Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8036|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Julien Kang và Yoon Se Ah có một cuộc chia tay đầy nước mắt trên "We Got Ma

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Julien KangYoon Se Ah có một cuộc chia tay đầy nước mắt trên "We Got Married". Mặc dù tập cuối của "We Got Marrie" được phát sóng vào ngày 02 tháng Ba, nhưng người hâm mộ vẫn mong muốn thấy cặp đôi này tiếp tục gặp gỡ.

Trong tập cuối của chương trình, cặp đôi này đã quyết định ngồi lại và chia sẻ cùng nhau những bí mật, khi mà đây là lần cuối họ còn là vợ chồng của nhau. Nhưng không may thay, hai người đã phát hiện ra một điều khiến cả hai lâm vào một hiểu lầm tai hại.

Hóa ra, mọi việc bắt đầu từ lúc Julien Kang lưu nhầm số điện thoại cũ của Yoon Se Ah. Anh tiết lộ: "Trước đây, tôi đã gửi rất nhiều tịn nhắn cho cô ấy. Nhưng rốt cuộc mãi mà vẫn không thất cô ấy hồi âm. Tôi thật sự cảm thấy rất thất vọng. Trong khi đó, Yoon Se Ah lại nghĩ rằng tôi không muốn liên lạc với cô ấy nên cũng cảm thấy hụt hẫng. Đến giờ, tôi mới biết số mà tôi lưu trong máy mình là số điện thoại cũ của cô ấy."

Họ tặng nhau những món quà nhân dịp Ngày Trắng. Rồi mọi chuyện được đẩy lên cao trào khi Yoon Se Ah khóc lúc đọc bức thư của Julien. Julien Kang nói thêm: "Tôi nghĩ mình vẫn chưa thật sự trở thành một người đàn ông tốt như những gì mình nên làm. Tôi muốn nói lời xin lỗi, tuy rằng đã quá muộn. Nhưng tôi vẫn sẽ không hối tiếc vì những ngày tháng đã qua." Trong một cuộc phỏng vấn riêng, nữ diễn viên Yoon Se Ah cho biết: "Có vẻ như tôi luôn được Julien Kang chiều chuộng và yêu thương. Tôi không biết mình sẽ thế nào nữa, nếu không có anh ấy ở bên cạnh."

Yoon Se Ah và Julien Kang lần đầu gặp nhau trong chương trình "We Got Married" vào ngày 18 tháng Tám năm ngoái. Họ đã có những thời khắc hạnh phúc bên nhau và đến giờ, họ phải chia tay. Cặp đôi tiếp theo sẽ tham gia chương trình là Jo Jung Chi Jung In.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-3-2013 03:34:46 | Chỉ xem của tác giả
hình như 2 anh chị này chia tay chương trình để nhường cho 1 cặp đôi thật sự tham gia chương trình
cá nhân mình cũng cảm thấy cả 2 mùi mẫn lắm
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-3-2013 03:36:42 | Chỉ xem của tác giả
may mắn là cuối cùng ac cũng giải quyết được hiểu lầm
chia tay trong vui vẻ
hi vọng sớm được gặp lại 2 người trong các dự án mới
và đặc biệt có tin nào vui thì càng hay

thak b dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-3-2013 07:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Lại phải chia tay với một cặp đôi của chương trình.
Cặp đôi này đã mang đến cho người xem bao nhiêu khoảnh khắc lãng mạn và vui vẻ. Bây giở lại phải chia tayHic, thấy tiếc quá cơ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-3-2013 10:52:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, "bí mật tin nhắn" dễ thương quá. May là hiểu lầm đã được giải quyết. Mình thích cặp đôi này nhất trong We Got Married mùa này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-3-2013 12:31:16 | Chỉ xem của tác giả
híc híc k mún 2 người rời chương trình tí nào {:140:}
nhưng đến giờ vẫn k bít rốt cuộc tại sao cả 2 pải rời chương trình vậy nhĩ ?
rõ ràng đang hạnh phúc với nhau , với lại cũng k có scandal gì ..
đây là lần đầu tiên mình coi WGM , coi cũng vì cặp này vậy mà bây giờ lại rời chương trình mất rồi
mình sẽ nhớ Vai và Cherry lắm đây .. Mong 1 ngày nào đó sẽ có tin 2 ngừi hẹn hò thật ngoài đời {:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-3-2013 13:57:36 | Chỉ xem của tác giả
oh....................
thía là ta nát ss4 gồi
chỉ còn mỗi Sunhee nhà mình
ôi nhớ những lúc
cà 3 nhà tụ họp quá
mà Julian ngố quá
vợ đổi số mà cũng k biết nữa
haizzzz
hy vọng Kangyoon
mãi hạnh phúc nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-3-2013 21:32:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị ý khóc mà thương quá...
đúng là chị ấy lúc nào cũng được anh chiều chuộng nhất.trong ba nguoi tham gia lúc đầu anh ý men nhất mà lại....thôi dù sao cũng chúc hai anh chị hạnh phúc....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-3-2013 22:57:50 | Chỉ xem của tác giả
cứ tưởng sao Yongseo ta lại ko thể xem WGM mà chính cặp KangYoon đã đem ta quay trở về,ấn tượng với chị từ Qúy ông, thấy anh Kang thì men lì đừng hỏi thế là coi, phải nói là cười đau bụng với 2 a chị, rất tự nhiên nhưng cũng rất chân thực, ta ko bỏ sót tập nào, thấy 2 người hạnh phúc quá trời, a thì ga lăng chị thì cá tính bù đắp cho nhau hoàn hảo thế còn j, ko hiểu sao đang tốt đẹp thế lại rời chương trình,MBC đúng là ko cho ai toại nguyện bao giờ {:154:},hic, cứ tưởng đc lâu dài để xem anh chị mặc váy cưới ai dè {:140:}.. nhanh quá , thôi rời chương trình, an Kang cũng có đúng số chị Yoon thì nhớ giữ liên lạc thường xuyên nhé,mà đợt trước mò thấy 2 người có nói chuyên trên tw nè {:149:} phát triển hơn nữa thì lại càng tốt, chúc KangYoon couple thành công tro sự nghiệp {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-3-2013 18:33:50 | Chỉ xem của tác giả
2 người rời đi thấy buồn quá!
Cầu chúc cho 2 người được thành công trong cuộc sống & mãi luôn nhớ về nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách