Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: redcard
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Yong Hwa bị bẽ mặt trước các thành viên khác của CNBLUE vì rating các bộ ph

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-1-2013 08:53:04 | Chỉ xem của tác giả
Haiz,giờ mới có thời gian vào máy để edit cái news này, mà nó cũng hot quá nhỉ

Riêng mình thì thấy cái news này đã được dự đoán trước hết rồi

Xem phim của hyun, rate phim của hyuk và shin xong rồi nghĩ ngay đến chuyện có ngày hwa sẽ bị trêu vì chuyện này mà

Phim của shin và hyuk là phim gia đình lại chiếu vào cuối tuần nên tỷ lệ rate cao là phải rồi

Phim của hyun thì là phim sau 10 năm thì phải của bác Jang, lại có nhiều diễn viên kỳ cựu tham gia nữa nên tỷ lệ con rate cũng k phải bàn cãi rồi

Phim của hwa thì toàn phim thần tượng,nội dung đơn giản,nhẹ nhàng, có có nhiều kịch tính nên chỉ phù hợp với giới trẻ thôi. Mà tỷ lệ xem đài của giới trẻ đáng bao nhiêu so với người trung niên chứ

2 phim của Hwa thì mình vẫn ấn tượng với HS nhất. Thứ 1 vì nhạc phim, thứ 2 vì diễn xuất của hwa so với YAB đã có bước thay đổi rõ rệt, thứ 3 đây cũng là dòng phim học đường nên dễ cảm nhận
Mỗi người 1 cảm nhận khác nhau,mình k nghĩ tỷ lệ rating lại đánh giá đc bộ phim đó hay hay k hay, bằng chứng là phim của hwa dù tỷ lệ rating k cao nhưng chiếu ở nước ngoài thì vẫn nổi lắm

Thế nên bạn hwa đừng buồn nhé, năm nay các bạn đi tour từ tháng 3 qua 12 thành phố thì bao giờ bạn mới dừng chân để đóng phim chứ. Mong bạn đóng phim để xem, 3 năm debut khả năng diễn trước máy quay và biểu lộ cảm xúc đã quá dễ với bạn rồi :))

Bình luận

nhớ edit ss nhé :D  Đăng lúc 26-1-2013 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-1-2013 09:01:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mấy chuyện đó mà bẽ mặt cái gì chứ...Vấn đề là năng lực diễn xuất của mình cùng đồng nghiệp.
Nhưng mà nội dung tác phẩm cũng là một chuyện quan trọng góp phần rất lớn nữa.
Mong Hwa sẽ luôn vững tâm và tiếp tục tham gia nhiều hơn các phim truyền hình trong thời gian sắp tới nữa.
CNBLUE fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-1-2013 09:28:52 | Chỉ xem của tác giả
=)) Tội nghiệp bạn Hwa quá, anh cả mà bị dìm hàng ghê :))
Rết thì kệ rết chứ, cứ phấn đấu từ từ bạn ạ =))
YAB mình xem thích mỗi bạn Hwa và bạn Hye, còn HS thì rất chi là thích vì thấy phim và 2 bạn kute vô cùng ý ;)) Giờ thỉnh thoảng vẫn lôi ra xem lại HS cho đời nó tươi :-j

Chúc mini album mới của các bạn trẻ thành công nhé ♥

P/S: thanks bạn dịch news ^^

Bình luận

ss Won yêu quá :x. Thank bạn ủng hộ! :D  Đăng lúc 26-1-2013 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-1-2013 09:34:35 | Chỉ xem của tác giả
Em Đỏ bảo không xem vid talk nhưng có news là nhảy vào luôn:))
Hôm qua nghe đoạn này tuy không hiểu nhưng biết ngay là Hwa bị chọc mà.
Phim của Hwa cá nhân mình nhận xét thì hay mà, người Hàn không biết họ nghĩ thế nào chắc đúng là họ thích xem phim kiểu gia đình hơn và cũng có chút thành kiến về idol đóng phim.
Phim của 3 em tuy đất diễn thấp hơn ông anh nhưng lại được cộng tác với những diễn viên nổi tiếng, những người gần như đảm bảo rating cho bộ phim rồi.
Tuy rating phim của Hwa không cao nhưng nhờ có 2 bộ phim đó mà CNBLUE được biết đến nhiều hơn, tạo cơ hội cho các em sau này.
Cái tự hào nhất là dù 4 bạn tham gia bộ phim nào thì vẫn được đánh giá cao về khả năng diễn xuất chứ không phải là bình hoa di động.

Bình luận

yêu com của ss ghê :x. Tại sáng nay e lười học nên ngồi trans news =)).  Đăng lúc 26-1-2013 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-1-2013 09:41:54 | Chỉ xem của tác giả
đi cmt đã đời rồi giờ mới post nè =))))))))))))

đây có thể là lần đầu tiên trog lịch sử cheryl phải ngồi page 2 news của mấy bạn. có cái link cũng paste sai :-w làm ăn thế ah :-w

Cứ mỗi lần comeback là CNB lại đi Sketchbook, kể ra cũng thân thiết với bác MC rồi :x Bạn hwa bị troll cũng kute phết :)) Nhưng mà dù thế nào thì bạn Hwa vẫn là cây đại thụ mà 3 thằng em còn phải mất rất nhiều thời gian mới vượt qua đc hehe.

CHỈ THÙ LÀ CẢNH HOT CỦA BẠN HYUN BỊ CẮT THÔI =))))))))))))))))))))))))))

P.S: Mà cũng đúng thôi, Idol Shinwoo với Lee Shin làm thế nào mà đọ lại được với Con của Jang Dong Gun, Em trai của Kim Nam Joo và Em chồng của Lee Bo Young =))))))))))))))))

Thời buổi này cái j cũng phải cần ô dù hết :">

Bình luận

thích cái P/S lắm lắm :)))))  Đăng lúc 26-1-2013 11:47 PM
P.S hay đấy. nàng thêm vào lúc nào đấy? sáng ta đọc chưa thấy có  Đăng lúc 26-1-2013 02:06 PM
có phát giấy mời k vô còn kêu ca tri :-w.. Có khi cuối tuần ngủ nướng ấy chớ :-w. Cái com toàn thấy dìm =))), chỉ con JDG là k ra răng thôi nghe =)), ngơ ngơ giật cúp =))   Đăng lúc 26-1-2013 01:40 PM
cái p/s của ss ấn tượng quá, ngắn gọn nhưng vô cùng xúc tích=)))  Đăng lúc 26-1-2013 01:21 PM
like ps :))))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-1-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-1-2013 09:50:03 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái tít thôi mà ta cười vỡ bụng rồi
đấy lần này bị dìm đau đớn chưa hwa :))
rate thấp nhất trong các thành viên
được cái hwa cũng đóng vai chính
nhưng mà vẫn bị bẽ mặt :))
nói chung bạn cứ đi show thực tế như running man là đủ hot rồi
để cho em nhỏ nó cười thế thì nhục thật hwa ạ :))

Bình luận

he he tranh thủ chứ ss :))  Đăng lúc 26-1-2013 04:33 PM
tên này ham quá nhỉ =)). Học đê! =))  Đăng lúc 26-1-2013 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-1-2013 10:16:06 | Chỉ xem của tác giả
Hồi bạn Hwa đóng mấy phim đó ta hổng có xem, vì bị cái là già rầu nên hổng có xem đc mấy phim nội dung quá tươi vui rực rỡ như kiểu YAB hay HS Ta khoái bạn Hwa từ sau khi nghe bài Lonely của CNBlue, thiệt hay, rất ấn tượng khi live bạn giơ tay đếm số 1 2 3 4 ... Sau này bạn chơi RM nhiều thấy tính bạn rất chi là bựa và trơ, ko giữ hình tượng idol gì hết nên lại càng khoái

Bình luận

=)).. bởi vậy nên ta lo Na gặp Hwa hâm là chạy mất dép =)). Chài, ta vẫn đang hóng :(, vẫn chưa có news gì đề cập chuyện Na chơi RM hả nàng :(  Đăng lúc 26-1-2013 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-1-2013 10:23:58 | Chỉ xem của tác giả
cũng tội bạn Hwa thật ^^

rating phim Hwa = 1/4 rating của phim Hyuk

cơ mà cũng k thể đặt cả mấy phim lên bàn cân đc ^^

phim của Gấu, Hiếc, Chuối là phim cuối tuần, thường rating rất cao

sau này Hwa đóng phim cuối tuần là đc đà lên mặt ngay ý mà {:438:}

mình k xem YAB nhưng có xem HS, cơ mà k xem 2 ep cuối

lúc đầu phim thấy rất hay nhưng càng về cuối thì càng nhạt

đấy là ý kiến riêng của tớ thôi

hết cái world tour thì Hwa cb trên màn ảnh nhỏ đi ^^

Bình luận

Đi xem nốt 2 ep cuối HS đi nàng ;;). Về sau cảm động lắm :((  Đăng lúc 26-1-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-1-2013 10:29:57 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân a Hwa =]] bị MC troll =]]
rate đâu phai tất cả đâu chàng ơi đừng buồn :]]
thax thớt dịch tin {:444:}

Bình luận

hú hú hú cám ơn ng` đẹp :]] khi nào thíc nhớ ghé nhà Ki chơi nhé <3:x  Đăng lúc 26-1-2013 06:50 PM
Ki đẹp trai :x. Thank bạn ủng hộ news :x  Đăng lúc 26-1-2013 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-1-2013 10:55:09 | Chỉ xem của tác giả
phim của Hwa rất hay, nữ chính lại cực kỳ perfect nhưng là dòng phim thần tượng nên ko đấu nổi với phim về đề tài gia đình như 3 anh kia :)) nhưng dù sao thì phim nào của Hwa cũng rất đỉnh có thể tổ chức cả Fan Metting ở nhật thì như vậy là quá tuyệt vời :))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách