Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥이각
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

JYJ là nhóm nhạc mà chính phủ Hàn Quốc kỳ vọng? Họ chiếm lĩnh tất cả các sự kiện

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-2-2013 19:16:13 | Chỉ xem của tác giả
JYJ, những người nổi tiếng không ai sánh nổi ở châu Á

đọc cái câu nè mà khoái ghê =))
thôi thì bị cấm vận trên truyền hình, nhưng vẫn là cái nhóm nhạc mà là đại diện của ko ít mấy sự kiện lớn của quốc gia
vậy nên mới bị "bắt buộc " phải xuất hiện trên KBS =))
thôi thì hóng-ing
3 anh ra Hà Nội thật rồi =)))

Bình luận

keke, tháng 10 b đi ko? ^^  Đăng lúc 24-2-2013 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-2-2013 20:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Dạ  các bác mời JYJ nhà cháu biểu diễn là ở sự kiện này là chuẩn rồi đấy ạ. Người người chờ xem phát biểu của nữ tổng thống mời, nhà nhà chờ xem bác KBS bác ý có cho mấy zai lên tivi không

Mình chả được biểu diễn mà càng gần đến ngày càng hồi hộp

Bình luận

dungf cáp Việt Nam VCTV là sẽ có KBS World đấy bạn à ^^  Đăng lúc 24-2-2013 10:36 PM
híc, nhà t k có kênh KBS, đang bực đơi =))  Đăng lúc 24-2-2013 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-2-2013 09:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Thật là một tin quá tuyệt. Giai đoạn khó khăn đã qua nhưng có lẽ sẽ vẫn còn. Bao bất công, trở ngại mà các anh đã gặp vẫn chưa chấm dứt, JYJ cố lên fans luôn ủng hộ các anh.

Bình luận

Chẳng hiểu s lắm lúc nhìn thấy hình ảnh cũ, những clip cũ mình thấy thật bùn, không hiểu 5 zai nhà mình thì còn thế nào nữa?  Đăng lúc 24-2-2013 08:48 PM
đúng rồi, còn bức tường thành to đang cản phía trước nữa, híc  Đăng lúc 24-2-2013 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-2-2013 15:34:10 | Chỉ xem của tác giả
chính phủ Hàn Quốc quả thật là rất đúng đắn
JYJ đang ở 1 tầm cao mới
hơn hẳn những nhóm nhạc còn lại

Bình luận

JYJ có thể k được xuất hiện ở HQ, NB nhưng SM k thể ngăn họ k xuất hiện ở các nước # =))  Đăng lúc 24-2-2013 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-2-2013 20:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Rất mong chờ để thấy hình ảnh của các anh trên các phương tiện truyền thông. Dù có bị cản trở thế nào đi nữa thì tài năng của các anh sẽ được mọi người biết tới và công nhận. Khó khăn này sẽ qua nhưng chắc chắn họ sẽ không đứng nhìn không mà sẽ có khó khăn khác bước tới tin chắc rằng JYJ sẽ vững lòng vượt qua mọi khó khăn đó. Các fan sẽ luôn ở gần các anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách