Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Joe Cheng - Trịnh Nguyên Sướng (郑元畅)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 13-12-2012 14:56:38 | Chỉ xem của tác giả

Yes

Bình luận

Thê con nhà bà thảm :(((  Đăng lúc 27-1-2015 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 13-12-2012 15:03:56 | Chỉ xem của tác giả

Yes
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-12-2012 22:22:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim gì mà nhìn anh Joe đáng thương
vậy các bạn........hức hức
Tội nghiệp anh
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-12-2012 15:42:25 | Chỉ xem của tác giả
Trương Hàn – Trịnh Sảng, Lưu Thi Thi – Tưởng Kình Phu: Những cặp đôi đẹp nhất màn ảnh truyền hình năm 2012

Cùng điểm lại những cặp tình nhân đẹp nhất màn ảnh truyền hình năm vừa qua đã khiến các fan đứng ngồi không yên nhé!

1.        Trương Hàn – Trịnh Sảng:

“Thời đại thắng nữ” là bộ thứ hai của seri “thắng nữ”, theo sau “Đẳng cấp quý cô”. Chuyện phim kể về một cặp chị em song sinh bị đánh tráo, kể từ đó cuộc đời, tình yêu của họ cũng bị hoán đổi. Trương Hàn sẽ tiếp tục với hình tượng hào môn ở bộ thứ nhất, có thêm chút thay đổi, thách thức với vai nam ngỗ ngược, thâm sâu và chỉ chờ cơ hội để…báo thù. Vai chính Trịnh Sảng sẽ đảm nhận cả hai vai song sinh.

2.        Lưu Thi Thi – Tưởng Kình Phu:

Bộ phim lớn của điện ảnh Đường Nhân – Hiên viên kiếm thiên chi ngân – kể từ sau khi công chiếu trên đài Hồ Nam đã có tỉ suất người xem thuộc vào hàng “minh tinh”. Trong phim Lưu Thi Thi cùng tiểu sư đệ đồng môn Tưởng Kình Phu vào vai cặp tình nhân “oan gia”, lúc nào cũng gây khó dễ cho nhau, nhưng lại “tình sâu nghĩa nặng”.

3.        Hà Thạnh Minh – Viên San San

“Cung tỏa châu liêm” về những cuộc đấu đá chốn cung cấm đã trở thành bộ phim đầu năm 2012 của đài Hồ Nam nhận được nhiều sự quan tâm của khán giả. Liên Nhi tốt bụng đã gặp gỡ Ung Chính, trong buổi nói chuyện không có những ngăn trở về thân phận, Ung Chính đã phải lòng cô gái tốt bụng này, phong cô làm quý phi. Sau bao hoạn nạn, hai người nảy sinh tình cảm đậm sâu.

4.        Trần Kiều Ân – Trương Hàn

Bộ phim thần tượng tình yêu đô thị “Đẳng cấp quý cô” đã khiến tỉ suất xem đài Hồ Nam lập kỉ lục mới. Tiếp theo thành công của Đẳng cấp quý cô, Đẳng cấp quý cô 2 sẽ lên sóng, hi vọng sẽ viết tiếp câu chuyện tình yêu duy mỹ. Trần Kiều Ân cũng sẽ tiếp tục đảm nhận vai nữ chính để nối tiếp tình duyên với tiểu sinh Trương Hàn. Trương Hàn tiết lộ kết thúc phim có thể sẽ có mặt vài đứa trẻ 

5.        Lưu Thi Thi – Ngô Kỳ Long

“Bộ bộ kinh tâm” được chuyển thể từ tiểu thuyết xuyên không của Đồng Hoa. Câu chuyện kể về một nữ nhân viên văn phòng xuyên không về những năm Khang Hy do một vụ tai nạn. Nhược Hy vô tình bị cuốn vào vòng tranh đấu đoạt ngôi vua của chín hoàng tử. Cô nhìn thấy rõ số phận của tất cả mọi người nhưng lại chẳng thể nắm bắt nổi kết cục của chính mình. Tình cảm cá nhân xen lẫn những giày vò, cuối cùng không chống đỡ nổi, trước lúc lâm chung, dường như cô nghe được một tiếng hát, đưa cô vào cõi mộng…

6.        Cam Đình Đình – Trịnh Gia Dĩnh

Trong “Thâm cung điệp ảnh”, chuyện tình của Cam Đình Đình và Trịnh Gia Dĩnh gặp nhiều trắc trở, đặc biệt là vì điều tra thân thế mà khiến họ vào sinh ra tử khiến cư dân mạng gọi đây là bộ phim “Mr. and Mrs. Smith” phiên bản cổ trang.

7. Trâu Đình Uy và Vương Tư Tư trong “Mùa xuân/ Mùa thu của Tiểu Cúc”

8. Chung Hán Lương và Trương Định Hàm trong “Thiên nhai minh nguyệt đao”

9. Hải Thanh và Ngô Tú Ba trong “Tâm thuật”: hai người từng đóng chung nhiều phim truyền hình, năm 2012 vào vai trong “Tâm thuật” – một bộ phim tình cảm. Ngô Tú Ba là nhị sư huynh của Hải Thanh, ban đầu tình cảm anh em thuần khiết, Hải Thanh còn giúp Ngô Tú Ba tìm bạn gái, về sau lâu ngày nảy sinh tình cảm.

10. Hàn Tuyết và Đinh Tử Tuấn trong “Cứ yêu” (phiên bản Trung Quốc của bộ phim Hàn Quốc nổi tiếng Người quản lý khách sạn)

11. Trịnh Nguyên Sướng và Lee Da Hae trong “Mật ngọt tình yêu”

Nguồn tin: http://www.hunantv.com/c/20121226/1047535904_10.html
Tên người dịch Summerlike@ Kites.vn.  
- Ghi rõ nguồn http://kites.vn khi copy tin tức sang các web, blog khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-5-2013 12:42:16 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích anh joe cheng qua phim thơ ngây 1 + 2
ngày trước minh đi thuê đĩa phim thì thấy có phim chiếc nhẫn tình yêu của anh joe nên thuê về xem.phim hay lắm
giờ muốn xem lại nhưng ko tìm được.
các bạn có biết phim đấy ko, các bạn có biết xem phim ấy ở đâu ko chỉ cho mình với.
phim ấy ám ảnh mình đến tận bh mà ko biết xem ở đâu {:402:}

Bình luận

không biết kites có làm lại thơ ngây 2 không bạn nhỉ ??? mình kiếm trên YT nó chặn hết rồi.  Đăng lúc 25-7-2013 02:52 PM
thế à, kites làm lại bộ đó thì tốt quá. nhưng mình ko tìm được trên youtube  Đăng lúc 3-6-2013 10:19 AM
kites đang làm lại bộ đó đó bạn. trên youtube cũng có đó, nhưng k phải bản đẹp :D  Đăng lúc 2-6-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 29-6-2013 17:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, mình xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-7-2013 10:19:43 | Chỉ xem của tác giả
e phát dồ phát dại với anh í chưa bao giờ em nhìn thấy ng con trai nào mà tay đẹp như thế ngón tay vừa dài vừa thon muốn cầm thử 1 lần chết đi được
mong a í đi quân sự về sớm đóng phim tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 29-7-2013 15:19:23 | Chỉ xem của tác giả
chi coi 1 phim tho ngay do anh y dong thoi   dzay ma ket tu hoi do toi gio nhung ma sao nu cuoi nhin guong sao do ko thich cai nu cuoi y thoi con lai laok het {:284:} {:284:} {:284:} {:284:} {:284:}

Bình luận

Viết có dấu nhé bạn, ít nhất 3 dòng. Thân !  Đăng lúc 29-7-2013 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 31-7-2013 10:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Tiệc tân gia Sugar's House
Một bữa tiệc hoành tráng, sôi động và tràn đầy niềm vui đang chờ đón bạn Sau bao khó khăn, vất vả và sự cố gắng hết mình, ngày 24/7/2013 này, các Đường Mật đã có một nơi dừng chân của mình. Đó chính là Sugar’s House. Đây sẽ là nơi hướng về của những trái tim yêu quý diễn viên Đường Yên. Box mới chỉ bắt đầu hình thành, còn bộn bề công việc phải thực hiện những các mem của box cũng không quên tổ chức của nhà một bữa tiệc tân gia chào mừng{:306:}
{:290:}
Hãy đến với party của chúng tôi để đắm mình trong âm nhạc, gameshow, để cùng chúc cho box ngày cao vươn cao vươn xa, để cùng bắt đầu với những mục tiêu phía trước. Party tân gia đợi bạn vào lúc 20h thứ 6 ngày 02/8/2013. Đừng bỏ lỡ bữa tiệc này nhé. Sugar’s House luôn chào đón bạn!!!{:290:}
NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH

Phần I : Đuổi hình bắt chữ (8 câu)
Phần II : Hỏi nhanh đáp lẹ (10 câu)
Phần III : Ghép hình (3 câu)
Phần IV : Tìm hiểu về Đường Yên (10 câu) và khám phá ô chữ bí mật

Sao chép mã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-8-2013 14:06:31 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết thông tin này ko
http://hcm.24h.com.vn/phim/nhung ... hat-c74a562471.html

hix hix, đọc xong chỉ mún la hét um sùm. Ông Trịnh Nguyên Sướng suy nghĩ sao dzy trùi
huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách