Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1410|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

JYJ đang tìm kiếm một hãng thu âm mới ở NHật để ký hợp đồng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

JYJ hiện đang tìm kiếm một đối tác mới tại Nhật để hỗ trợ cho việc quảng bá của họ tại đất nước này.

Theo các phương tiện truyền thông tại Nhật, sau khi họ thắng kiện trong vụ tranh chấp pháp lý dai dẳng và cam go với công ty Avex của NHật hồi tháng 1, JYJ đã nhận được rất nhiều cuộc gọi thiện chí từ các hãng thu âm uy tín của Nhật.

Một nguồn tin cho biết "Bất chấp thực trạng rằng sự bùng nổ của Kpop đang dần giảm sút tại thị trường Nhật Bản, JYJ vẫn có thể kiếm lời từ lực lượng người hâm mộ khổng lồ của mình. Nhóm vẫn có thể lôi kéo khán giả với những màn biểu diễn trực tiếp của họ."

Một quan chức địa phương phát biểu: "Các công ty lớn hiện đang gửi thư đề nghị, nhưng chúng tôi tin mỗi đại diện là một ứng cử viên sáng giá."

C-Jes E đã trả lời với Enews rằng "Sự thật là sau khi thắng vụ kiện, nhóm đã có buổi gặp gỡ một cách tích cực với các công ty Nhật Bản. Nhiều buổi hội đàm được tổ chức nhằm xem xét một cách cẩn thận và đưa ra một thỏa thuận với một đối tác kiên định và đáng tin cậy."

Vào ngày 18/01, Tòa án quận Tokyo đã bác bỏ quyền đòi quản lý độc quyền của Avex với các hoạt động của JYJ tại NHật. Tòa cũng quyết định Avex phải thanh toán khoản bồi thường là 660 triệu Yên (khoảng 7,8 tỷ Won) cho nhóm cũng như 1 triệu Yên cho đại diện của C-Jes Ent. vì những tuyên bố phỉ báng của mình.

Credits: enewsworld
Shared by: DBSKnights
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-2-2013 22:15:18 | Chỉ xem của tác giả
sofa êm ái quá

chúc mừng JYJ nha

vậy là cuối cùng thì công lý cũng chiến thắng

k 1 thế lực nào có thể khiến 3 giai gục ngã được

cứ cố gắng hết mình sẽ gặt thành quả thui

Cố lên nha

{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-2-2013 22:19:45 | Chỉ xem của tác giả
lại một tin vui nữa cho năm mới {:176:}
hy vọng có thể thấy 3 anh tự do biểu diễn ở Nhật ta rất thích giongj bạn Jae hát tiếng Nhật nhá
mặc dù gần 3 năm không hoạt động ở Nhật nhưng fan vẫn luôn đợi 3 anh ta là ta rất khâm phục fan Nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-2-2013 23:58:21 | Chỉ xem của tác giả
Họ là tohoshinki cơ mà :) các công ty muốn quảng bá cho họ cũng là điều đương nhiên thôi
chuẩn bị có sản phẩm ở Nhật của họ chăng ?
Mình kết mấy bài Nhật của giai nhà hơn, chúc mấy a thành công nhóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-2-2013 05:39:51 | Chỉ xem của tác giả
một dấu hiệu đáng mừng cho những bước đi tiếp theo của JYJ
rât muốn nghe các anh hát tiếng Nhật, những bản ballad ngọt ngào
luôn luôn rất khâm phục fans Nhật những người luôn mong đợi và ủng hộ các anh rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-2-2013 08:43:30 | Chỉ xem của tác giả
thoát được avex là tốt rồi
cứ từ từ mà chọn hãng 3 anh ạ =)))
cái chính là từ giờ đến giữa năm mau mau ra album mới đi ạ
lâu năm rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-2-2013 09:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình chờ tới khi nào 3 giai chính thức ký hợp đồng và được phép tự do biểu diễn tại Nhật Bản thì mới tin được.
Nhưng dù sao đây cũng là một tín hiệu vui cho 3 người.
Hè này ra album rồi làm concert ở Nhật Bản luôn đi nhá.
Vẫn mong được thấy giai ở Tokyo Dome

Bình luận

hí hí Dome Dome ;))  Đăng lúc 16-2-2013 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-2-2013 12:25:43 | Chỉ xem của tác giả
Công ty nào cũng đc chỉ cần để ý quan tâm và đối xử hợp lý công bằng với trai nhà tôi là đc rồi. Và quan trọng là ko có dây dưa gì với SM. Chứ cứ như Avex thì cũng đến nản luôn

Hy vọng các fan Nhật sẽ sớm đc thấy JYJ biểu diễn ngay trên đất nước của mình, ko cần phải chạy đi đâu nữa. Nhiều khi thấy phục và thương fan Nhật lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách