoạt động ở nước ngoài cho các fan ngoại quốc của chúng tôi.”
Tài khoản LINE chính thức của JYJ có 5 ngôn ngữ: Hàn, Anh, Nhật, Trung và tiếng Việt. Và tài khoản này cũng  chia sẻ tin tức ngay thời điểm diễn ra với 13 quốc gia và vùng lãnh thổ bao gồm: Nhật, Trung Quốc, Hongkong, Đài Loan, Thổ Nhĩ Kỳ, Tây Ban Nha, Singapore và Thái Lan... Tài khoản được mở vào ngày 27 tháng Hai với hàng ngàn bạn đăng ký từ nhiều quốc gia khác nhau.
Vào ngày 11 tháng Ba, Kim Jae Joong sẽ một một sự kiện LINE chatting trực tiếp đặc biệt với fan của anh.

Cre: soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-3-2013 12:11:48 | Chỉ xem của tác giả

Mấy lão hâm này! Cứ làm trái tim con ngta sung sướng đến chết ngất đi thôi =))
Hôm qua Chun hâm vừa vào LINE nhắn tin, thật là.. làm mình rép lại như con dở :))
Muốn cả 3 lão đều dùng tw quá, tự nhiên cảm giác trống rỗng khi k thấy tw lão Chun, híc, nhớ quá!!

Bình luận

ờm, chắc là mấy năm nữa có thể Chun mới dùng lại tw :(  Đăng lúc 9-3-2013 11:16 PM
lão Chun chắc không dùng tw nữa đâu, Su thì hình như mới nhớ ra pass nên hôm trước tw chào buổi sáng, buổi trưa =)))  Đăng lúc 9-3-2013 08:26 PM
ta cũng muốn nữa~~ aaaaa  Đăng lúc 9-3-2013 03:46 PM
vào LINE như thế nào ???  Đăng lúc 9-3-2013 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2013 13:34:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình còn chưa lập tài khoản Line.
Các bạn ấy có lòng với fan Việt vậy mà mình còn lười quá. Thật là già cả nên biếng nhác rồi. Hự, dù sao thì hãy cố gắng duy trì Line nhé 3 người, đừng như twitter nhé. ( Sao Line JYJ không có tiếng Thái nhỉ ?)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-3-2013 13:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Từ mấy hôm rồi, dân tình dùng Line để nc vs JYJ cứ phải gọi là rầm rầm

Bao nhiêu ảnh lẫn video cũng dc JYJ up date nhiệt tình.

Thật là có rất nhiều cách để tiếp cận người hâm mộ

Chứ k nhất thiết phải lên truyền hình

Zai nhà tôi đang rất cố gắng.

Mọi người ủng hộ nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2013 14:45:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi mình cũng muốn có tài khoản Line để được gặp các oppa nữa

các anh cố gắng lên nhé, fan sẽ luôn ở bên cạnh các anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2013 16:00:27 | Chỉ xem của tác giả
hix
vẫn muốn dùng twi hơn
tại e ko biết dùng LINE
(((
nhưng mà các anh cứ chiều fan như thế này thì có khi chúng mình sẽ bên nhau đến già mất
ước gì HoMin cũng dùng Line nhỉ
{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2013 16:35:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng nhận đc thông báo từ tk Line, hehe
hình như Jae là hay nghịch Line nhất
anh Park bị ghét twitter hay sao mà kêu dù rất chán nhưng sẽ ko quay lại twitter đâu
Nhìn số lượng ở tk Line của Nhật mà hoảng quá
fan Nhật bá đạo thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-3-2013 20:52:13 | Chỉ xem của tác giả
từ ngày tạo tài khoản line 3 anh rất chăm chỉ update
may mà bạn Jae vẫn không quên twitter chiến đấu trên nhiều mặt trận luôn
dạo này 3 bạn đang bận chuẩn bị tokyo dome mong là cả 3 sẽ giữ gìn sức khỏe nhất là bạn Jae. Hôm trước bạn bảo đã tăng từ 57 lên 60kg nhưng mà mình ứ tin chả thấy béo lên tí nào lại còn cái tour concert của bạn nữa sau 3 buổi dome lại có một cái concert luôn làm sao mà chịu nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-3-2013 00:01:15 | Chỉ xem của tác giả
Cái LINE này siêu dễ thương luôn~ Không kể vụ nhân viên sử dụng thì có hôm 3 bạn dùng là bị tấn công dữ dội luôn~ Thích nhất là có tiếng Việt~ Ôi phải chăng bạn Jae ấn tượng từ hôm qua VN *tự sướng-ing*
Hình ảnh quậy điên khùng hâm đơ gì gì đó thì cứ để lên cho fan thấy hết đi nhá~ Từ ngày có twitter của 3 bạn và sau này là cái Line này thì dù là fan quốc tế và tỉ lệ gặp 3 bạn gần như là 0 thấy thì vẫn thấy 3 bạn gần gũi hơn nhiều lắm lắm ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-3-2013 11:16:09 | Chỉ xem của tác giả
Từ hôm có LINE tới giờ, sướng vô cùng. Hôm mới thông báo nghe có tiếng Việt thôi đã sướng rên cứ như là sắp đc gặp mấy zai rồi ý. Thật sự cảm giác như các anh coi Việt Nam là 1 trong số những fan thân thiết và gần gũi nhất. Trên Line toàn ảnh đẹp, clip độc.

Đặc biệt từ hôm có LINE, mức độ tự sướng của anh già tăng đáng kể, cứ như mình ổng làm chủ cái tài khoản này ý {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách