Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 586|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Eun Ji nhóm Apink và IU tham gia vào Ice Bucket Challenge 2018

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây, Jung Eun Ji nhóm Apink đã thử thách (nguyên văn là 'tag') IU tham gia Ice Bucket Challenge 2018.

Trước đó vào tuần này, Jung Eun Ji đã được Kang Seung Yoon nhóm WINNER gọi tên vào thử thách. Vào ngày 3 tháng 6, cô đăng một đoạn video mình đang tham gia thử thách tại công ty trên Instagram cá nhân. Sau đó, cô đã gọi tên IU, nghệ sĩ hài Kim Shin Young, Microdot và Shim So Young.

Cô viết trong caption: “Mình vừa tham gia Ice Bucket Challenge nè! Đây là một thử thách ý nghĩa và mình muốn làm điều đó với bốn người bạn nữa. Hãy ủng hộ Ice Bucket Challenge và có một ngày tuyệt vời nhé. Hẹn gặp lại tất cả trong 24 giờ!” Xem video gốc Eun Ji đăng ở ĐÂY.

Vài giờ sau, IU đã trả lời bằng cách đăng video của chính mình đang tham gia thử thách lên Instagram. Trong video, cô gọi tên nữ diễn viên Kang Han Na (bạn diễn của cô trong “Scarlet Heart: Ryeo”), người viết lời nhạc Kim Eana và nữ ca sĩ Sun Woo Jung Ah.

IU nói: “Mình hy vọng điều này có thể giúp ích dù chỉ là một chút cho các bệnh nhân Lou Gehrig và gia đình của họ cũng như những người đang giúp xây dựng bệnh viện hồi phục bệnh này. Tới những người đang xem video này, hãy ủng hộ nỗ lực của bệnh viện phục hồi sức khỏe Lou Gehrig nhé." Xem video gốc IU đăng ở ĐÂY.

Ice Bucket Challenge 2018 trong những người nổi tiếng Hàn Quốc được truyền cảm hứng từ Quỹ Hy vọng Seungil, hiện đang xây dựng bệnh viện đầu tiên của Hàn Quốc dành cho những bệnh nhân mắc bệnh Lou Gehrig (còn được gọi là ALS).

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-6-2018 22:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn các bạn trông đáng yêu quá đi mất D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-6-2018 17:36:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thích IU quá đi, vừa xinh vừa lương thiện, mình phải đón xem mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-6-2018 13:55:59 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương thật những hình ảnh của cá diễn viên
sẵn sàng làm bất cứ một sự kiện gì , để mong là
họ có thể đóng góp vào một chút gì cho việc giúp
dỡ cũng như xây dựng cho bệnh viện . l
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao