Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: casperntv
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won đến Đài Loan: "Tôi thích vẻ dễ thương hơn là gợi cảm"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-5-2013 12:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Há há, đọc mà chỉ bít cười Won nhà mình, bạn rất hớn hở khi thấy fan, mặt cười rõ tươi cái tay vẫy vẫy, đúng là kiểu chào y chang con nít, độc quyền có mình bạn, mà xem Fancam thấy Won cúi xuống nhặt đồ gì đó cho fan nữa, rất là đáng iêu hehehe.
Còn ngta bảo nói thử 1 câu tiếng Đài, hỏi liền câu Bạn ăn gì chưa? Chắc đang đói nên nhắc khéo để được ăn, haha,  cứ đơn giản thoải mái zậy mới là anh chứ haha
à, còn cái thời trang sân bay nữa, lúc nào cũng kiểu ăn mặc gọn nhẹ đơn giản, may nhờ cái dáng cao vượt trội nên anh mình vẫn đẹp ngời ngời hehe =))
còn chuyện tình cảm thì thôi Won chưa nhớn đâu, chừng nào nghe phán thích mí em sec xi chắc mới nhớn được, giờ ổng chỉ pít Gấu thui à =))
tks ss đã dịch tin, em lun chậm chân nhứt nhà  =))   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-5-2013 13:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Anh kia, khi nào anh mới lớn lên đây
Tôi xem cái điệu chào của anh là  tôi vẫn xếp trong diện trẻ thành niên thôi
Nói thế chứ đây mới chính là nét đáng yêu của Won
Mẫu lí tưởng luôn là đáng yêu hơn là gợi cảm,có chắc k? chỉ trong lòng hắn mới biết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-5-2013 16:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Haiza đến giờ vẫn thích con gái dễ thương hơn gợi cảm ư

Ta là ta nghi ngờ zai lắm đó . Trên đời này ta thấy đã là đàn ông, dù lớn hay chưa lớn, thì vẫn thích những cô gái sexy hơn {:157:}. Con gái dễ thương chỉ để ngắm thôi zai ah

Thay đổi style đi nha ồ pa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-5-2013 17:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Có thể bạn Won thuộc trường phái cổ điển nên không thích gợi cảm, cũng có thể bạn ấy sẽ thay đổi suy nghĩ khi "nhớn" hơn một chút. Theo  mình thì con gái phải cá tính và sexy một chút thì mới thu hút.
Chúc FM của bạn Won thành công nhé, hy vọng có nhiều hình và clip từ sự kiện này.
Cám ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-5-2013 18:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Khó tin quá nha anh mà lại không thích mẫu phụ nữa gợi cảm cơ à. Có lần trong chương trình 1N2D anh cũng nói là nghĩ nhiều về vẫn đè phụ nữ rồi cơ mà. Cuối cùng lại nói là thích mẫu người dễ thương à. Nhưng mà anh dễ thương chết đi được nhìn cái mặt đã muốn cắn rồi. Won thích thế nào cũng được hết đó cũng tại một phần do Won là diễn viên nên không có bị soi xét nhiều như các idol. Mà Won cũng đừng có mong mình giống idol nha khổ lắm đó. Won cứ như bây giờ là được rồi. Mong là Won sẽ tìm được tình yêu đích thực.
Cảm ơn bạn đã post bài nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-5-2013 00:56:23 | Chỉ xem của tác giả
mỗi người thích một mô tuýp khác nhau thôi, nói chung là thích dễ thương thì cũng ok với tính tình của won
người dễ thương sẽ dễ dàng chấp nhận công việc của anh hơn là người gợi cảm mà :))
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-5-2013 03:53:39 | Chỉ xem của tác giả
hihi đọc news trễ nhưng mình cũng ráng bon chen mak comment vài dòng.{:308:}
nhìn mặt won ú ra thì fai, hùi đóng BM mặt mày tiều tụy thấy sợ, hum ni trông ú hẳn ra, chắc dc mama tẩm nổ dữ lém đây. cơ mak sướng thiệt chớ, mình cũng mún gặp won lém, trc đây ko nghĩ gặp mặt thần tượng ngoài đời sẽ khác so với thấy trên clip hay tv, nhưng hum oy đã dc gặp mặt đông nhi và ông cao thắng ngoài đời, gần hết mất có thể, chu cha seo cảm giác lâng lâng khó tả wa, thật sự mak nói mình ko là fan của họ, nhưng khi gặp nge các fan hò hét nên cũng hăng máu hò theo lun mới gê. ước j won có thể gé thăm VN 1 2 lần thoai cũng dc, hihi, có thể ko thấy trực típ nhưng bít Won ở VN là mừng lém oy, gần wa xá ùi cơ mak hoho. mak seo khi phỏng vấn ai cũng hỏi ng yêu lý tưởng hen, nhớ mấy hum ùi, won tweet vụ ss choi kang hee phỏng vấn, cảm nhận oppa bùn bùn, lại nhận hết lỗi về mình, như mình làm mọi việc tệ hại wa, lúc đó oppa bùn mak tụi mình cũng bùn, chả mún theo dõi tý nào cả.hixhix. cơ hum ni thấy oppa cười toe toét thế lầy là zui lém ùi, lại còn béo ra nữa chớ, kaka oppa cũng đã nổi tiếng ùi đóa ạ, 100 fans ra đón anh là chưa nhằm nhò j đâu, níu có e sẽ là 101 fans đóa, kaka. a ráng ăn đồ trung hoa nhìu nhìu vô, để khi zìa mái nhà 2D1N kể cho các anh em nge nha chu choa chu choa{:161:} {:161:} {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-5-2013 09:29:21 | Chỉ xem của tác giả
bao giờ anh sang Việt Nam? kiểu gì cũng có nhiều fan hơn thế ý. nhưng mẫu người lý tưởng của anh thì đúng là không cần nói ai cũng biết hết {:286:}. cái mặt ấy thì thế quái nào mà anh thích được người gợi cảm chứ. anh nói vậy kiểu gì cũng là đùa quá trớn. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-5-2013 10:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won thật là đẹp trai. Đa số các vai diễn của Joo Won đều để lại rất nhiều cảm xúc cho người xem. Điển hình như phim Bridal Mask, anh diễn xuất và nhập vai rất tốt.  Joo Won thật là dễ thương và thân thiện cho nên phim nào có Joo Won diễn xuất mình đều thích xem hết. Hy vọng sắp tới sẽ có dịp Joo Won sang Việt Nam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-5-2013 22:06:36 | Chỉ xem của tác giả
ôi anh Joo của mềnh, sao lúc nào anh cũng đáng yêu như thế đc nhờ???
thế này thì 1 ngày chắc em k sống đc nếu k đc nhìn thấy cái mẹt của anh Joo mất.
à mà này em thì em k thích anh Joo yêu ng hơn tuổi đâu nhé
nếu yêu thì yêu kiểu ng bằng tuổi như Mok Dan thì em đồng ý hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách