Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9131|Trả lời: 35
Thu gọn cột thông tin

Jung Yong Hwa bị bẽ mặt trước các thành viên khác của CNBLUE vì rating các bộ ph

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2013 05:33:24 | Xem tất |Chế độ đọc
Jung Yong Hwa bị bẽ mặt trước các thành viên khác của CNBLUE
vì rating các bộ phim truyền hình thấp.

CNBlue đã tham gia ghi hình cho tập phát sóng của chương trình “Yoo Hee Yeol’s Sketchbook”. Trong lúc ghi hình, các chàng trai đã trò chuyện về việc comeback lần này  cũng như kinh nghiệm diễn xuất của các thành viên.

MC Yoo Hee Yeol đã đùa vui bằng cách kể tên các bộ phim truyền hình của từng thành viên và đánh giá dựa vào rating. Bộ phim quốc dân “You Rolled in Unexpectedly” của Kang Min Hyuk đứng ở vị trí số 1 với mức rating cao ngất 49.2%. Bộ phim “My Daughter Seo Young” của Lee Jung Shin và  “A Gentleman’s Dignity” của Lee Jong Hyun bám đuổi phía sau mới mức rating khá cao. Còn đối với các bộ phim truyền hình của Jung Yong Hwa, bao gồm “You’re Beautiful”“Heartstrings”,  Yoo Hee Yeol cho biết: “Tôi sẽ không bình luận gì thêm" khiến cho khán giả trong trường quay cười ồ. Jung Yong Hwa cũng bật cười và giải thích các phim anh tham gia diễn xuất được yêu thích ở nước ngoài nhưng anh không hiểu vì lý do gì mà những bộ phim này không được đón nhận ở Hàn.

Khi đề cập tới những chuyển biến kể từ khi các thành viên bắt đầu thử sức với diễn xuất, các thành viên cho biết “Từ khi chúng tôi xuất hiện trên các bộ phim truyền hình, nhiều người bắt đầu chú ý đến chúng tôi, và thời gian chúng tôi được camera ghi hình cũng nhiều hơn". Min Hyuk nói tiếp: “Sau đó, tôi đã cố gắng thể hiện kỹ năng quay dùi trống của mình, nhưng chả có chiếc camera nào quay lại những cảnh đó cả, bởi vậy tôi thấy rất buồn". Ngay sau đó, anh đã được cho cơ hội thể hiện kỹ năng quay dùi trống tiềm ẩn của mình. Và lần lượt các viên khác cũng được cho cơ hội thể hiện tài năng của bản thân.

Tập “Yoo Hee Yeol’s Sketchbook” với sự tham gia của CNBLUE đã được phát sóng tối qua, ngày 25 tháng 01.

Source: http://www.soompi.com/2013/01/25 ... -low-drama-ratings/
V-trans: [email protected]

Bonus: các vid của chương trình

cr:tw@saturnkr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 06:00:06 | Xem tất
Cmt ủng hộ ss nhóe :x

Cơ mà e thấy YAB hay mà =)) tại đấu k nổi với Iris thôi :-s

HS e chưa xem nên k biết :D

Cơ mà phải khen mấy thành viên khác lựa phim hay hơn Yong Hwa rồi =))

Bình luận

ừa, ss cũng thấy YRB hay =)). Thích nhất đoạn Uee tới nhà chơi =))  Đăng lúc 26-1-2013 01:32 PM
phim nổi cũng tuywf vào thời điểm ra mắt của nó nữa, kể ra cũng xui, mà kể ra thì anh ho cũng may, hehe  Đăng lúc 26-1-2013 08:32 AM
thực tế thì ss thấy những phim thần tượng ở HQ sẽ ko nổi đc, nhưng mà ở nơi khác thì lại rất đc yêu thích, vậy là ok rồi  Đăng lúc 26-1-2013 08:28 AM
phim này ss thấy hay, nhugnw mà là phim thần tượng nên với kahns giả khó tính HQ thì ko đc liệt vào phim hay, thế nên nó mới nổi ở các ncs khác  Đăng lúc 26-1-2013 08:15 AM
ngồi ké ghế với em nè, hihi  Đăng lúc 26-1-2013 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 06:53:28 | Xem tất
thức từ tối đến h làm việc, mắt mở kg ra nữa mà thấy news cũng hóng hớt bay dzô :))))))

ngoại trừ film của Hyuk ra thì mấy bộ còn lại mìh xem roài, công bằng mà nhận xét thì Hwa đóng nam thứ hoặc nam chính nên đất diễn nhìu hơn, bị soi nhìu hơn là cái chắc r, nên j mìh lấy film đầu tay của 3 bạn ý ra oánh giá nhé ^^ 3 bạn thì mình thấy Shin = Hwa > Hyun, Shin coi mấy cảnh diễn nội tâm trong Con gái tôi Seo Young ok lắm, Hwa thì tuy còn hơi ngơ ngơ nhưng cái mặt bị bơ đóng rất là có tâm trạng, hì hì còn bạn Hyun nha, nhắc lại là mình tức ói máu, kg hỉu sao cái mặt bạn ý đẹp troai là thế mà trong AGD chờ bạn ý cười còn khó hơn gặp mấy bạn ý ngoài đời ý, làm mấy đứa b mình coi cứ tưởng nó có vấn đề về cơ mặt hay PTTM  :)))) thôi 8 nhảm đủ roài, đi làm đây, đuối toàn tập :) nhớ nhà, nhớ mami. nhớ VN....

p.s: hum wa mìh coi trên mạng thấy bảo Quý ông sắp chiếu trên Today TV vào tháng 3 đó, mô phật, cái đài này mà lồng tiếng thì xác cmn định là mất đi 2/3 giá trị bộ film :)))

Bình luận

thiệt là oan uổng cho bạn hyun :))) trog film mình cũng thấy bạn ấy bị đơ =)))) Cái TodayTV thì khỏi nói @@ mấy bộ fav của mình bị nó dìm cho tơi tả =))))))  Đăng lúc 26-1-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 07:42:59 | Xem tất
mình mới coi 2 bội phim của hwa thui, còn mấy phim kia thì coi đoạn cut. theo mình thì bảng xếp hạng sẽ như thế này Huyk ,Shin ,Yonghwa ,Huyn. Huyn chỉ thik hợp đóng mấy cảnh ngơ ngơ thui, còn hwa thì mấy cảnh lừa tềnh hay bựa bựa ah. phim Hwa lại dành cho teen mà bên hàn thì chỉ có các ujama là nằm quyền kiểm soát thui hic làm sao mà có rết cao đc. {:140:}
dù sao thì cũng phải chúc mừng các zai nhé

Bình luận

=)). tội bạn Hwa, đóng nhiều mà rate thấp cũng như không =)). Thank nàng ủng hộ :x  Đăng lúc 26-1-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 07:50:25 Từ di động | Xem tất
nhưng mà Yong hwa là vai chính hay thứ chính trong heartstring hay you're beautiful
còn min hyuk,jung shin hay jong hyun chỉ là vai phụ thôi,time xuất hiện trong 1 tập phim ít hơn Yong hwa
Mà iris là bom tấn đấy.làm sao you're beautiful thắng được

Bình luận

Shin cũng là 1 trong những nhân vật trung tâm của film đó bạn, đất diễn cũng nhiều lắm :D các cảnh bộc lộ nội tâm cũng k kém hwa đâu  Đăng lúc 26-1-2013 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 07:51:26 | Xem tất
kể ra thì phim củ ông Yong hwa ko đc hay lám thiệt, YAB thì xem cũng đc nhưng ko phải vì phim ko nổi ở hàn mà nhóm đc biết đến nhiều hơn hay sao, đàn anh đi đầu về diễ xuất nên có hơi gường thôi,
ấy mà sao ổng yong hwa nhuộm tóc mầu này thế, nhìn ko đẹp gì cả,, để mầu trầm đẹp hơn ấy

Bình luận

theo mình thấy thì ngày xưa là vậy nhugnw bây giờ đc hơn 1k page là đỉnh lắm rồi  Đăng lúc 26-1-2013 11:00 AM
BOF theo mình nhớ thì được hơn 5k page đấy, không vừa đâu :-ss  Đăng lúc 26-1-2013 10:26 AM
hồi đầu năm 2009 BOF rết cao lắm ss ạ :) thế mới buồn  Đăng lúc 26-1-2013 08:30 AM
đợt đó cũng tại xui, chiếu cùng giờ với Iris  Đăng lúc 26-1-2013 08:22 AM
YAB mà k hay sao ss :) theo e là phim tt hay nhất ấy, bên kst là 2k7 pages đấy :)  Đăng lúc 26-1-2013 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 07:58:40 | Xem tất
đúng là nhà báo thích giật tin.....trong YHY có quá trời chia sẻ từ các thành viên mà ko đăng báo...lại đem rating mà nói ..hờ

lợi ích lớn nhất từ sau phim

- Yonghwa >>>>>>>cảm thụ nhiều sắc thái âm nhạc<<<<<<<<<<
- JongHyun >>>>>>  sắc thái biểu cảm đầy tự nhiên <<<<<<<<<<
- JungShin >>>>>>> công chúng nhận diện cao hơn<<<<<<<<<<
- MinHyuk >>>>>>> khả năng diễn xuất đc công nhận<<<<<<<<<

tội Hwa ....bị ghẹo.....dù rating của 2 phim thấp ..but

- YAB: là điểm đánh dấu của ngôi sao quốc tế tương lai
- HTs: đạt đc giải thưởng Hallyu star award 2012

như thế còn chưa đủ ah ông MCs ><

Bình luận

ss cũng tích hs, 1 phần nữa là do trong film Hwa đóng vai trái ngc tính cách nữa, ng thì hâm mà đóng phim toàn trầm tính :)))))))))))))))  Đăng lúc 26-1-2013 01:36 PM
lúc chưa comeback cũng đã lụt news rồi @@ nhà mình trết vs mấy zai =)))))))) hy vọng đc yên ổn nghỉ tết hehe  Đăng lúc 26-1-2013 10:48 AM
chú MC cũng thân thiết vs mấy bạn mà, troll nhau thôi :)) thêm nữa là OST Heartstring No.1 chart ở Nhật  Đăng lúc 26-1-2013 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 08:03:18 | Xem tất
mình đã xem qua YAB và cả HS, film hay mà, nội dung cũng hấp dẫn
mà nói film của yonghwa rating thấp ko có gì lạ, ở hàn người ta nghe nói đến idol đóng vai chính thì 90% bộ phim rết ốm rồi :) (gần đây chỉ có reply 1997 )
người hàn ngồi trước tv (hầu hết là các ajuma=]] ) chỉ thích xem mấy film gia đình kiểu my daughter seo young ấy ^^

Bình luận

câu cuối chuẩn :)  Đăng lúc 26-1-2013 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 08:16:07 | Xem tất
Trời ui, news này cũng hot dữ :)))

Sáng ra chưa thí ai, tối vào đọc cmt của mọi ng mệt xỉu :)))

Mà com nào cũng dài cũng chất làm mình ko biết com gì lun :))

Ai sao mình ko biết nhưng riêng mình vẫn thích 2 bộ phim của Hwa nhất :x

Rating cao thấp ko quan trọng, đối với mình khi xem cảm thí hay là ok :)

Tuy phim bạn Hwa rating ko cao ở Hàn

Nhưng rất nổi tiếng ở nước ngoài là tuyệt nhất rùi :x

Hy vọng năm nay Hwa sẽ đóng phim mới, phù hợp với tính cách của bạn

Và sẽ đc rating cao một chút để ko bị mí đứa e trêu chọc nữa :))))

Thanks ss red :xxx...ss đã come back :))

Bình luận

hic e ui, e hên đó, hôm trước ss để edit sau bị xóa cmt lun, ss k cmt lại lun :(  Đăng lúc 26-1-2013 10:31 PM
edit đi :))  Đăng lúc 26-1-2013 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2013 08:52:39 | Xem tất
hahahaha
Hwa bị MC troll à :))
Rate thì chỉ phản ánh được 1 phần thoy mà Hwa *ôm ôm*
Nói chung mấy fim anh đóng, trứ HS ra là e xem tất :))
Tới con bạn k mê HQ mà cũng đổ HWa mà =))

Bình luận

xem cả HS đi ss =)). Ss Chịt ham mê HS đến nỗi đang coi thì bị cướp xông vào nhà cướp lap đó =))))  Đăng lúc 26-1-2013 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách