Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5242|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won chia sẽ cảm xúc nhân kỷ niệm 1000 ngày debut "Quyết tâm cố gắng hết

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên Joo Won đã bày tỏ cảm xúc của mình nhân kỷ niệm 1000 ngày debut.

Joo Won đã đăng tải trên twitter cá nhân của mình “ Thế là tròn 1000 ngày debut  rồi, thế đấy, tôi sẽ cố gắng thật tốt hơn nữa! Cảm ơn tất cả fans đã tặng quà và chúc mừng cho tôi! Chúc các bạn một ngày tốt lành”.(ở đây ý cố gắng của Won là sẽ hoạt động thật nhiệt huyết và quyết tâm)

[img][/img]

Joo Won đã gia nhập sân khấu nhạc kịch từ năm 2006 nhưng phải tới 9 tháng 6 năm 2010 anh mới chính thức gia nhập làng giải trí và được chào đón với tác phẩm  Baking KTG.

Fans đã để lại lời nhắn chúc mừng Joo Won: “ thế mà đã 1000 ngày rồi đó. Chúc anh thẳng tiến trong tương lai nhé!”, “Fans cũng sẽ cố gắng tốt hơn nữa ủng hộ cho anh”, “chúng tôi sẽ luôn bên bạn”.

Mặt khác, khởi đầu với Baking KTG, đến Ojakgyo Brothers và tới Gaksital, Joo Won đã nhận được  sự ủng hộ của khán giả bởi năng lực diễn xuất  đáng nể. Hiện anh ấy đang đảm nhận vai nam chính Han Gil Ro trong bộ phim Điệp viên cấp 7 của đài MBC.

sou
[email protected]

P/S: SR cả nhà e cố nhanh cho kịp h nhưng:((((

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-3-2013 00:02:27 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY 1000th DAY ANNIVERSARY!

1000 ngày rồi đấy!!!!!!!!!!!!

Chưa đầy 3 năm mà cậu đã làm chúng tôi điên đảo như thế này đấy!!!
Quả thật chỉ mới 1000 ngày mà tụi này bị cậu đưa từ nỗi đau này đến cuộc vui khác
Cả chặng đường mấy năm trời xem phim Hàn của tui ko có diễn viên nào làm tui phục sát đất và phải lặn lội đi kiếm bài về dịch, xây nhà rồi làm quen bạn bè như thế này

thiệt không biết nói gì nữa. Cho dù chặng đường sau này có thành công hay thất bại, thì cứ suy nghĩ là diễn cho tụi tui xem, đưa khán giả đi từ cảm xúc này đến cảm xúc khác bằng chính diễn xuất tuyệt vời của mình và bằng chính con người của cậu là được

Đừng bao giờ thay đổi nhé, đừng đặt nặng vấn đề gì lên vai mình cả, hãy sống thật tốt là được rồi

Cám ơn cậu đã xuất hiện bên cạnh chúng tôi JOO WON

sp

Bình luận

sofa siêu cảm động thế này mà chả có rết:((  Đăng lúc 5-3-2013 10:25 AM
Biết ngay tin về Joo Won thì nakyung, sussi or sit_gold ... 3 đứa cứ thay nhau làm tới à, mê trai vừa vừa á  Đăng lúc 5-3-2013 09:08 AM
ngay từ khi xem Baking ss đã bấn diễn xuất của JW rồi...  Đăng lúc 5-3-2013 08:10 AM
đề nghị mọi người bình tĩnh, ném đá xây nhà chứ thớt thì phải xây bằng GỖ!!!!! =]]]] hôm nay tui đã gây nên tội tình gì??? :))  Đăng lúc 5-3-2013 12:30 AM
ss ui đá ra tận thớt rồi, e đi chạy loạn đây=)))))))  Đăng lúc 5-3-2013 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-3-2013 00:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Em canh nãy giờ cái new này vậy mà vẫn chậm chân :(

Ba năm là khoảng thời gian không ngắn nhưng nhìn lại những cố gắng của Won đã được đền đáp. Vẫn nhớ như in cách anh nói về sự chăm chỉ trong chương trình Win Win và qua những dự án từ từ anh đã cho mọi người thấy được điều ấy, luôn luôn vui vẻ và hết mình.

7G đang đi gần nửa chặng đường và mặt dù nhiều người nói phim không bằng lúc đầu thì mình vẫn ủng hộ vì phim đã lấy đi cái gánh nặng từ danh hiệu cổ máy rating của Won và vì nhờ phim mà Won lại có thêm một dạng vai mới :)

Thật khó để quên gương mặt lạnh lùng của Won trong Vua bánh mì, BM nhưng cũng không thể cưỡng lại sự dễ thương, nhí nhố trong OB, 7G. 1000 ngày với 4 hình tượng không thể lẫn vào đâu được :))

Thật gato với bạn fan này nhưng nếu là bạn ấy mình cũng sẽ ôm Won thật chặt, thật lâu như vậy để anh ấy không còn cảm thấy mình thiếu thốn tình cảm nữa vì giờ đây fan của anh ở khắp nơi luôn ủng hộ anh hết mình.

<3

Bình luận

dù gì thì lúc nào cũng hớn hở, phởn phơ nên ai cũng yêu đấy=)))  Đăng lúc 5-3-2013 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-3-2013 00:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian trôi vèo vèo oppa nhỉ =))

Ghét oppa vì Vua bánh mì, đổ oppa trong 1n2d, Oja, Gak....

Nhiều lúc ngồi nghĩ sao lúc đó lại ghét oppa chứ T-T Xin lỗi oppa nhiều nha =((

Mong oppa ngày càng thành công trong sự nghiệp, chọn được nhiều kịch bản hay để nâng tầm diễn xuất

Mà fan ngày càng ít để em đỡ GATO =.= Trong tập 1n2d tuấn này á, có bạn fan gơ ôm oppa chặt lắm đấy nhé..Hừ

Bình luận

mình siêu thích Joo Won, đóng vai ác nhìu vẫn "iu", hé hé  Đăng lúc 5-3-2013 09:05 AM
sao có nhiều người may mắn thế nhể.huhu  Đăng lúc 5-3-2013 07:22 AM
chặt mà còn lâu nữa, lại còn nhảy cà tưng :| cả fan hâm mộ lẫn thần tượng =.=  Đăng lúc 5-3-2013 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-3-2013 00:04:14 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Joo Won 1000 ngay debut.

Thời gian trôi qua nhanh thật, m đã theo anh ý từ vua bánh mì đến giờ, ấn tượng với một Ma Jun lạnh lùng, hay ghen tị nhưng lại rất đáng thương, Một Tea Hee giàu tình cảm, mang một nỗi đau trong lòng, nhưng trong tình yêu thì rất chân thành tuy có đôi lúc hơi ngố, Một Kang To cô đơn gánh nặng trên vai mối thù của gia đình và trách nhiệm đối với đất nước, Một Han Gil Ro tre trung sôi nổi với ước mở trở thành điệp viên nhưng lại rất si tình. 4 nhân vật, 4 tính cách khác nhau mang 4 nỗi đau khác nhau.
Khác hẳn hoàn toàn với một Joo Won thân thiện, dễ thương luôn được mn yêu quý ở ngoài đời.

Hi vọng Won Ngày càng tiến xa hơn nữa trong tương lai nhưng mong anh hãy luôn là Won ngố của mn như bây giờ " Như chính con người của Joo Won".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-3-2013 00:06:10 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh nhé. Anh chàng đẹp trai, tài năng và luôn nỗ lực làm việc.
Mặc dù mình mới chỉ xem anh ấy trong Điệp viên công vụ cấp 7 và 2D1N thôi nhưng thật sự rất kết anh chàng nhé. Một JW đáng yêu với những hành động khiến cho các anh trong 2D1N luôn cưng chiều, quan tâm. Một JW cuốn hút và nghiêm túc nhưng không kém phần hài hước khi tham gia phim.^^ Hy vọng năm nay sẽ là một năm tỏa sáng của JW.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-3-2013 00:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh sẽ đạt được ước mơ của mình ~~~

1000 ngày anh debut em được ở đây chúc mừng anh, hok biết rồi 2000 ngày , 3000 ngày em còn được ngồi đây vui vẻ nữa không. Vì thế dù cho lâu thật lâu nữa em không có thể gửi lời chúc đến anh được nữa nhưng anh vẫn là luôn là anh anh nhé và sẽ lại tiếp tục thành công trên con đường anh đã chọn :*

Bình luận

=)))))))))) em Sú Sì cũng phấn đấu như thế đi =))))  Đăng lúc 5-3-2013 12:30 AM
=)))))))))))))))có khi sau này cả nhà ss cuồng WOn mất=))))))))))  Đăng lúc 5-3-2013 12:19 AM
ờ cách này được đấy =)))) quá chuẩn =))))))  Đăng lúc 5-3-2013 12:14 AM
thế thì cho con ss nhiễm WOn luôn là Ok ạ=)))))))))  Đăng lúc 5-3-2013 12:13 AM
sợ lúc ý ss già rồi, ngồi trông con, con nó túm tóc không cho làm gì =)))  Đăng lúc 5-3-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-3-2013 00:11:43 | Chỉ xem của tác giả
Thế là Won nhà mình đã được 1000 ngày debut rồi đấy.

Won đã phần nào khẳng định được khả năng của mình và cho thấy những sức hút riêng làm người khác không thể chối từ.

Chúc won sau này đạt được nhiều thành công hơn nữa và có những tác phẩm hay để mọi người biết đến anh nhiều hơn nữa.

주원데뷔 1000일 축하해!!!

p/s:thanks chủ thớt,keke

Bình luận

ngậm miệng thành công=))))))))))  Đăng lúc 5-3-2013 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-3-2013 00:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Đang mải mê đọc bài viết ca ngợi Won bên tiin mà đã có news mới về Won trong này rồi.
Vậy là đã qua 1000 ngày, bây giờ là 1001 ngày debut của Won rồi
Hy vọng sẽ còn 2000, 3000 ngày và nhiều hơn thế nữa
Cảm ơn chủ thớt nhé =))). G9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-3-2013 00:17:16 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng kỉ niêm 1000 ngày debut của anh
giờ mới bít anh con nhà nòi từ sân khấu kịch ra, thảo nào diễn xuất của anh đỉnh gê gớm
chúc anh mãi luôn thành công
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách