Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ruangolani
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jin Dong - Cận Đông (靳东) ♥ Lão cán bộ ♥

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-5-2016 19:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục update album "Có 1 nam thần gọi là Cận Đông" đến các thần dân nhà Đông gia.

Source: 靳東-JinDong 台灣首站後援會 (JinDong TW China)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-5-2016 19:56:05 | Chỉ xem của tác giả
meomongco gửi lúc 21-5-2016 07:53 PM
Tiếp tục update album "Có 1 nam thần gọi là Cận Đông" đến các thần dân nhà Đông gia ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-5-2016 20:00:22 | Chỉ xem của tác giả
meomongco gửi lúc 21-5-2016 07:53 PM
Tiếp tục update album "Có 1 nam thần gọi là Cận Đông" đến các thần dân nhà Đông gia ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-5-2016 10:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Good news for JinDong gege and Dong's family

Đông ca nhà chúng ta đoạt được giải thưởng "Best Actor - TV Long series" cho Hoa Đỉnh Điện Ảnh lần thứ 19 năm 2016 tối qua. Nhưng đại ca nhà chúng ta rất bận rộn cho công việc quay phim ở Urumchi, "Ma Thổi Đèn", nên anh đã không đến lễ trao giải thưởng. Anh nhà ơi, thấy tin là em vui lắm cơ.

Link video xem dưới đây : http://video.sina.com.cn/p/ent/doc/2016-05-21/210665233247.html

Source: Sina.com - Weibo.com

"Nào thì vui nè"

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 cung hỉ cung hỉ =))) giải kia em ngh.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-5-2016 10:49:28 | Chỉ xem của tác giả
Cận Đông album 2016 (Trong album photo "Có một nam thần gọi là Cận Đông")

Source: Weibo.com

Rate

ruangolani + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-5-2016 08:03:37 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo: Từ phía Studio Company Cận Đông

Hôm qua Studio của anh Đông đã report rằng anh trong quá trình quay bộ phim  "Ma Thổi Đèn", và đã bị đinh đâm vào ngón chân.

Anh đã được vào bệnh viện và có cuộc phẫu thuật khâu vết thương. Hiện trạng bác sỹ bảo anh phải nằm nghỉ ngơi tại nhà và người ta chuẩn bị cho anh chiếc xe lăn. Vì chân anh phẫu thuật, phải băng bó kỹ, sợ nhiễm trùng í.

Studio company của anh còn nói post ở trên weibo: "cảm tạ các y bác sỹ đã tận tình chữa trị cho Cận Đông. Và cảm ơn đến các fan hâm mộ đã quan tâm và yêu quý Cận Đông. Chúng tôi sẽ cố gắng hết mình để chăm sóc anh, chúc anh mau sớm hồi phục."

Source: Weibo.com

Bình luận:

Huhuhu, sáng ra nghe tin xấu của anh, giật mình mà con lo lắng. Vì có bạn bảo, anh nhà bị gãy chân phải bó bột. Nhưng may thay, anh k phải bị tình trạng đó.

Con người anh, đam mê và luôn công hiến hết mình vào công việc, lẫn quan tâm đến từng người xung quanh anh. Tình yêu anh dành cho gia đình luôn là điểm tựa để anh vượt qua mọi khó khăn trở ngại. Vẫn còn nhớ, anh bảo khi chọn 1 bộ phim có kịch bản hay, hấp dẫn thì anh đã sẵn sàng giao phó sinh mệnh của mình cho nó.

Mấy ngày trước còn hớn hở, vì anh đoạt giải thường  "Best Actor" cho Điện Ảnh Hoa Đỉnh với bộ phim  hot của năm 2015 "Kẻ Ngụy Trang". Hôm nay, thì gặp vận xui vì sự cống hiến của anh ở phim trường.

Lo lắng, hồi hộp, lăn tăn đi tìm tin tức mới nhất của anh như thế nào. Chúc Đông đại ca nhà chúng ta, mau sớm hồi phục và luôn bình bình an an mọi lúc mọi nơi.

Bình luận

khộ tóa anh ơi :(((  Đăng lúc 24-5-2016 04:30 PM

Rate

ruangolani + 5 :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 24-5-2016 16:35:01 | Chỉ xem của tác giả
Cận Đông trong drama Hoan lạc tụng

cre: Cận Đông Vietnam fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 24-5-2016 16:36:37 | Chỉ xem của tác giả
Chả nhớ mấy hình này up chưa nữa, dạo này bị lẫn

cre: Cận Đông Vietnam Fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 24-5-2016 16:41:49 | Chỉ xem của tác giả
Weibo phim Tình yêu của chúng ta update hình ảnh nhân ngày 520 (ngày 20/5)

Cre: Cận Đông Vietnam Fanpage

Bình luận

Ss chỉ mong a mong chóng khỏe, để quay cho xong Ma Thổi Đèn,rồi còn phải quay Phong Vân Ngoại KHoa ngày 1 tới nữa nè.  Đăng lúc 24-5-2016 08:30 PM
Đang khổ với anh nhà đây.Mà cái pic này nè, fan nó cut hình 1 mình anh ra đẹp lắm í. Có vẻ hồi nào cut để làm cover gì đó. Mai ss update vô  Đăng lúc 24-5-2016 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 25-5-2016 07:15:56 | Chỉ xem của tác giả
Đông ca post weibo vào tối qua:"Thật may là tôi vẫn ổn, chỉ cần tĩnh dưỡng vài ngày, cảm ơn sự quan tâm và lời chúc của mọi người.
Thành thật xin lỗi tới tất cả những người bạn đã nỗ lực làm việc và chuẩn bị cho chuyến tham gia hoạt động ở Pháp.
Cũng cảm ơn người đẹp nhỏ bé @Kiều Hân (Cô đóng Quan Quan trong Hoan Lạc Tụng) đã có món quà gần gũi thiết thực như thế này, vừa hay nó lại giải quyết được mối lo của anh, cảm ơn em nhé.
Đồng thời cũng muốn nhắc nhở mọi người là phải chú ý an toàn.
Một lần nữa, cảm ơn sự quan tâm của tất cả bạn bè, tôi sẽ cố gắng nghỉ ngơi cho tốt."

SOurce: Weibo.com

P/s: Cảm ơn vì anh cảm thấy ổn, cũng chúc anh sẽ mau chóng hồi phục!

Bình luận

lĩnh vực đó em hoàn toàn mù tịt ss ợ :((((((((((((  Đăng lúc 28-5-2016 10:47 PM
Tưởng đâu, e có thể decor gì đc cái clip fim thì hỗ trợ khâu hậu trường.:D  Đăng lúc 28-5-2016 10:02 AM
em chỉ biết trans E là hết đát thôi à =)) mà cũng giã từ kiếp làm sub lâu òi ss =))) để ủng hộ bằng cách coi phim, hê hê  Đăng lúc 27-5-2016 10:51 PM
Ngày mai,bên đó tung Vsub ep1.Ss coi bộ này 2 lần rồi,hay cực kỳ,nhưng sẽ lội lần 3 vì Sub sẽ hiểu thấu tất cả bộ này.:D  Đăng lúc 27-5-2016 09:11 AM
Ss có biết thông tin mới,bên JinVN fanpage đang làm sub bộ Tiễn Tại Huyền Thượng của Đông đó e,e có giúp đc gì cho công đoạn load phim thì buzz bọn nó,dù e k làm sub dc   Đăng lúc 27-5-2016 09:09 AM

Rate

ruangolani + 5 đâu update hình đâu ss =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách