Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2149|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jonghyun tiết lộ rằng cha mẹ anh từng che giấu việc anh là thành viên trong ban

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trên chương trình ‘Family’s Diginity – Full House’ được phát sóng vào ngày 15/02, CNBLUE’s Jonghyun đã chia sẻ một câu chuyện vui về chính cha mẹ của mình.

Jonghyun tiết lộ: “Mặc dù cha tôi luôn giúp đỡ tôi đạt được những gì tôi mong muốn, nhưng ông lại thường xuyên than vãn rằng sẽ tốt hơn nếu không có con.” Anh chia sẻ, “Nói thật, trước khi tôi tham gia đóng phim ‘Gentlemen’s Class’, cha mẹ tôi đã che giấu chuyện tôi là một thành viên trong ban nhạc CNBLUE. Sẽ rất khó để cha mẹ tôi nói với mọi người rằng người đang chơi guitar và hát ở bên trái trên màn ảnh kia là đứa con trai của họ. Nhưng thật bất ngờ thay, sau đó, họ bắt đầu tự hào về tôi.”

Sau đó, MC Lee Kyung Kyu cũng đã bình luận: “Đối với các bậc cha mẹ có con là người nổi tiếng, ban đầu họ thường không muốn con mình đi sâu vào nghề. Nhưng sau khi thấy bạn thành công với sự nghiệp, họ sẽ thấy tự hào về bạn thôi.” - điều này khiến không khí trong trường quay trở nên vui vẻ hơn.

Source: Allkpop
Link: http://www.allkpop.com/2013/02/j ... -was-part-of-cnblue
V-trans: [email protected]

Trong tập ‘Star King’ được phát sóng vào ngày 16/02 mới đây của đài SBS, hai thành viên của ban nhạc CNBLUE YonghwaJungshin đã cùng nhau thể hiện kĩ năng Bartending của mình.

Hãy cùng nhớ lại khoảng thời gian trước đây, các thành viên CNBLUE đã từng tham gia một quảng cáo của T.G.I Friday (một chuỗi nhà hàng Mỹ) và có cơ hội thử việc trở thành Bartender và Bồi bàn phục vụ trong các chuỗi nhà hàng. Theo đó, chương trình ‘Star King’ đã mời đến một chuyên gia Bartender và hai thành viên CNBLUE cũng muốn thể hiện kĩ năng của mình.

Hãy cùng xem loại phân đoạn vui nhộn này sau đây!

Source: Allkpop
Link: http://www.allkpop.com/2013/02/c ... skills-on-star-king
V-trans: [email protected]

P.S: Mong BOICEs đừng quá lo lắng về vụ kiện với Crying Nut, xem và thư giãn nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-2-2013 00:23:09 | Chỉ xem của tác giả
uầy tem đem khuya nào ^^
cảm ơn bạn trans news nhé :xxx
chuyện của Hyun buồn cười thế, cơ mà giờ cả nhà tự hào về con zai rồi ^^
nhìn Shin sành điệu ghê :))))) đợt cb này đi nhiều show nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-2-2013 01:23:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thông tin về CNBlue được quan tâm ghê. Nhất là lại có thêm vụ rắc rối kia. Nhưng mà mọi chuyện sẽ tốt đẹp thôi nhỉ?
Đọc cái news mà thương anh chàng Jonghyun ghê đó. Chắc là cả nhà đã có khoảng thời gian vấ vả vì sự nghiệp của cậu ấy. Bây giờ sự thành công của các chàng trai đã đền đáp phần nào cho những nỗ lực của họ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách