Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo In Sung và Han Hyo Joo dự lễ kỷ niệm 40 năm thành lập nhãn hiệu thời trang dã

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-3-2013 13:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi JJS đẹp trai tóa đi thôi

Dáng anh đẹp nên mặc kiểu gì trông cũng chất ngất

Đang cực kỳ bấn gió đông

Mai là có phim xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-3-2013 13:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, ko ngờ Han Hyo Joo lại cao dữ dội thế, đứng với anh Jo mà ko thấy chênh lệch là bao
Ss này đóng phim Đông Y đúng không nhỉ?
Anh Jo công nhận đẹp, còn chiều cao thì ko hơn Bin là mấy mà sao nhìn loằng ngoằng thế ko biết @.@

Bình luận

hie hie, đúng rồi đấy ấy, hồi trước chị ý được chọn đóng Điệu van-xơ mùa xuân vì có nét giống ss Song Hye Kyo- nàng thơ đầu tiên của series phim bốn mùa  Đăng lúc 5-3-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-3-2013 13:58:03 | Chỉ xem của tác giả
2 người mặc đồ trẻ trung thấy ớn ko
HHJ đúng là đẹp quá đi à
trời ơi ghen tỵ thấy ớn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-3-2013 14:07:42 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu, mải đi lượm ảnh ở bên Nate nên đã ra chậm chân
Sáng nay thấy cái tin báo chiều nay có buổi tổ chức, dự định tranh chân page 1 để comment thế mà rồi vì mải ngắm hình quá nên bị muộn :((((((
Năm ngoái cũng có một sự kiện của Black Yak nhưng có mỗi mỹ nam Jo đi dự được vì lúc đấy ss Han đang sang Nhật tổ chức fan meeting =((
đợi mãi năm nay mới thấy hai anh chị đi dự event cùng nhau.
Hai anh chị quả đúng có duyên phết, từ năm 2006 đã có 1 năm cùng là người mẫu cho Crencia, đến năm 2008 là cà phê Maxim, năm 2012 và 2013 thì đầu quân cho Black Yak
Năm nay Black Yak có chiến lược đẩy mạnh tiêu thụ sản phẩm, mong sẽ tổ chức nhiều sự kiện ký tặng các kiểu để em còn được ngắm ảnh người mẫu đại diện dài dài

PS: Em cảm ơn ss GR đã up nhiều thật nhiều hình ạ
Ảnh của hai anh chị sáng quá đi :xxxxxxx

Bình luận

haha ss em mình giống nhau quá đi ! ss mới pm cho em đấy !  Đăng lúc 5-3-2013 02:32 PM
*Gõ gõ* Giục Han nhận dự án truyền hình mới đi nàng. Lần này ta lại có ứng cử viên nam chính "mới" cho Han đấy :P =))  Đăng lúc 5-3-2013 02:26 PM
hêhê lão Jae ở trong dấu 3 chấm đó =)))) thề là kiểu kể mãi ko hết vì cá nhân mình thấy chị Han đứng với ai cũng thấy đẹp đôi :|  Đăng lúc 5-3-2013 02:21 PM
Ồ thế hả bạn, tks bạn nhá!!!  Đăng lúc 5-3-2013 02:20 PM
Đổ nv Jo rồi Jo luôn haha ! Jo cao lại gầy nên đôi lúc nhìn hơi lẻo khẻo chứ vừa cute vừa manly ah ! nói chung ss thích !  Đăng lúc 5-3-2013 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-3-2013 14:13:28 | Chỉ xem của tác giả
JIS vừa cao, vừa ốm nên nhìn hơi bị loằng ngoằng, nhưng mà vẫn rất đẹp trai
HHJ bình thường mình nhìn ss ấy tưởng không cao lắm, lúc xem RM mới biết ss ấy cao 1m70
Nói chung nhìn cả 2 đều cao, đều đẹp

Bình luận

1m72, bên RM ăn bớt 2cm oan quá =))))), lợi thế chân dài nên nhảy ngựa qua đống rơm tốt :D. Hô hô, ai cũng nghĩ ss Han nhỏ người là sao :)))))  Đăng lúc 5-3-2013 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-3-2013 14:13:37 | Chỉ xem của tác giả
chả hiểu chị Han Hyo Joo có cấu tạo khuôn mặt hay đường nét thế nào
mà nhìn đứng với ai cũng thấy đẹp đôi dã man luôn ấy =)))) Lee Seung Gi, So Ji Sub, Go Soo, Daniel Henney...
còn anh Jo... đẹp trai quá hichic. Bt ko thấy ai để ý đến anh ý mấy, hoặc không nhớ là ai, giờ có Gió đông là thiên hạ bắt đầu nhớ ra "cái anh" Ngày xuân JO IN SUNG rồi hô hô hô :))

Bình luận

đứng cạnh anh Jae Bông cũng đẹp nữa mà :))))), à đứng cạnh anh Park Yoo Hwan cũng xứng nữa chớ :x  Đăng lúc 5-3-2013 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-3-2013 15:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tay, lưng, chân, ngón tay, thậm chí... cổ anh Jo cứ dài loằng ngoằng, đúng là như tàu lá thật ấy...
Mờ như vậy chỉ càng làm cho vẻ đẹp của anh thêm quyến rũ, thêm ... sexy hơn thôi.
Mấy bộ đồ tây, áo khoác chùng anh mặc cảm giác cứ dài miên man... hic hic.
SS Han cũng mảnh mai và tươi sáng, rất tương xứng với ngoại hình của anh Jo.
Ko biết có bao giờ hai người này đóng chung phim ko?

Bình luận

em cũng mong hai anh chị đóng với nhau, mỹ nam Jo còn dự án movie bom tấn đang mọc mốc chưa quay được ạ, mong nữ chính cũ ra để ss Han nhảy vào ạ :">  Đăng lúc 5-3-2013 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-3-2013 16:22:11 | Chỉ xem của tác giả
Oa, nhìn hình đẹp quá nên phải nhảy vào com phát, 2 người nhìn tông xuyệt tông luôn.
Mới xem Love 911 nên càng thích Han.
Hy vọng sẽ có phim 2 anh chị thành đôi.
{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-3-2013 16:51:23 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị đẹp đôi quá đi
yêu thích Han Hyo Joo suốt bao nhiêu năm qua, chị chưa bao jo làm fan fair thất vọng
chỉ mong sis nhanh đóng một drama mới... {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-3-2013 16:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị đẹp đôi quá, đúng là chân dài như nhau mặc gì cũng đẹp
Anh Sung đang đóng phim vất vả nên gầy quá, chân bé tí teo nhưng vẫn đẹp trai rạng ngời, da trắng mịn đáng ghen tị:) vẫn là đệ nhất mỹ nam không hề thay đổi
Hai anh chị đóng chung drama hay movie gì đi, chứ quảng cáo vs nhau 3 lần mà k đóng phim chung hơi phí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách