Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3189|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won, Han Kyung diễn xuất trong bộ phim điện ảnh hợp tác Hàn – Trung… Mức độ nổi tiếng tại Trung Quốc ngày càng tăng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày hôm nay 5/5, theo lời của một nhân viên thuộc Sim Entertainment, Joo Won sẽ tham dự phim điện ảnh hợp tác Hàn Trung mang tên  '하유교목 아망천당’ (Tạm dịch "Hạ du kiều mộc, nhã vọng thiên đường") được quản lý bởi chính phủ Trung Quốc, do hãng phim tư nhân China film phối hợp với công ty giải trí tư nhân Weihwa Entertainment cùng đầu tư, hợp tác dự án.

"Hạ du kiều mộc, nhã vọng thiên đường" là phim tình cảm kể về chuyện tình của 3 chàng trai và 1 cô gái. Là bộ phim được chuyển thể từ tiểu thuyết gây sốt trên mạng của Trung Quốc, các độc giả và fan rất hào hứng với dự án này.

Ngoài Joo Won, diễn viên nổi tiếng của Trung Quốc từng xuất hiện trong bom tấn Hollywood “Tranformer 4” Han Kyung cũng đồng diễn vai chính. Đạo diễn phim là Jo Jin Gyu.

Đại diện nhà chế tác phim Weihwa Entertainment tại Hàn Quốc ông Lee Sang Gyu chia sẻ: “Các phim truy ền h ình của Joo Won rất được yêu thích ở Trung Quốc. Hơn nữa cách đây không lâu việc Joo Won xác nhận tham gia phim ‘Nodame Cantabile’ đã thu hút nhiều sự quan tâm ở Trung Quốc”.

Ông cũng thể hiện sự kì vọng: “Sự kết hợp xu hướng cổ điển của Trung Quốc và trào lưu phim Hàn hứa hẹn sẽ mang đến sức hút đáng kể. Sự hợp tác lần này với năng lực diễn xuất của Joo Won và các bạn diễn hàng đầu của Trung Quốc sẽ mang lại sức mạnh tổng hợp rất lớn ở đại lục”.

Phim dự kiến khởi quay vào trung tuần tháng 5, và sẽ di chuyển địa điểm quay giữa Hàn và Trung.

Ngoài ra, phim điện ảnh Joo Won tham gia gần đây là “Fashion King” đã kết thúc quay và sẽ được chiếu ra mắt tại liên hoan phim Cannes lần thứ 67 tới.

Source
trans: [email protected]

mình đang thích 1 tên lì mà liều =.= ai mà có thể biết 3 phim tấn công cả 3 nước cơ chứ? Sim ghê thật =.=

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
joowon1211 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sussi + 5 ham hố quá đê
Rain_Smile^_^ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2014 23:23:07 | Chỉ xem của tác giả
hồi lâu nghe tin đồn em cũng không ưng lắm vụ này nhưng hôm nay khi tin gần như chính thức thì lại thấy có tí hứng và nhận ra Won chọn dự án nào thì cuối cùng em cũng ủng hộ mà thôi

tin tức đọc thấy khá mơ hồ nhưng trung tuần t5 đã quay rồi, lại còn phải bay qua bay lại Trung Hàn thì cái Ghost của ảnh phải làm sao???
cứ nghĩ là giờ sẽ thong dong diễn Ghost rồi tập làm nhạc trưởng ai ngờ đâm đầu vô đây, quay đến nơi rồi thì chắc vụ này confirm lâu rồi chỉ là h mới tung tin thôi, chính xác là KẺ NGHIỆN CÔNG VIỆC! lần nào được hỏi chọn tình yêu và công vc thì đều chọn công việc là biết rồi yêu việc đến mù quáng

hợp tác Trung-Hàn cũng có xem vài phim, thấy khó thẩm thấu nhất chính là mình biết rành rảnh diễn viên này người Hàn nói tiếng Hàn mà cứ lồng tiếng Trung vào thấy ko có hợp

giờ cứ từ từ thẩm thấu cái dự án này thôi biết sao, fan càng cản anh càng làm tới mà

dễ năm nay anh lượm gạch đủ để xây nhà lấy vợ luôn

tks Hawon và ss Na nhé!

"사랑합니다♥ 사랑합시다♥" - Joo Won

Bình luận

ôi cái quần ;))  Đăng lúc 7-5-2014 12:01 AM
đã bảo năm nay xui mà, lượm gạch đá chắc xây đủ nhà cho 7 vợ  Đăng lúc 5-5-2014 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-5-2014 23:27:21 | Chỉ xem của tác giả
vừa đọc dc tin này ở face ss Gr xong, nói chung là mình ko thích trai đóng phim TQ lắm, nhưng thôi, ủng hộ trai.

trai mà đã ok thì chắc kịch bản phải tốt, nhân vật phải hay ho

diễn chung với anh Han thì trai sẽ tỏa sáng, yên tâm.

nhưng túm lại là mình vẫn ko thích các thể loại hợp tác hàn - trung, hàn ra hàn mà trung ra trung, vẫn hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-5-2014 23:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim hợp tác Trung - Hàn, nghe đồn lại là kiểu nhận thế vai của người khác nữa. Số anh sao thế Bờm? Trước giờ thế vai hay lao vào chỗ gạch đá cũng thành công nên rất mừng, cơ mà lần này mạo hiểm thế...đau tim với anh quá, vừa bị vụ phim chuyển thể truyện tranh của Nhật rồi đến cả vụ này, gạch đá để xây nhà sao đây?

Nghe ss Loan nói năm nay Bờm hạn xui lắm nha, cẩn thận thì hơn.

Cơ mà chờ news xem vai diễn của anh thế nào, để có gì còn biết tìm đến tiểu thuyết ngôn tình này đọc cho hiểu hơn 1 chút chứ nhỉ? Hy vọng vai diễn của anh nó có chất thử thách, để em thấy rằng à thì mà là anh nhận vai vì vai diễn quá tuyệt.

Vẫn chưa hết sốc, từ hồi chiều đọc được tin mà bâng khuâng luôn. Tự hỏi sao có thể vừa Ghost, vừa chuẩn bị cho vai diễn trong drama mới lại vừa quay movie ở Trung lẫn Hàn...Thế anh làm việc không biết mệt mỏi à? Không lẽ khái niệm nghỉ ngơi không có trong từ điển của anh?

Kệ đấy, lỡ phóng lao rồi, lao đi đâu thì ta phóng theo đấy vậy. Có gì sẽ cùng hứng gạch đá cho vui.

Đùa chứ, chỉ cần Bờm vẫn vui trong diễn xuất, trưởng thành hơn từng ngày thì vai gì chăng nữa cũng là 1  kỷ niệm và kinh nghiệm cho Bờm thôi.

Cảm ơn hawon dịch tin, ss Na đăng bài. Làm bài xong thì ngủ đây, mai còn mớ việc.

Bình luận

và cái e tham chính là Won đạt đc đến cái đó í, chứ ko tham kiểu chỉ nổi vì 1 nhân vật hay PR gì đâu, thế thì ko bao giờ thuộc top hàng đầu đc  Đăng lúc 7-5-2014 01:18 PM
,,,đều đã thử sức với đủ loại vai diễn và cái chính làm nên sự nổi tiếng của họ là tài năng chứ ko phải sau trào lưu của 1 vai diễn nào đâu  Đăng lúc 7-5-2014 01:18 PM
....năng lực dx ko đc chú trọng thì phải. E nghĩ đó là hoàn toàn sai lầm, cái ấy chỉ đúng với mấy dv mới nổi với trào lưu thôi, chứ những dv hàng đầu thì họ   Đăng lúc 7-5-2014 01:17 PM
đa số những n~ dv hàng đầu đều có diễn xuất vượt trội và đều nổi tiếng đấy thôi, chứ mọi người giờ lại đang nhìn nhận kiểu nổi rùm beng thì..  Đăng lúc 7-5-2014 01:16 PM
uhm.ý ss là tập trung nổi bên H nhiều hơn nữa đã ý  Đăng lúc 7-5-2014 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-5-2014 23:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Ơi giời ới, cái lão già nhà mình, cứ làm cho người ta ngất lên ngất xuống, tâm trạng cứ theo biếu đồ hình sin là sao đây ((
Tin này nghe phong thanh lâu lắm rồi, rằng anh sẽ lên đường sang Tung Của ăn vịt quay Bắc Kinh
Rồi lại nghe anh nhận dự án Nodame rồi nên lòng dạ cũng vững vàng
Ai dè...
Vì thực ra thì không thích anh Trung tiến
Vì thực ra không thích dv Hàn đóng phim Trung lắm
Nhưng sao giờ...
Ngày mai lại mò đọc ngôn tình Nhã Vọng thiên đường thôi ((

Bình luận

phin này là phin hồi đó nhà mình xôn xao B tiến cung đó sis. Có người đăng trên DC lun, mà bị nhà B bác hết, vì ko ai chịu tin và chịu thích.  Đăng lúc 5-5-2014 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-5-2014 23:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Hic, vậy là tin đồn đã thành sự thật, em bít tin này từ hơn hai tháng trước cơ, cứ mong là tin đồn, ai ngờ đã thành sự thật.

Em ghét ngôn tình lắm, nhưng vì B em sẽ đu đeo.

Dù sao cũng chúc mừng B có dịp tung hoàng hàng quán bên Trung Quốc, dimsum, vịt quay, mì vằn thắn... đang chờ anh dẹp gọn đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-5-2014 00:03:12 | Chỉ xem của tác giả
nãy đọc cái này bên fanpage của lão gia nhà miềng mà toàn tiếng trung chả hiểu gì
chưa xem phim Joowon đóng bao giờ nhưng mà có lão gia là mình phải hóng
cứ hợp tác hàn thế này đi còn có cớ đi đi về về mà thăm đồng bọn
mặc dù nhiều vai lão diễn chưa đạt lắm nhưng mà vẫn hóng, lão xuất hiện nhiều quá mình cũng mừng
cơ mà album mới thì k chịu ra làm cứ phải nghe đi nghe lại nhạc cũ @@
Mong phim thành công...
cảm ơn bạn đã dịch tin
P/s: phải đi đọc lại truyện nhã vọng thiên đường mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-5-2014 00:05:56 | Chỉ xem của tác giả
nghe đồn đã lâu nhưng ko ham, thế mà thành ra vậy thật, từ đây đến t10 lúc phát sóng NC, còn diễn GHOST 2 tháng nhưng đã tính chuyện ko ngồi yên rồi =.= dù ko thích Bờm sang TQ đóng phim hay ko hảo ngôn tình nhưng giữ sức khỏe nha Bờm

Cứ như được báo trước, sáng đọc cái này chiều nghe tin này :vvvv
Anh đã tham gia tất cả các thể loại nhưng không có nhân vật nào thất bại cả. Anh có nghĩ đó là lợi thế của một diễn viên không?

Tôi nghĩ hiện tại như vậy là tốt. Và cho đến khi 40 tuổi. Nó có thể là tốt hay xấu với một diễn viên nhưng ở nước chúng tôi, nhân vật của bạn hầu như luôn được quyết định. Khi tôi nhìn vào các diễn viên nước ngoài, những người thể hiện nhiều nhân vật ở các thể loại khác nhau, tôi thấy rất ganh tỵ. Có lẽ vì sự khác nhau trong hệ thống nhưng tôi nghĩ sẽ tốt khi sự thay đổi có thể trông tự nhiên hơn. Những phim tình cảm nước ngoài đều có cả buồn và đẹp nhưng phim tình cảm trong nước tôi toàn khóc thôi. Kể từ giờ, tôi muốn không có kiểu nhân vật thế nhưng tôi không chắc làm sao để nó hiệu quả (thành công).

=> muốn đóng một bộ phim có 1 tình yêu buồn và đẹp, nhưng nhận thấy trong nước chỉ khóc nên sang TQ đóng luôn Bờm 5ting ~~~

tks các ss dịch và đăng tin ợ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-5-2014 01:21:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, sáng sớm đọc tin này là sao đây? Vừa mới làm xong mớ việc, định lướt qua xem có gì vui hok rùi đi ngủ  tí, ai ngờ ... thì ra tin em Bư nói là đây, mình lạc hậu quá

Gạch đá đã chọi ầm ầm từ lúc là tin đồn, cả lời hăm he đe doạ của hàng hàng lớp lớp con người, vậy mà ... đúng là quá lì và quá liều.

Uhm thì mình cũng hok thích DV Hàn đóng film Trung, càng hok thích thể loại ngôn tình, vậy mà ...

Ngàn từ vậy mà... tuôn ra luôn đó nha.

Nhưng cúi cùng cũng phải túm lại, đã hạ quyết tâm ủng hộ thì theo tới cùng luôn, mặc ra sao thì ra, haizza
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-5-2014 01:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Biết tin hồi chiều rồi, cả tối ra ra vào vào thớt news lẫn nhà Won để xem tin confirm thế nào, thế mà cuối cùng hụt đến post 10 thế này đây
Phải nói là 1 ngày quá mệt mỏi với đủ thứ tin đồn rồi xác nhận nên e ko còm nổi nữa Won à
Và sau thời gian dài đu theo a cũng đủ thể loại đau tim rồi nên cũng "mệt" cảm xúc đi nhiều rồi
Dù sao cái tin sét đánh ngang tai này có cũng có những âm u báo trước rồi nên đỡ shock hơn rồi
Giờ đọc tin cụ thể thấy nó cũng ko đến nỗi kinh khủng như tưởng tượng ban đầu, và lạy trời dù sao nó cũng chỉ movie, nó ngắn, chứ mà drama chắc e bỏ a luôn quá
E chỉ shock mỗi cái 5/5 confirm mà trung tuần tháng 5 khởi quay rồi thôi, quá nhanh, quá nguy hiểm, như đánh úp luôn, fan chỉ biết đọc tin rồi trố mắt lên nhìn thôi
Mà thế thì a sẽ nói tiếng Trung á???? thế thì học đâu kịp????
Thôi e mệt quá rồi, còm đc đến đây thôi OTL
P/S: e thích cái P/S của chủ thớt quá à :3 gì mà 1 lúc tấn công cả 3 nước Hàn-Trung -Nhật, SIM quá kinh luôn >'<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách