Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 5-11-2013 22:31:55 | Xem tất
Hôm nay có thể nói là 1 ngày quá trời thứ xúc cảm lẫn lộn! ^^

Nhưng ko sao, tất cả đều ổn, và mọi thứ sẽ ổn như thường thôi ah. Cố lên nào các tình yêu lớn, cỗ vũ nhiệt tình đi nào!!!!!

p/s: em cắt rồi mà lưu sai nên nó ko ra dc như ý, mấy ss thông cảm ạ. ^^ Chắc anh vui lắm khi có fan nước ngoài gửi lời động viên như vậy :)) ôi em lại mơ tưởng hão huyền, em ko chắc là ảnh có thể đọc dc cái này. KO sao, chúng ta có quyền hy vọng và anh ấy biết đâu reply lại thì sao :)) ôi lại lại mơ nữa!!!!!! Bệnh rồi các ss ạ!!!!

Jung Woo Fighting!

Bình luận

anh nhà mình có số đào hoa ss ơi! bà chị KIm Jin muốn ảnh xin lỗi gì gì ấy.... phá ko ah! chị Jin ah!!!!  Đăng lúc 6-11-2013 06:37 AM
ảnh là người trí thức mà ss, ss cứ tw Eng đi, chắc đọc dc mừ!  Đăng lúc 6-11-2013 06:23 AM
chơi luôn tiếng hàn hả em? ss chả biết tw gì cho ổng nữa :))  Đăng lúc 5-11-2013 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-11-2013 12:47:29 Từ di động | Xem tất
Hơ hờ....
Đang ngồi chuẩn bị ăn trưa đọc dc tin anh Rác có khả năng ko là chồng Jeong nữa nghe hơi choáng... :((
Mà nhìn chung thì cũng ko sao, fan Hàn ủng hộ thế thì chúng ta ko cần phải lo ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2013 19:01:11 | Xem tất
Ngoài kia ầm ào quá, nhất là khu news, tin dữ của ảnh mà sao nhiều bạn lại hí hửng bảo Bông co cơ hội, hết nói nổi
Vào nhà anh chơi là yên tĩnh nhất
Mới có 2 ngày mà tin tức của anh có lẽ đã ngập mặt báo
Trong khi 11 năm debut của anh thật sự chưa 1 lần thấy news về anh
Anh đã thật sự, thật sự nổi tiếng sau suốt quãng thời gian dài làm việc vất vả
Chuyện 3 ng`, ko biết ai đúng ai sai, nhưng điều trước tiên có thể nhận ra ngay đó là anh đã rất suy sụp vì cái scandal chấn động đầu tiên trong sự nghiệp này
Buồn cười một chỗ là anh là người trong cuộc nhưng chưa 1 lần lên tiếng về việc hẹn hò hay cưới xin cô này cô kia, rốt cuộc thì từ đâu đến cuối cái chuỗi scandal dở hơi này đều do báo chí và "bầy kiến ăn hôi" nhào nặn mà ra
Jung Woo hẹn hò Kim Jin? rồi, anh phủ nhận, chúng tôi chia tay 1 năm này, ừ thì đúng thế, cô Kim Jin cũng thừa nhận đã chia tay, anh cũng chẳng thêm thắt điều gì
Jung Woo hẹn hò Kim Yoo Mi? rồi, anh thừa nhận, chúng tôi đang tìm hiểu 3 tháng
Vậy thì cái quái gì đang xảy ra với anh ấy vậy? Anh ấy chẳng hề làm gì cả, mọi người cứ bới tung cuộc sống đời tư của anh ấy lên, phán xét, chỉ trỏ, lên SNS trách móc, bla bla... thật rảnh!
Điều duy nhất mà mình tin lúc này, đó là anh ấy ko hề nói dối điều gì, vậy là đủ!
Cô Kim Jin, thú thật cũng chả dám trách chị, nhưng cũng chẳng thế biểu dương, con người tức nước thì vỡ bờ, ai cũng biết, nhưng h` chị đợi chờ 1 lời xin lỗi từ anh ấy thì hơi khó, yêu nhau mà ko hợp thì chia tay là lẽ thường, chẳng thể cứ cắn răng sống vs nhau cho tới chết. Nhưng chia tay ko có nghĩa là đoạn tuyệt, sống làm sao để ng` kia nhớ về mình như một hồi ức đẹp mà trân trọng thì mới đáng quý.
Mọi chuyện h` rùm beng, báo chí phỏng vấn chị cũng trả lời, thử hỏi "hồi ức" này mấy ai dám trân trọng nâng niu. Có thể năm vừa rồi chị làm rất tốt, nhưng chỉ sau một đêm công sức của chị như đổ sông đổ bể. Chuyện 2 ng` ai mà biết rõ bằng 2 ng` dc, tôi cũng chẳng dám khăng khăng anh Jung Woo hoàn toàn đúng, nhưng tôi lại thấy chị thật đáng trách, sự nghiệp diễn viên của anh vừa mới phất lên thì một bên là chị bên kia là báo giới thẳng chân đạp thẳng xuống ko thương tiếc, scandal này cũng chẳng thể dìm hẳn đời diễn viên của anh ấy, nhưng trở về vạch xuất phát là điều có thể thấy ngay trước mắt
Bộ phim mới chiếu dc 6 tập, còn cả quãng đường dài, vì cái scandal dở hơi này đột nhiên bị ảnh hưởng, rồi kịch bản bỗng chốc có thể thay đổi. Từ khi nghe BK tuyên bố kịch bản có thể thay đôi là đã thấy ân hận khi lỡ yêu thích bộ phim này (BK mà đến cái kịch bản còn ko dứt khoát được thì cũng chẳng có chính kiến, gió chiều nào lay chiều ấy, vớ vẩn), h` thêm cái tin này nói thật càng thấy bực mình hơn
Diễn viên Jung Woo mình ko đề cập, nhưng mình vẫn yêu quý nhân vật Rác mà anh ấy đóng, chẳng lẽ vì scandal của diễn viên mà nhận vật của anh ấy lại bị dìm???? Điều này có hợp lí ko? Liệu Bk và đạo diễn xem ng` xem là cái gì?
P/S 1:Nhà anh vắng quá!
P/S 2: vẫn ủng hộ anh Rác và Na nhiệt tình
P/S 3: gắng lên anh, sau cơn mưa trời lại sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-11-2013 19:19:28 | Xem tất
daphnie gửi lúc 6-11-2013 19:01
Ngoài kia ầm ào quá, nhất là khu news, tin dữ của ảnh mà sao nhiều bạn lại hí hửng b ...

Woa! com dài quá, nhưng cố gắng vẫn đọc hết ^^

Bạn đọc thêm ở đây!

http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 025&pid=7321718

đính chính 1 chút, anh Woo với chị Mi chưa chính thức hẹn hò!!!! chỉ là tìm... nhưng chưa hiểu... thôi!!!!
showbiz mà, thấy ai phất lên thì dựa hơi, lợi dụng. chuyện riêng của anh mình ko dám nói sai hay đúng, nhưng chuyện chị Jin là người lớn, nhưng chị lại cư xử như chuyện chia tay như 1 đứa 16 tuổi!? Theo tình hình hiện tại thì phim đã quay đến tập 15 16 gì rồi, nếu có muốn sửa  thì cũng cả 1 vấn đề, mình nghĩ chuyện này chẳng ảnh hưởng gì nhiều, chỉ hỗ trợ thêm cho Red Family dc có người xem thôi! Rep 94 vẫn vậy, Fan Hàn vẫn ủng hộ anh, rất rất rất nhiều ý kiến ủng hộ anh, tin này bên đó chẳng có gì Hot, dc vài 3 tiếng lại tuột đâu mất tiêu... ai cũng thừa biết chuyện này là để PR!

Bình luận

anh chắc cũng quen với scandal rồi, trong ngành này mà, phải chịu thôi... chỉ có người trong cuộc mới hiểu rõ!  Đăng lúc 6-11-2013 07:32 PM
Movie này của Kim Ki Duk, bác này luôn bị giới thương mại từ chối phim vì mạch phim Bác này làm rất nhẹ nhàng và ý nghĩa... thiêng về nhân sinh nhiều lắm  Đăng lúc 6-11-2013 07:31 PM
mà anh quay gì cái movie đến chỗ chiếu còn chẳng có, dựa hơi cái scandal này, rõ khổ  Đăng lúc 6-11-2013 07:29 PM
thấy bực mình báo chí vs chị ng` êu cũ quá ế, khổ thân, stress trầm trọng!  Đăng lúc 6-11-2013 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-11-2013 23:19:36 | Xem tất
Các kiểu sắc thái gương mặt thường gặp nhất

Ngu ngơ... ngơ ngẩn... bình yên...

Cre: GG

Bình luận

kết nhất cái pic ngậm sữa này của anh, nhìn ngố mà cute dã man :">  Đăng lúc 7-11-2013 07:51 PM
cười ngố không chịu được :)) pic cuối yêu thế :">  Đăng lúc 7-11-2013 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2013 10:26:40 | Xem tất
Ôi zời ạ! Sao báo chí cứ mãi bám theo và moi móc anh vậy, anh đang lên mà... anh có mần chi sai đâu!!!!
Mong là anh sẽ sớm hồi phục 100% sức khỏe, mau chóng lấy lại phong độ cao nhất để chiến đấu với showbiz chông gai này... Jung Woo fighting!

Cre: starnews
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 10:48:19 Từ di động | Xem tất
Đọc news mấy ngày gần đây của a mà thấy tội quá. A bị stress phải đi điều trị, bị sởi, r lại còn bị ngta xỉa xói, moi móc

A nổi tiếng muộn, sự nghiệp đang trên đà thăng tiến mà gặp phải sự cố này thật sự thất thương và tiếc cho a

Mình nghĩ là k vì scandal này mà reply thay đổi kịch bản của mình đâu sự vô lý trong tình tiết phim sẽ lộ ra ngay và bị khán giả quay lưng

Vẫn luôn ủng hộ a và mong a sớm lấy lại tinh thần, vui vẻ như chính a trong phim

Bình luận

thay mặt anh em xin cám ơn ss rất nhiều, fan Hàn cũng ũng hộ nhiều, ko vì scandal mà quay lưng đâu! ^^ chuyện này nhiều khi họ còn tưởng PR phim Red Family  Đăng lúc 7-11-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 16:13:23 | Xem tất
Uả nàng lập cái này hả {:134:} chuyển sang mê giai này sao nàng{:288:}phim này ta mới down thui chứ chưa có thời gian để xem nên không biết giai này thế nào. cũng có xem 1 số phim của giai nhưng thực sự không ấn tượng lắm{:152:}đọc tin thấy phim này có hát lại ca khúc 'With You' của phim 'Cảm xúc' nên tò mò định thu xếp xem thế nào. bây giờ ta chư xem nên không thể phát biểu gì được, dù sao cũng chúc mừng nhà mới của nàng nha{:179:}

Bình luận

Nhớ ngày xưa đọc bài báo nói về tình yêu, sự nghiệp và việc làm của anh mà mê tít luôn ấy. Sau một thgian anh quay lại với Phẩm chất quý ông là ta càng điên đảo ^^   Đăng lúc 6-12-2013 09:48 AM
Ôi kim min jong. thích anh từ cái hồi "cảm xúc, điều bí mật, chàng trai đáng yêu.... Ep 13 reply 94 anh bị dìm hàng dễ sợ. nhìn cái mẹt của anh mà thấy tội gì đâu.   Đăng lúc 6-12-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2013 16:22:34 | Xem tất
kimminjong gửi lúc 7-11-2013 16:13
Uả nàng lập cái này hả  chuyển sang mê giai này sao nàngphim này ta mới do ...

ừ nhà mới của ta đó, ko phải là chuyển sang mê, mà là mê thêm zai thôi :))
xem đi nàng rồi nàng sẽ bị quyến rũ bởi anh Rác ngây ngơ và anh Bong môi đỏ chúm chím, phim của anh thì ta chỉ xem có 2 phim gần đây nhất là Doomsday book, Lee Soon Shin, với cái Rep94 là thứ 3 thôi, đang mò cái bộ khác để coi. Phim này lấy bối cảnh 1994 nên phim của anh nhà thông gia mới dc remake lại đó chớ...

P/s: Nàng có coi phim xong thì cũng sẽ bay vào đây ngay vì cái độ ngơ của anh ấy mà thôi :D sure!

Ta còn cái nhà anh Yoo Yun Suk nữa, nàng qua chơi nghen!!!!

Bình luận

Ta cũng rảnh rỗi hơn rồi, nhà ss Yoon Jin Yi ta cũng bỏ bê cả tháng nay, chẳng ngó ngàng gì tới... vs lại YJY ko có nhiều hoạt động nên cũng rỗi rãi... lai rai!  Đăng lúc 7-11-2013 07:16 PM
Dạo này ta hơi ít time! đến nhà Min Jong cũng bị ta bỏ bê nè ( T___T ). dạo này nàng hết bận rùi hả? có dịp ta sẽ ghé nhưng anh kia còn lạ hơn  Đăng lúc 7-11-2013 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 17:19:42 | Xem tất
Hình ảnh Red Family tại Liên hoan phim quốc tế Torino

Cre: soompi

P/s: Ngày 24.11 phim sẽ được chiếu tại LHP, chả biết có họp báo gì gì nữa không. Giờ này anh chị xuất hiện bên nhau chắc sẽ bị soi mói thọc mạch nhiều :<

Bình luận

=)) đời nó thế, ko công bằng!!! nhưng anh là đàn ông, có yêu đương thì cứ công khai!!! em phê chuẩn...  Đăng lúc 7-11-2013 08:37 PM
nửa không muốn anh bị soi mói nửa lại muốn nhìn anh chệ tình tứ bên nhau, khổ quá =)))))))  Đăng lúc 7-11-2013 08:29 PM
P/s 2: Phim này mà qua dc Cannes là scandal của anh lập tức biến mất... nâng cao tên tuổi!  Đăng lúc 7-11-2013 07:11 PM
nhưng mà trên sì-ke-điu nhà anh thì hong có lịch đi Italy... P/s: Phim bác Kim Ki Duk lúc nào cũng dc mời đi dự LHP quốc tế...  Đăng lúc 7-11-2013 07:10 PM
ôi trời ới... nếu có đi thật thì dự là có tin "Jung Woo - Kim Yoo Mi tình tứ ở sân bay" hay "Jung Woo - Kim Yoo Mi cùng vi vu trời tây" :)) em hóng!  Đăng lúc 7-11-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách