Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Joo Won -주원-

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 27-3-2012 09:42:13 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won Daum Cafe Message (28.2.2012)

Chào các bạn~~ㅎ, tôi đang ở trên xe, và dùng điện thoại viết mess cho các bạn đây ^^
Mọi người đều sống tốt chứ??? Đều khỏe chứ?? ^^
Ngày nào tôi cũng trải qua lịch trình bận rộn như thế này đây~~ ㅎ
Tôi đã an toàn trở về từ trường quay 1n2d ~~ tôi đã rất nỗ lực ^^
Nhưng không biết kết quả sẽ như thế nào? Các anh đều đã làm rất tốt, nên tôi nghĩ là sẽ rất thú vị đấy ^^
Hiện nay tôi không thể viết mess dài được ~ Xin lỗi các  bạn nhé ~
Tôi không thể ở cùng với các bạn đến lúc kết thúc trong hoạt động kỷ niệm 4 năm, thật là tiếc ~
Tôi sẽ quay trở lại ^^
Tôi yêu các bạn ♥ tôi yêu các bạn ♥

Cre: Daum
Ctrans: zhou_yan1989@Joo Won's Baidu Bar
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 27-3-2012 17:24:22 | Chỉ xem của tác giả
EunHee gửi lúc 27-3-2012 09:34
[1 night 2 days] Kim Seung Woo gọi cho Kim So Yoen: “Ai là thành viên tuyệt nhất? Dĩ nhiên  ...

Xin chào mọi người nhé

Yoon vô tình mở cái search engine trong máy để kiểm tra lượng view trong blog Joowonenglish thì thấy có 1 đường link ghi là trang web này dẫn link của blog bạn nên yoon bấm thử thì lọt vô đây   (cũng có lần nghe movall kể về kites rùi)

Cám ơn EunHee đã dịch lại news sang tiếng việt nha, mừng quớ mời ơi, mở cái blog bằng tiếng anh cho fan quốc tế nên ngày nào cũng phải nói tiếng anh mệt thấy mồ. Zậy mới thấy càng yêu tiếng việt, nói tiếng mẹ đẻ là sướng nhất, cuối cùng yoon cũng tìm được chỗ để "điên loạn" về Joo Won mà có tiếng việt rồi

Vậy từ nay yoon có thể lượn qua đây 8 nhảm với mọi người được không vậy ? ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 27-3-2012 21:21:00 | Chỉ xem của tác giả
Chào bạn Yoon rất hân hạnh được làm quen nhé :D
Mình là Koin *bắt tay , bắt tay*
Không biết mọi người thế nào chứ Koin hóng cái show 1N2D quá thể , khổ nổi không biết eng :cry:

Bình luận

chào yoon zuê zuê , đừng xài tiếng anh với Koin , Koin hờn á >:)  Đăng lúc 28-3-2012 05:07 PM
Chào bạn, nice to meet you :))  Đăng lúc 28-3-2012 03:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 27-3-2012 21:43:17 | Chỉ xem của tác giả
yoonshinli gửi lúc 27-3-2012 17:24
Xin chào mọi người nhé

Yoon vô tình mở cái search engine trong máy để kiểm tra lượ ...

Haha welcome liền, nghe movall nói đã lâu mà giờ mới có dịp nói chuyện cùng. Nhà cũng vắng mà, càng đông càng vui ^^ Nói tiếng Việt vẫn dễ hơn á, dễ tâng và dễ dìm chàng, mà đọc lại còn sướng nữa Trên blog có nhiều news quá mà dạo này EunHee cũng bận, chọn cái nào đặc sắc nhất để trans thôi, mang ra news PR cho chàng tí {:290:}

@bạn Koin cứ vô đây chơi nhiều nha, không biết Eng thì 888 tiếng Việt cũng thích mà ^^ Xem show nhiều là trình Eng lên thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 27-3-2012 22:58:32 | Chỉ xem của tác giả
@Eunhee : lần đầu tiên gặp được những người có cùng sở thích về zai , mừng hết lớn keke
Ngưỡng mộ những người biết 6 thứ tiếng còn Koin ngoài tiếng mẹ đẻ ra thì không biết tiếng rồi . Coi eng cũng như coi bản hàn thôi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 27-3-2012 23:00:46 | Chỉ xem của tác giả
xem 1n2d mà kết oppa quá đi, oppa cute dễ sợ luôn. mình đang xem lại king of bread chiếu trên HTV2. Ma jun đẹp trai quá đi, xem phim đó mình thấy oppa tội nghiệp quá, công nhận anh í đóng vai phản diện quá chuẩn lun. hehe. Phải công nhận oppa đóng vai nào cũng tuyệt vời hết, trong king of bread thì lạnh lùng, còn trong ojak brothers thì lại cute và ấm áp và thân thiện.
Mong phim mới của oppa quá.
Tháng 5 sao mà lâu dữ vậy trời. Hix...
Good luck, oppas.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 27-3-2012 23:02:26 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào mà ko thấy oppa là mình mất ngủ lun. Ko bit có bạn nào giống mình ko nhỉ! hihi...
Joo wonie vô đối.{:291:}

Bình luận

lần sau bạn đừng viết 2 bài liên tục thế nhé, tránh làm loãng topic, bạn có thể dùng nút edit để thêm vào bài ^^  Đăng lúc 28-3-2012 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 28-3-2012 10:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Thêm ảnh Moutia

Moutia là nhãn hiệu áo khoác của Hàn Quốc, Joo Won được chọn làm người mẫu trong BST Xuân Hè 2012 của hãng. Sắp tới sẽ có bộ ảnh chính thức. BST này có 3 màu chủ đạo là xanh dương, xanh lá và vàng, tạo cảm giác mùa xuân. Trang phục được làm từ chất liệu mềm, không thấm nước, rất phù hợp khi các bạn đi picnic.
(from joowonenglish) ^^

Hãng này đúng là tranh thủ ghê, chọn đúng bạn Won. 1N2D phải quay ngoài trời suốt, lại còn toàn đi xa, lên núi xuống biển, bạn mặc mấy bộ này của Moutia đúng là PR số 1 rồi còn gì, mấy anh thanh niên (kể cả các chú các bác) thấy chắc mua liền, bán đắt hàng lắm cho coi =))

Bình luận

suz
ảnh đầu đẹp vậy trời :((:((:((  Đăng lúc 28-3-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 28-3-2012 10:28:57 | Chỉ xem của tác giả
đi làm mệt vào ngắm zai tí cho đời khởi sắc
@eunhee : thanks nàng nhé , nhờ mấy pic mới của nàng mà Koin thêm tí sức sống , ốm đến nơi rồi hay sao mà người rệu rạo quá :cry:

Bình luận

Đang dịch sốt virus ... cũng đang cố mà không biết khỏe nổi không kaka  Đăng lúc 28-3-2012 05:07 PM
nhớ giữ sức khỏe, còn hóng giai đệp :))  Đăng lúc 28-3-2012 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 28-3-2012 15:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay đi kiến tập nên giờ mới lết được xác về với máy tính thân yêu, chào mọi người

Yoon mới update cái thông tin chi tiết hơn về vai diễn của Joo Won và Jin Se Yoen trong Bridal Mask nên đem qua đây chia sẻ với mọi người nè ^_^

Vai diễn của Joo Won trong Bridal Mask là Lee Kang To. Lúc nhỏ bị mất cha do cuộc vận động độc lập, anh trai thì trở thành kẻ ngớ ngẩn vì vậy Kangto quyết định sống 1 cuộc sống thề trung thành với người Nhật và mặc kệ cuộc sống của người khác. Do dùng mọi thủ đoạn để thành công nên cho dù là người Triều Tiên nhưng vẫn rất được trọng dụng trong sở cảnh sát của Nhật (sở Trung Lục). NHưng anh không bao giờ ngờ rằng sự xuất hiện của chiếc mặt nạ cô dâu sẽ phá hoại hết giấc mơ của anh, kéo theo đó là những câu chuyện về những nhiệm vụ anh phải hoàn thành và số mệnh của cuộc đời anh. Từ đó anh trở thành vị anh hùng vô danh, mọi người chỉ gọi anh là "Bridal mask" (dịch sao trời, cứ để mặt nạ cô dâu hả ta) >"<

Jin Se Yoen trong phim thủ vai người con gái mà Lee Kang To yêu. Cô là diễn viên đổi mặt (1 loại hình truyền thống của Trung Quốc, lên GG search là ra là ) của đoàn xiếc Mokdan. Mặc dù cuộc đời của cô buồn và cô đơn nhưng cô chưa khóc bao giờ, cô là kiểu con gái có chuyện gì cũng chôn chặt trong lòng, không bao giờ thể hiện ra ngoài. Khi cô còn rất nhỏ, mẹ cô đã qua đời trong khi đang trên đường tìm xác cha cô trong cuộc vận động độc lập. Khi cô đang gặp nguy hiểm vô cùng, đã có 1 thanh niên xuất hiện và cứu cô, từ đó vì muốn được gặp lại người con trai đó để đền ơn mà cô cố gắng sống tiếp. Thử đoán xem người con trai ấy là ai nào ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách