Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5613|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Kyung Ho và SNSD' Sooyoung đang yêu?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sáng ngày 27, một tờ báo đưa tin nam diễn viên Jung Kyung Ho và thành viên nhóm nhạc SNSD Soo Young hẹn hò từ đầu năm nay.

Tuy nhiên ngay sau đó, công ty quản lý của hai bên đều lên tiếng phủ nhận tin đồn.

Công ty quản lý của Jung Kyung Ho cho biết: "Hai người tuy có mối quan hệ thân thiết, nhưng chúng tôi hỏi Jung Kyung Ho, anh ấy phủ nhận tin đồn, nói quen biết Sooyoung qua buổi tụ họp của giáo hội và trở thành bạn bè tốt."

Công ty quản lý SM phủ nhận: "Sooyoung và Jung Kyung Ho quen nhau khi tham gia giáo hội. Họ chỉ là anh em có quan hệ thân thiết mà thôi."

Nguồn Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 10:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Ten ten!!
Tin này nếu đúng thì quá đẹp đôi rồi^^
Thích anh này từ phim khi những bà nội trợ hành động
Dạo này Kbiz nhiều couple quá he^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-2-2013 10:18:51 | Chỉ xem của tác giả
sao Sò nhà mình cứ vướng scandal kiểu này thế này hoài vậy nhỉ
mà nếu thật thì cũng ủng hộ hết mình
nhìn cũng đẹp đôi phết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-2-2013 10:20:02 | Chỉ xem của tác giả
yêu nhau cũng tốt mà, yêu đi Sò... ^^
thật chứ mong S9 công bố có ng yêu quá đi ^^ gái cũng thành tiền bối cả rồi, "già" rồi nên h yêu là vừa, khoảng 2-3 năm tuyên bố cưới, cưới xong vẫn hát nhg với hình tượng trưởng thành và sexy hơn :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-2-2013 10:38:27 | Chỉ xem của tác giả
Thích Jung Kyung Ho từ hồi Sorry I Love You vì nụ cười chân thành của bạn ấy. Hình như bạn này có gia đình xuất thân từ ngành giải trí, cha là đạo diễn nổi tiếng Jung Wul Young, tuy nhiên vì muốn không dựa bóng thế lực gia đình mình nên ngay từ ngày đầu debut, bạn ấy không muốn không ai biết mình là con của Jung Wul Young. Mãi sau này mọi người mới té ngửa ra.

Sau đó bạn ấy lặng lẽ thi và trúng tuyển khóa đào tạo của đài KBS, Jung Kyung Ho trở thành một diễn viên kịch trước khi quyết định đến với truyền hình. Nói chung bạn này yêu nghề nhưng kể nghiệp diễn cũng lận đận, mãi đến Smille, you mới nổi lên chút.

Không biết tin này thật hay giả, nhưng dù sao cũng chúc Jung Kyung Ho hạnh phúc và sớm comeback màn hình nhỏ trong một bộ phim truyền hình tốt, ít nhất như Sorry I Love You.^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-2-2013 10:49:14 | Chỉ xem của tác giả
nhìn kĩ thì 2 người khá đẹp đôi :D
cơ mò sao dạo này sooyoung dính nhìu scandal tình ái nhỉ? mới đầu năm mà đã có 2 scandal rồi
cám ơn ss đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-2-2013 10:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc tin này bên kho kpop news...
Mà sao ko đưa ra chứng cứ, hình ảnh gì hết.....
có khi nào anh này lại đy bơi ko zạ....=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-2-2013 10:51:33 | Chỉ xem của tác giả
ngay khi vừa rộ lên tin đồn Changtoria từ netizen, sắp sửa lên mặt báo thì ra ngay cái news Sò hẹn hò {:151:} không muốn nghĩ cũng phải nghĩ {:151:}

cơ mà nếu với cái đà này một tháng có 1 scandal thì chắc Sò nó tổn thọ mất, chưa kịp lấy chồng tuổi 24 như từng mong ước thì đã bị tin đồn đè chết rồi {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-2-2013 10:53:58 | Chỉ xem của tác giả
nhìn 2 người đẹp đôi quá, iu nhau là đúng rồi
ủng hộ 2 người lun
SM nên chấp nhận cho sao mình hẹn hò đi chứ, phủ nhận hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-2-2013 11:10:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh nam từ Thời khắc giữa chó và sói, nhìn không có gì nổi bật hết nhưng không hiểu sao khi anh cười lại thấy đáng tin và ấm áp cực kỳ. Ủng hộ anh và Sò.
cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách