Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MuBeckBin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Hae In nhận giải "Nam diễn viên đột phá" của giải thưởng thường niên Soompi lần thứ 13

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-4-2018 15:48:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Cảm ơn bạn dịch tin
Chúc mừng bạn Jung Hae In, năm nay trở đi mong bạn nhận giải nhiều và đi cùng chị đẹp trước mắt là Beaksang vào tháng sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-4-2018 16:09:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Năm nay có vẻ là một năm thuận lợi với Jung Hae In
"While You Were Sleeping" rồi "Chị đẹp mua cơm cho tôi" hình ảnh xuất hiện liên tục trên màn ảnh nhỏ và các chương trình truyền hình
Có ngoại hình lại cùng với khả năng diễn xuất, không ngạc nhiên khi Jung Hae In nhận được giải thưởng lần này
Mong rằng anh sẽ gặp nhiều sự yêu mến và thuận lợi hơn trong thời gian sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-4-2018 17:03:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chúc mừng Hae In .
Đọc news thì hóa ra có phim mình chưa xem về cậu bé này.
Thế thì lại phải xem tiếp mấy phim kia nữa.
"Chị đẹp ,..." đang hot ơi là hot.

Cám ơn em đã dịch tin.

Bình luận

dạ e cũng muốn coi phim đó mà chưa tìm được sub ở đâu hay để coi hết chị ơi  Đăng lúc 17-4-2018 09:33 PM
Chị nhớ đã có" ý định" xen phim đó vì c thích Jung Kyung Ho, hihi  Đăng lúc 17-4-2018 09:12 PM
dạ bạn này năm 2017 còn đóng "Prison Playbook" nữa đó chị, 1 phim đài cáp rất nổi tiếng, có rating cao kỉ lục luôn chị  Đăng lúc 17-4-2018 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-4-2018 17:08:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Anh đẹp đã có giải thưởng công sức đã được đền đáp
Mong rằng "Chị đẹp bao ăn" sẽ giúp anh có thêm nhiều thành công mới trong năm nay
Yêu thương

Bình luận

ố ồ, cái áo nhìn cưng quá  Đăng lúc 17-4-2018 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-4-2018 17:50:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thích nhé, bây giờ là người nổi tiếng rồi, thế mới biết Showbis thay đổi từng ngày, nhớ ngày nào xem phim Secret Garden có bạn Mỏ Vịt diễn vai phụ, sau đó bạn nổi quá trời, giờ tới lúc bạn đóng vai chính trong While you are sleeping thì bạn Jung nhà mình diễn vai phụ. Tới phim Chị Đẹp đã lên làm diễn viên chính rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-4-2018 17:54:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

song_ji_na gửi lúc 17-4-2018 03:43 PM
Chúc mừng Jung Hae In nhờ While You Were Sleeping mà đc chú ý hơn nhưng phải đê ...

chúc Jung hae in nhé,
sau khi đóng phim với chị đẹp sự nghiệp sẽ ngày càng tỏa sáng luôn.
đóng xong phim  rồi thành đôi như song song luon nhỉ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-4-2018 18:57:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

@Cungminh cô có xem phim đang hot của bạn troẻ này ko? Tôi thì mới xem cut, tại dạo này không có hứng với mấy kiểu ngọt sâu răng như này, thích ngược tâm tí. Tôi biết có cô @bido đang cuồng đó. Công nhận là ai cũng rần rần vì chuyện tình chị - em nhà này hết á cô.

Bình luận

làm về cũng 9h tối rồi, tắm rửa các thứ là gần 10h, muốn ngồi chat nhảm với bạn bè tí mà cũng khó, toàn thức khuya cho mụn nó biểu tình đầy trên mặt.  Đăng lúc 21-4-2018 01:11 AM
Lâu lâu mới nc với nhau cô à. Tại cô @bido đang cuồng đôi này nên hú tôi xem. Cô đi làm rồi chắc cũng bận rộn nhỉ?  Đăng lúc 20-4-2018 08:29 PM
cô vẫn nói chuyện thường với @bido à? :)) dạo này các cô thế nào?  Đăng lúc 17-4-2018 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-4-2018 19:32:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chúc mừng chúc mừng!
Tui khoái bơn Jung Hae In từ hồi Khi nàng say giấc rồi. Khuôn mặt ý mà không nổi tiếng thì cũng phí.
Mong bợn Jung  ngày càng nổi tiếng và có nhiều phim ổn ổn để tui được ngắm khuôn mẹt đệp troai của bợn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-4-2018 19:37:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chúc mừng chàng trai đã nhận được giải thưởng, con đường phía trước của cậu đang rất rộng mở, chúc cậu ngày càng thành công và có nhiều vai diễn ấn tượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-4-2018 19:42:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Ý cha mới vai phụ trong While you were sleeping mà đã có giải thưởng rồi, đến vai chính Something in the Rain sẽ hoành tráng nữa. Thật ra cá nhân mình thích vai diễn "trong nóng ngoài lạnh" của Jung Hae In trong Prison Playbook nhất. Rất là hợp vai, rất ấn tượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách