Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1193|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jiyeon (T-ara) ghen tỵ vì IU và Suzy hẹn hò với nhau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Suzy (miss A) và IU đã dành nhiều thời gian cho nhau vì họ là những người bạn rất thân, nhưng cũng giống như trong nhiều trường hợp khi có 3 người bạn chơi với nhau, thì dường như 1 người khác sẽ cảm thấy bị bỏ rơi!

Sau khi theo dõi sự tương tác giữa 2 người bạn thân, Jiyeon (T-ara) đã không khỏi ganh tỵ khi cô phát hiện ra rằng Suzy và IU đã cùng nhau hẹn hò ăn trưa gần đây!

Sau khi những bức ảnh mà IU và Suzy cùng nhau ăn trưa lan truyền trên mạng, Jiyeon đã tweet một tin nhắn tới Suzy, hỏi rằng: "Kekeke...Em chỉ đi dùng bữa với Ji Eun [IU] đáng yêu thôi à!?!? Thế còn chị, còn chị!!!"

Trong nỗ lực làm dịu đi cơn ghen tỵ của Jiyeon, Suzy tweet lại: "Em sẽ không đi ăn với Ji Eun [IU] unni nữa. Em sẽ đi luân phiên, và bây giờ em sẽ ăn với chị unni à".

Thành viên T-ara không nén nổi niềm vui trong khi công kích lại IU một cách dễ thương, bình luận rằng: "Đúng rồi, hãy đến với chị. Ji Eun [IU] dường như vẫn ăn ngon miệng khi ăn một mình".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2012 20:37:43 | Chỉ xem của tác giả
hai qua day cac gai ak. Ji ghen thi di an voi Jung yk. Ji viet the khong so Jung doc dk no ghen ak{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách