Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Joo Won -주원-

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-6-2017 15:50:01 | Xem tất
gần 2 năm rồi mới lại đc ổng trên phim, lần này đóng cổ trang cưng dễ sợ.. :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2018 21:12:43 | Xem tất
Lò mò đi vào ^^Xin chào cả nhà ^^ Trăm năm trở lại nhà xưa.
Có ai còn nhớ Hea ko ???
Giờ ai cũng bận ko có nhiều thời gian như trước nữa rồi.
Tự nhiên đi lang thang lại vòng vê nhà, nhớ ngày xưa quá, khi cả nhà mình dành bao nhiêu thời gian chỉ để tám về Won Oppa ấy ^^
Ngày xưa chẳng hiểu vì sao văn hay chữ tốt viết đươcj dài dòng văn tự thế. Giờ ko còn năng khiếu đó nữa rồi ^^
Won oppa cũng sắp về, chờ đợi những dự án mới của oppa. Chúc cả nhà luôn vui nhé ^^
Hea lại lủi thủi đi ra đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2018 08:56:10 Từ di động | Xem tất
lâu lắm rồi mọi người còn nhớ em không ngôi nhà bao lâu không được phủi bụi nhớ ngày xưa quá. Chàng trai năm ấy chúng ta cùng theo đuổi. Vẫn là câu nói cũ Won luôn là diễn viên mà mình trân trọng nhất . cạnh tranh ngày càng khốc liệt sóng sau xô sóng trước nhưng vẫn tin và vẫn mong lại được thấy người ấy tỏa sáng

Bình luận

hôm nay vào lại nhà, thấy đây là post gần nhất, nên vẫn muốn để lại tí dấu vết :)) nhớ mùa hè 5-6 năm trước quá, mới như ngày hôm qua.  Đăng lúc 18-5-2019 08:08 AM
hôm nay vào lại nhà, thấy đây là post gần nhất, nên vẫn muốn để lại tí dấu vết :)) nhớ mùa hè 5-6 năm trước quá, mới như ngày hôm qua.  Đăng lúc 18-5-2019 08:08 AM
:) thấy cái cuồn là thích rồi. :D  Đăng lúc 3-4-2019 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2019 08:07:51 | Xem tất
bubeohaman gửi lúc 19-12-2018 08:56 AM
lâu lắm rồi mọi người còn nhớ em không  ngôi nhà bao lâu không được phủi bụ ...

hôm nay vào lại nhà, thấy đây là post gần nhất, nên vẫn muốn để lại tí dấu vết nhớ mùa hè 5-6 năm trước quá, mới như ngày hôm qua.

Bình luận

:v không xóa bài được, chỉ edit nội dung được thôi  Đăng lúc 30-5-2019 03:16 PM
chết, ấn bình luận mà lại thành trả lời. Làm sao để xóa bài nhỉ??? :||  Đăng lúc 18-5-2019 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách