Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bibi94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jo Jung Suk (조정석)- Bếp trưởng ngọt ngào ♥

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-5-2013 01:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà mình vào phát thiệp mời ! ^^

KỶ NIỆM 1 NĂM PHÁT SÓNG BRIDAL MASK

♥ ♥ ♥ CUỘC THI VIẾT CẢM TƯỞNG VỀ PHIM ♥ ♥ ♥

Bridal Mask là một bộ phim có nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau, mỗi cung bậc ấy là những hình ảnh đầy màu sắc được thể hiện rõ nét trong các mối quan hệ của các nhân vật. Từ tình bạn, tình yêu, tình đồng chí, tình yêu quê hương đất nước cho tới tình cảm gia đình, tất cả đã hòa thành một tác phẩm độc nhất vô nhị, đã đi sâu và lòng những người theo dõi bộ phim ngay từ những tập đầu tiên và để lại một nỗi ám ảnh chưa thể phai mờ được.

Có lẽ chưa có bộ phim nào lại để lại cho chúng ta nhiều cảm xúc và ấn tượng khó quên như Bridal Mask. Nếu bạn vẫn chưa thể quên được cảm xúc ấy, hãy nói cho chúng tôi biết bằng cách viết bài cảm tưởng về bất kì phân đoạn hay hình ảnh nào trong phim và

Gửi email về địa chỉ: [email protected]

Khi gửi bài dự thi, bạn vui lòng cho biết nick trên diễn đàn kites.vn của bạn. Bài dự thi sẽ được đánh số thứ tự và được chính BTC up lên thread phim để tránh tình trạng chỉnh sửa bài viết. Điểm số sẽ được tổng hợp từ 2 số điểm: 50% là điểm do bạn đọc chấm, và 50% là điểm của Ban Giám Khảo (BGK gồm: nakyung và PurpleSeaUrchin)

Bạn đọc có thể chấm điểm dựa trên thang điểm 10 bằng cách bình luận trực tiếp trên bài viết mà bạn muốn cho điểm (bạn đọc phải đăng ký nick trên kites.vn mới có thể tham gia chấm điểm)

- Thời hạn tham gia: từ ngày 26/5/2013 đến 12g trưa này 9/6/2013
- Thông báo kết quả: 12g trưa ngày 10/6/2013

- Giải thưởng:

•  Giải nhất: 1 cuốn báo atstar1 vol.14 với ảnh bìa hình Joo Won cùng với 8 trang khác có hình Joo Won + 300 $kites
•  Giải nhì: 250 $kites
Giải ba: 200 $kites

Các bài dự thi còn lại, mỗi bài sẽ được tặng 30 $kites khuyến khích từ Ban tổ chức, nghĩa là chỉ cần bạn tham gia là bạn đã cầm chắc trong tay 30 $kites.

Đặc biệt, BTC quyết định trao thêm một giải thưởng nữa dành cho NGƯỜI THAM GIA VIẾT BÀI NHIỀU NHẤT sẽ nhận được 100 $kites, đương nhiên mỗi bài viết của bạn vẫn sẽ được tính 30 $kites như bình thường ^^

- Lưu ý:
•  Bài dự thi phải được viết trên 15 dòng và không được dùng mực màu đỏ để viết cho tiêu đề hay nội dung.
•  Bài dự thi càng gửi về sớm sẽ càng có lợi về mặt thời gian cho bạn đọc có thể đọc và cho điểm.
•  Mỗi bạn chỉ được vote 1 lần/1 bài dự thi, trường hợp vote trên 1 lần, BTC sẽ lấy điểm thấp nhất.
•  Mỗi người có quyền viết nhiều bài dự thi.
•  Không bashing bất kỳ nhân vật nào trong phim.
•  Không được sao chép lời văn từ bất cứ nguồn nào.

Game "Hỏi đáp cùng Bridal Mask" sẽ được bắt đầu vào lúc 20g30 ngày 31/5 tại thread phim Bridal Mask, mong các bạn tham gia đông đủ ^^

Chúc các bạn viết được nhiều bài viết hay và tham gia thật vui vẻ. Ppyong~♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-6-2013 21:46:31 | Chỉ xem của tác giả

cre: DC Jo Jung Suk

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-6-2013 22:03:39 | Chỉ xem của tác giả
Tổng hợp các CF của Jo Jung Suk

CF hot 6 của Jo Jung Suk

CF ice-cream

cre: youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-6-2013 22:17:11 | Chỉ xem của tác giả
Tổng hợp CF của Jo Jung Suk

Good Downloader CF

BTS

U+LTE mobile phone

Huyndai BlueLink

cre:yt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-6-2013 22:31:30 | Chỉ xem của tác giả
The 7th Musical Awards

cre: DC Jo Jung Suk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-6-2013 22:39:16 | Chỉ xem của tác giả
The 7th Musical Awards

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-6-2013 09:04:22 | Chỉ xem của tác giả
haha, cười đau cả bụng {:184:} {:184:}. From Architecture 101

cre:tumblr

What is a kiss???{:184:}

Bình luận

để khi nào e rãnh thì zô đây post hình, với dịch news j đó. còn PR cho ah zai thì văn phong tệ lắm em hổng dám viết đâu.:)  Đăng lúc 7-6-2013 05:23 PM
Zai mình chưa tham gia nhiều phim nên ít ng để ý là đúng,cô phải kiên trì mới xây được thread này đấy,cố lên ^^  Đăng lúc 7-6-2013 12:22 PM
Ái dà, vắng tanh vắng ngắt thế này, cô tổng hợp hết vid nhạc kịch rồi múa bút PR cho lão đi :))  Đăng lúc 7-6-2013 12:16 PM
nhà TBLSS k ai qua đây chơi hết hả. Sao để em một mình một cõi thế nài.... :(  Đăng lúc 7-6-2013 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-6-2013 10:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Tổng hợp news của Jo Jung Suk

IU, CL, Lee Yoon Ji và Lee Na Young - Ai là hình mẫu lí tưởng của Jo Jung Suk?

Nam diễn viên Jo Jung Suk đã tiết lộ rằng hình mẫu lí tưởng của anh ấy, không ai khác chính là IU, bạn diễn trong "You're The Best Lee Soon Shin".

Trong chương trình "Entertainment Replay" ngày 18 tháng 5 trên KBS 2TV, Jo Jung Suk được yêu cầu chơi trò chơi "Tranh cúp vô địch mẫu người lí tưởng" với các ứng cử viên sau: Suzy (Miss A), IU, Hyun Ah (4Minute), CL (2NE1), Lee Yoon Ji, Kim Yuna, Lee Na Young và Song Hye Kyo. Chàng diễn viên đã chọn IU, CL, Lee Yoon Ji và Lee Na Young vào tứ kết, chung kết là IU và Lee Yoon Ji. Cuối cùng, anh quyết định trao cúp cho IU.

Jo Jung Suk gửi lời nhắn đến Lee Yoon Ji: "Anh mong em sẽ hiểu. Em hiểu anh mà, phải không?". Với IU, anh chia sẻ: "Hi vọng em không nghĩ nhiều về việc 'Tại sao anh ấy lại chọn mình?', đơn giản là em đã có được vương miện thôi".

Các bạn có đồng ý với Jo Jung Suk không? Nếu là bạn, bạn sẽ chọn ai?

Hãy đón xem sự thể hiện của Jo Jung Suk với cô gái lí tưởng của anh, IU, trong "You're The Best Lee Soon Shin" vào thứ bảy và chủ nhật hàng tuần nhé!

cre: thekoreandrama.com
Trans by [email protected]
Link thread news

clip của buổi phỏng vấn

Bình luận

Em vote anh với chị Lee Yoon Ji ạ :3  Đăng lúc 2-10-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-6-2013 11:00:15 | Chỉ xem của tác giả
Jo Jung Seok nhiều cảm xúc trên tạp chí Cine21 số 902

Nam diễn viên của phim truyền hình cuối tuần "You’re the Best, Lee Soon Shin", Jo Jung Seok thể hiện nhiều cảm xúc và tâm trang trên tạp chí  Cine21 số 902. Sắp tới anh sẽ tham gia bộ phim điện ảnh  "The Face Reader", cùng Song Kang Ho và Lee Jung Jae.

Nguồn: couch-kimchi
Dịch: [email protected]
Link thread news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-6-2013 11:14:49 | Chỉ xem của tác giả
From  The Best Lee Soon Shin

cre: DC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký