Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Joe Chen - Trần Kiều Ân (陈乔恩)

[Lấy địa chỉ]
1531#
Đăng lúc 14-8-2015 21:50:08 | Chỉ xem của tác giả
Đang đêm hôm lại nhớ cô tiếp viên hàng không Giai Ngọc này quá, không biết bao giờ mới có sub đây, Trần tiểu thư à, cô đáng iu quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1532#
Đăng lúc 15-8-2015 11:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Meo~ meo~... Kiều Mèo chúc các bạn cuối tuần vui vẻ nha~! :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1533#
Đăng lúc 15-8-2015 22:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cả nhà Hoa hướng dương ngủ ngon, mơ đẹp, nếu có mơ thấy nữ thần kinh thì kể cho mọi người cùng nghe nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1534#
Đăng lúc 16-8-2015 11:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Woa, vậy là hôm quá weibo của nữ hoàng nhà ta cán mốc 40.000.000 lượt follow rồi nhé, không biết nàng ta có nhớ lời hứa không nhỉ, nếu có thì chúng ta sắp được xem trò hay rồi đấy. Cùng chờ em gái nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1535#
Đăng lúc 16-8-2015 11:52:48 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình của giáo chủ lại bị mất kiểm soát, bi giờ là ngồi hóng mỗi tháng 1 movie, từ giờ cho đến tháng 11, rồi sau đó hi vọng Lấy chồng sống qua ngày lại có vietsub thì hay biết bao.
Tháng 8 này thì có " Thời đại thiếu nữ của tôi" Ân làm cameo : Chân Tâm
Tháng 9 thì có " Thanh xuân không níu giữ lại" vai nữ chính : Chu Tuệ
Tháng 10 thì có " Thời gian Bắc Kinh" vai nữ chính: Tiết Á Lan
Tháng 11 thì có " Đường về hạnh phúc" vai nữ thứ : Kỳ Kỳ
Cùng chờ đón những sắc màu mới của giáo chủ  chúng ta nào, nhất là với vai diễn Kỳ Kỳ, Ân sẽ vào vai một cô gái câm, một thử sức khá mới của Ân, diễn xuất chủ yếu qua ánh mắt, cử chỉ, đường nét biểu cảm của khuôn mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1536#
Đăng lúc 16-8-2015 12:10:15 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngắm càng iu,càng ngắm càng si mê, bị kéo sâu đến không có lối thoát luôn rồi. Vâng, chỉ có thể là yêu đấy thôi mà, có gì lạ đâu.

Nguồn: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1537#
Đăng lúc 16-8-2015 16:22:17 | Chỉ xem của tác giả

.

Nhà mình có ai xem movie " ba giọt nước mắt" của Ân tỷ chưa, đây là một bộ phim buồn nhưng rất hay đấy, khi xem phim này mình đã khóc rất nhiều, một tình yêu rất đẹp, rất cao cả, yêu đến tận cùng, nếu không xem là một điều đáng tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1538#
Đăng lúc 16-8-2015 21:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Có cần cười ngọt ngào vậy không ta, chỉ cần nhìn nụ cười ấy thôi, cảm thấy thật ấm lòng. Hoa hướng dương hãy ngắm nhìn và ngủ thật ngon nhé, mai là  bắt đầu tuần mới rồi, hãy ngủ thật sớm và có một tuần làm việc, học tập thật trôi chảy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1539#
Đăng lúc 18-8-2015 19:10:34 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh mới nhất của bạn học Tuệ mà nhà sản xuất mới tung ra, nhìn thấy thôi là thật đã mún ngất lắm rồi, làm sao mà đẹp quá, quyến rũ quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1540#
Đăng lúc 18-8-2015 20:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh nhìn không thể không iu của Ân ca nhà ta, các bạn nhìn rồi bị quyến rũ thì đừng trách tớ nhé.

Cr: sưu tầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách