Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sussi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won chia sẽ cảm xúc nhân kỷ niệm 1000 ngày debut "Quyết tâm cố gắng hết

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-3-2013 20:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đền Sussi ! Nhằm đúng lúc SS đi ngủ rồi mới tung news giờ SS xếp cuối hàng rồi đây này ! :(

Chúc mừng 1000 ngày Won debut ! Won debut được 1000 ngày nhưng chắc SS mới biết đến Won  gần 300 ngày thôi. Nhưng đó là khoảng thời gian SS cảm thấy rất vui vẻ và hạnh phúc ! Vì thời gian biết Won cũng chính là thời gian SS biết đến nhà Won và các thành viên trong nhà mình ^^

Chúc Joo Won đáng yêu nhà ta luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và ngày càng thành công hơn nữa trong sự nghiệp. Tất cả các fan luôn ở bên ủng hộ và yêu quý Won.

Thank em nhiều nhé Sussi đáng yêu ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 6-3-2013 07:11 AM
tem pệt 3 an ủi nhé...^^...  Đăng lúc 5-3-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-3-2013 21:24:06 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Su nhiều.
Thanks cả nhà Won nữa, những bạn như Na, Su, Sit, Hea, Avlr, freya......đều rất nhiệt tình và chăm chỉ...tất cả vì một chàng trai đáng yêu và ngưỡng mộ Joo Won. Một người với tài năng và sự nỗ lực không ngừng đã khiến bao con người xa lạ nay trở nên thân quen, hội ngộ với nhau bởi chung một niềm yêu mến- Joo Won.
Joo Won là một người đầu tiên khiến một thợ lặn như mình phải trồi lên. Một gà mờ, mù tịt về vi tính cũng lọ mọ hàng đêm để cắt ảnh cắt gif vì yêu thích Won và Gaksital....thật sự rất hạnh phúc và rất vui khi quen biết mọi người...tất cả đều nhờ Won yêu quý của cả nhà.
Cảm ơn Won vì điều đó và cảm ơn các bạn nhà Won nhiều. Chúc Won ngày càng thành công và hạnh phúc. Chúc nhà Won ngày càng lớn mạnh và thân thiện, vui vẻ.

Bình luận

lần này s lặn lâu thiệt ạ=)))  Đăng lúc 6-3-2013 07:12 AM
Lâu quá em mới thấy SS ! Có SS thay em chốt page rồi ^^  Đăng lúc 5-3-2013 10:53 PM
em nho ss T^T  Đăng lúc 5-3-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách