Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Joo Won -주원-

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2017 07:31:00 | Xem tất
Đầu năm tặng fan tấm ảnh hồng hào chúc năm mới

Cr: zu.won_moon.jun.won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 07:35:49 | Xem tất
Giờ này năm ngoái còn đang sầu vì cuối năm hết được thấy Won diện vest, ngờ đâu vẫn được ngắm chàng bảnh bao đi trao Daesang thế này

Cr: charles_ojs via MJWVNFC.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 07:48:29 | Xem tất
Cặp đôi Sassy girl trong teaser SBS tung hôm lễ trao giải
Kiếm mãi ko thấy có link youtube để post

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 12:49:26 | Xem tất
Người tôi thương đã có người thương!

Phải nói là tôi vui, dù người thương của Bờm có là ai đi chăng nữa, chỉ cần là Bờm chọn thì tôi sẽ tin đấy là sự lựa chọn đúng đắn.

Hạnh phúc nha Bờm

[Breaking] BoA và diễn viên Joo Won đang hẹn hò!

Một tin tức độc quyền ngày 18/01 (KST) cho biết ca sĩ BoA (30) và nam diễn viên Joo Won (29) đang hẹn hò.

Các phương tiện truyền thông TV Report đưa tin rằng BoA và Joo Won bắt đầu hẹn hò từ nửa cuối năm 2016, gặp gỡ thông qua một người quen. Theo hai nguồn tin thì hai người có một số sở thích giống nhau, và "là một cặp đôi dễ thương, họ quan tâm đến nhau, cũng như đến mối quan hệ của họ. Cặp đôi này khiến cho những người xung quanh đều cảm thấy ghen tị", một người trong đó nói.

Đại diện của Joo Won, Huayi Brothers, đã lên tiếng nhanh chóng xác nhận những tin tức trên và nói thêm, "Mối quan hệ của họ diễn ra được bao lâu là vấn đề cá nhân, vì vậy chúng tôi không hỏi về việc này."

Chúc mừng hai anh chị!

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

Bình luận

ss update nhà nhanh ghê :))))  Đăng lúc 19-1-2017 07:45 PM
ss nói chuẩn quá ạ :)))  Đăng lúc 18-1-2017 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2017 19:59:31 | Xem tất
Vẫn còn lâng lâng cái news hẹn hò của Wonnie từ hôm qua đến giờ, cứ như chính mình có người yêu ấy
Trước giờ Won vẫn nói muốn có một mối quan hệ lâu dài, nghiêm túc chứ ko phải kiểu yêu chơi chơi nên mình tin sự lựa chọn của chàng, có khi nào 2 năm nữa xuất ngũ là cưới nàng về luôn ko nhỉ
Giờ ngoài hóng Sassy girl còn phải hóng ảnh BoWon sánh đôi nữa chứ

Trên fb, nhà mình đồng loạt thay đồng phục hot của designer Nâu rồi, bê về đây cho nhà đỡ hẻo

Cr: Nâu Nâu.

Bình luận

Hơ đông ng qua thăm mình thế nhỉ =)))))))))))))))) @Blu: cười j đấy :v  Đăng lúc 21-1-2017 12:53 AM
=)))))))))))))))  Đăng lúc 20-1-2017 11:10 PM
Ờ, cũng tính thế đấy nhg đâu có dễ thế đâu =))))))))))))))))  Đăng lúc 20-1-2017 10:16 PM
Thảo cũng nhanh nối gót anh đi thôi Thảo à. ;;)  Đăng lúc 20-1-2017 07:37 PM
g ấy Thư :v mừng cho a, ủng hộ hết mình, chứ ko buồn tẹo nào ;)) lúc đọc tin thì đúng sốc thật, lần đầu thấy zai có breaking news dating mà =))))))))))  Đăng lúc 20-1-2017 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 12:38:36 | Xem tất
Nhà vắng như chùa bà đanh.
Lâu lâu rảnh lại về thăm nhà chơi.
Chờ đợi đến tháng 5, đói phim lắm rồi. Cũng bao lâu rồi không xem phim Hàn gì.
Making Vid mới của GGIO:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 12:42:26 | Xem tất
BTS của Mind Bridge. Thấy lặn mất tăm mà vẫn có chân quảng cáo là được òi. :v :v :v

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 12:50:17 | Xem tất
Hổng hiểu sao lại chọn ổng làm idol lâu dài zị, có 1 kiểu chụp hình làm đi làm lại hoài. Chắc mình cũng "đơn bào" như zị.

Nguồn và lấy thêm nhiều hình nữa: http://www.tbhshop.co.kr/mindbridge/

Selca cũng ngàn năm như một.

Cre: Vlive via soompi

Này thì cũng gọi là đập chai. :3

Cre: Instagram via soompi

Ổng còn nhá thêm mấy hình trên IG nữa mà chưa tìm thấy hình chuẩn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 07:03:39 | Xem tất
Van88 gửi lúc 21-2-2017 12:50 PM
Hổng hiểu sao lại chọn ổng làm idol lâu dài zị, có 1 kiểu chụp hình làm đi làm lại  ...

Welcome back ss em có lượn ra lượn vào nhà cơ mà chẳng thấy ai nên lại lười chả post gì

Xem cái BTS Ggio2 em thấy anh Kwang tạo dáng đủ kiểu, còn anh Bờm nhà mình loanh quanh toàn rờ mỏ, rờ mũi, rờ cà vạt rồi xỏ tay túi quần, rất là "phong phú" luôn nên là mẫu này được GGio cưng lắm, gửi cả xe đến phim trường cho Bờm nữa cơ mà

Dạo này anh nhà chăm update IG phết, thể hiện tình cảm với mami nữa chứ

Sáng ra thì chúc chị em ngày mới tốt lành, buồn tình thì anh tung cái ảnh xịu mặt kêu đói

Cr: zu.won_moon.jun.won.

P.S: loanh quanh sắp hết tháng 2, chuẩn bị đến tháng 5 phim chiếu rồi, mà ko biết phim đóng máy chưa nữa kể ra phim quay lâu dã man, từ tháng 9 đến giờ chưa thấy xong, mà có 16ep thôi thì phải
P.S 2: gần đây có phim Oh my Geum Bi xem cảm động lắm ss, tiếc là kites ko làm sub bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 10:33:40 | Xem tất
huongthao2205 gửi lúc 22-2-2017 07:03 AM
Welcome back ss  em có lượn ra lượn vào nhà cơ mà chẳng thấy ai nên lại lười chả ...

Hì hì, ss cũng lượn hoài mà có thời gian thì mới post bài được.
Thầy văng vắng nên nhảy vô cho vuôi.
Ông này muôn đời cũng rứa, chụp hình có kiểu à. Nên có người bạn hồi nhạc kịch nói ổng ko thay đổi là vậy. Có khi sau nghĩa vụ với được bạn gái bảo bọc sẽ thay đổi 1 xí.
Chờ phim mòn mỏi, phim gì mà rõ lâu. Đó giờ khoảng thời gian chờ ổng hoạt động ở nhạc kịch là lâu, giờ còn lâu hơn nữa í.
Cũng may giờ ss có tình yêu mới ở nhà rùi. Ko lên mạng ngó ổng thì bế tình yêu.
SS nghe nói phim đó cũng hay, cảm động mà bị ko có hứng xem phim khác á em. Dạo nì ss kiếm truyện hay đọc xả stress. Mà thực ko thấy xả stress, toàn thấy ngủ trễ hơn ko à. :v

Bình luận

:v :v ờ cũng đúng. Ng hợp với mình trốn kỹ dữ. Tìm mại ko ra. :3  Đăng lúc 23-2-2017 06:22 AM
ồi, ss làm e hết hồn :)))))))))) mà cái này hok phải ế ss, chỉ chúng ta chưa gặp đúng ng thôi hihi =))))))))))))))  Đăng lúc 22-2-2017 11:05 PM
Ồ nô, ss ế mà baby đâu. Cháu ss ó. :)  Đăng lúc 22-2-2017 10:55 PM
áp như GD ấy ss <3  Đăng lúc 22-2-2017 10:21 PM
Omo ty mới... ss có baby ư?? Chúc mừng ss ^o^ fim Geum Bi e xem gần như ep nào cũng khóc ss ạ, bé dv chính đóng đạt ghê luôn, âm nhạc+lời thoại tuyệt lắm, cảm giác ấm   Đăng lúc 22-2-2017 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách