Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jo Seung Woo - 조승우 - Mãi mãi một tình yêu

[Lấy địa chỉ]
781#
Đăng lúc 16-4-2014 10:17:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

782#
Đăng lúc 16-4-2014 14:10:56 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

ông chú này đễ thương vượt mức cho phép rồi!  Đăng lúc 16-4-2014 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

783#
Đăng lúc 16-4-2014 17:41:43 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

chời ơi ổng nghịch tay con bé kìa chờiiiii  Đăng lúc 17-4-2014 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

784#
Đăng lúc 17-4-2014 01:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết Jo Seung Woo khi coi phim Gods gift 14 days. Ban đầu không ấn tượng nhưng đến tập 3, khi giọt nước mắt của Ki Dong Chan rơi lúc nói chuyện với đứa cháu Young Kyu, mình đã thật sự ấn tượng với giọt nước mắt đó, cũng như diễn xuất của Jo Seung Woo. Càng coi GG14D mình càng thích , JSW đã cho mình cảm giác nếu không phải anh ấy đóng vai KDC thì  vai này chỉ hay nhờ biên kịch. Nhưng JSW đã đem đến một KDC hoàn toàn tự nhiên và cảm xúc từ trong từng ánh mắt, cái nhếch mép, cái cau mày, khi cười nham nhở, khi cười buồn, cả cách anh nhịp ngón tay, bất cứ cử chỉ nào mình cũng thấy JSW quá hay! Mình thích anh ấy một cách vô độ như vậy đó! haha!
Rồi, bắt đầu google tiểu sử thân thế của ảnh, ồ mô, nhóm máu B, chung nhóm máu với mềnh! ồ mô, cung Bạch Dương, cùng cung mặt trăng với mình!
Rồi, mình tìm hết tất cả phim ảnh đã đóng, vì muốn thưởng thức diễn xuất của anh càng nhiều càng tốt, bắt đầu từ phim Marathon, anh đóng vai CHo Won thanh niên bị tự kỷ nhưng đã vượt lên bản thân mà đạt kỷ lục trong cuộc thi chạy marathon. Phải nói sao nhỉ. Mình không nhận ra JSW luôn, vì đã quen với hình tượng Ki Dong Chan mà. Nhưng mình phải nói bộ phim quá tuyệt vời và hoàn toàn xứng đáng là bộ phim hay nhất lúc đó. Và JSW hoàn toàn xứng đáng với giải thưởng nam diễn viên xuất sắc năm đó với bộ phim Marathon (2005) .
Tiếp theo là Love Phobia, đóng với Kang Hye Jung, JSW vào vai Cho Kang, chàng trai giàu tình cảm, nghịch ngợm, dễ thương, luôn mang theo mối tình sâu sắc của mình dù bao nhiêu thời gian trôi qua. Hì hì, hình tượng JSW trong Love Phobia mình khoái nhất á!
Rồi tới The Classic, cũng là một bộ phim thành công lúc bấy giờ , JSW cùng Son Ye Jin đã đem đến câu chuyện tình buồn và thật sự cảm động, mạch phim chầm chậm, từ tốn, nhưng khúc cuối lại bất ngờ hoàn toàn.
Điều đáng nói ở đây là, JSW thực sự là một diễn viên thuộc hàng Top Star. Bất cứ phim nào anh đóng, anh đều đem đến một thần thái rất khác biệt nên mỗi vai diễn dù nhân vật tính cách na ná nhau nhưng vẫn là một JSW hoàn toàn khác.
Anh đã hoàn toàn biến tôi thành fangirl! Bì chốt sồ bì chốt sồ!

Bình luận

GỌI LÀ GÁI ĐI! :))  Đăng lúc 24-4-2014 11:17 PM
vậy là gái hơn tuổi tớ rồi phải ko =))))))) thôi cho tớ gọi là "ss" đi cả mạo phạm nhe :D  Đăng lúc 24-4-2014 10:45 PM
trời oai chắc toy đi trết quá, sao bạn còn trẻ vay!!  Đăng lúc 24-4-2014 10:40 PM
tớ 94 gái =))  Đăng lúc 24-4-2014 10:37 PM
okee, giới tính đó thì mình xác nhận haha, vậy bạn cho mình bit tuổi bạn đc ko :">  Đăng lúc 24-4-2014 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

785#
Đăng lúc 17-4-2014 12:46:42 | Chỉ xem của tác giả

DC

Bình luận

cái mỏ, muốn cắn cái phặp  Đăng lúc 18-4-2014 03:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

786#
Đăng lúc 17-4-2014 18:31:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

787#
Đăng lúc 17-4-2014 18:38:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

788#
Đăng lúc 18-4-2014 03:58:03 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi là trời, tui đang phát cuồng cái anh này mà sao không ai vô đây chơi với tui hết vậy Tại sao vậy? Tui muốn có nguyên một band tám qua tám lại về anh này mà không chán. Hôm nay coi được một cái video anh diễn vở nhạc kịch Zoro , dù chỉ là một đoạn kết thúc ngắn thôi cũng hiểu vì sao anh liên tục thắng giải musical , và, tự dưng mình cảm thấy, nhạc kịch thật sự là thế giới mà anh thuộc về.
Cảnh anh cùng các bạn diễn xúc động hoàn thành phần kết, anh và mọi người vừa nhảy vừa hát, mình đã không đóng cái mồm lại được , ồ, thì ra nhạc kịch là như thế, mình lại thấy một Jo Seung Woo hoàn toàn khác, cuốn hút như lỗ đen vũ trụ ( anh mặc nguyên bộ đồ đen)
Anh có khóc nữa, khi tâm tình về buổi diễn, anh xúc động không nói nên lời, hẳn là mọi người đã rất vất vả để hoàn thành vở diễn, và dù nghẹn ngào nhưng anh vẫn nói gì đó làm khán giả phì cười, rồi 1 bạn diễn chạy đến dọng đầu anh một cái, mọi người lại phì cười. Anh  nhắc về bạn diễn của mình như những người bạn anh quý trọng nhất.
Không có sub nên chả hiểu gì nhiều cả, nhưng cảm nhận được không khí rất chân tình trên sân khấu, khi các diễn viên cùng nhau tâm sự, đùa giỡn, dành cho nhau những cái vỗ vai khen ngợi.
mình không dám post link vì ko biết có vi phạm gì ko

Bình luận

*Chờ*  Đăng lúc 21-4-2014 10:27 PM
có tui đây, chờ tui thi học kì xong tui ngồi tám liền à :))  Đăng lúc 21-4-2014 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

789#
Đăng lúc 18-4-2014 09:33:39 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức thành fan của anh sau khi xem "14 days"
Mới mấy tập đầu thì không có j nổi trội cơ mà càng xem càng mê ảnh
Và giờ thấy anh đẹp trai lắm ý, nhìn chuẩn men nhắm
Trước giờ toàn mê jai trẻ cho đến khi xem phim này chuyển sang mê anh luôn
Ngoài diễn xuất khỏi bàn cãi thì thêm vào nữa là cái giọng nói của ảnh
Nó lạ lạ nhưng mà thích lắm nhé

Bình luận

Mình để riêng hẳn 1 folder trong máy tính, và lần đầu tham gia forum tám tám tám cũng vì mê ổng quá  Đăng lúc 21-4-2014 10:26 PM
đúng rồi, ông chú sống ẩn dật dữ quá, mặc dù là một ns tài năng và tâm huyết, đáng để hâm mộ! ^^b Anh ấy là người đầu tiên khiến tôi lật tung google lên   Đăng lúc 21-4-2014 10:25 PM
bạn hik yêu say đắm ghê,vừa vô kites mà đã để tên với cả sign có tên chú thế kia rồi,phục quá phục quá.May mà có GG,thread của chú mới vui lên 1 tẹo  Đăng lúc 21-4-2014 09:29 PM
mình xem The Classic (2004), Marathon (2005), Love Phobia (2006), bạn google hoặc vào fb Jo Seung Woo Vietnam Fanpage có dẫn link đó bạn ^^ mình down gần hết về coi r  Đăng lúc 18-4-2014 11:17 AM
là những phim nào đấy b, chỉ mình xem với, Thanks b trước nhé ^^  Đăng lúc 18-4-2014 11:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

790#
Đăng lúc 20-4-2014 15:13:27 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách