Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ruangolani
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jin Dong - Cận Đông (靳东) ♥ Lão cán bộ ♥

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 1-7-2016 15:14:38 | Chỉ xem của tác giả

Source: Weibo.com

* Mọi người thấy cái gì ở xung quanh anh không, các cô nàng trông thướt tha mãnh khanh nhìn ngắm anh, chụp hình anh. Anh già có nổi tiếng ở Trung vậy, chứ đi đâu đông người cũng còn e ngại như thiếu nữ vậy đó.... Người ta đi 1 biểu cảm, chứ anh thì mấy chục biểu cảm, kể cả ngôn ngữ thân thể....

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 3-7-2016 16:00:01 | Chỉ xem của tác giả
Album ảnh mới của Đông ca, nhưng nó nằm trong chuyên mục "Có 1 nam thần gọi là Cận Đông" 06/2016

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 3-7-2016 16:03:58 | Chỉ xem của tác giả
Album ảnh Cận Đông với chuyên đề mới "Hot Dong boy"

* Chu choa, biết anh bao năm nay, lần đầu thấy anh hot của anh vậy nè bà con ơi...Nhìn hot, nóng hết cả mặt roài!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 3-7-2016 16:06:02 | Chỉ xem của tác giả
Album "Chiêm ngưỡng dung nhan cận cảnh của Đông ca"

Rate

ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 4-7-2016 09:40:44 | Chỉ xem của tác giả
Một chuyên đề mới về Đông ca vừa ra hôm nay "Học giả Cận Đông" 07.2016

Anh được biết là người ham học hỏi, yêu thích đọc sách, cho nên khí chất học giả toát ra ngời ngợi trên dung mạo và con người của anh. Đây là loạt hình chứng minh cho điều đó, mời chư vị thần dân Đông gia thưởng thức...

* Anh đi sân bay ngồi đợi chuyến bay, vẫn chăm chỉ đọc sách khi có thời gian rãnh. I like it! Cảm ơn anh vì sự là thần tượng đáng để học hỏi, đáng để ngưỡng mộ.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 4-7-2016 17:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay 4.7 Đông ca về thăm lại trường Hí Kịch Trung Ương và giao lưu cùng các đàn em của mình trong trường. Một số hình ảnh được post tại Weibo:

* Anh về trường năm xưa của mình học, thiết nghĩ anh rất hân hoan, giao lưu với các đàn em vui tươi thế kia. Hầu như các thiếu nữ trường Hí Kịch, "đều khen anh soái, khí chất, và còn bảo rằng là gặp được con người anh ở ngoài thực tại thật là hạnh phúc. Có em bảo là xúc động muốn khóc, vì thấy idol của mình xuất hiện trước mặt, anh như 1 anh trai cả vậy." (một số comment của các bạn bên Trung)

* Mình thấy anh về trường mà ăn mặc đơn giản, nhưng vẫn toát ra nội hàm dữ dội. Không hổ là học giả mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 4-7-2016 17:27:45 | Chỉ xem của tác giả
Lộ ảnh hậu trường của Đông ca cho ảnh tạp chí. Chưa rõ khi nào phát hành. Nhưng thấy đẹp quá chừng, ngầu quá chừng luôn

* Đang tự hỏi, Đông ca chụp ảnh đang ngồi vẽ tranh, liệu anh có biết vẽ thật không ta? Nếu biết thật, anh quả là đại tài, cầm kỳ thi họa đủ cả đấy nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 5-7-2016 08:34:34 | Chỉ xem của tác giả
meomongco gửi lúc 4-7-2016 05:22 PM
Hôm nay 4.7 Đông ca về thăm lại trường Hí Kịch Trung Ương và giao lưu cùng các đàn ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 5-7-2016 08:38:25 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một số hình bác sỹ Trang "Phong Vân Ngoại Khoa" lộ diện ngày 5.7

Source: Weibo

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 6-7-2016 15:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Tiết lộ cho các bạn 1 tấm hình, với mình thì rất "hot", k biết với mấy bạn thì làm sao???

Source: Weibo

* Nhìn hình mà cười ngoác cả miệng, tư thế toàn thân của anh với phong cách áo sát nách thêm cái mũ, ôi mèn ơi, em bị tê liệt, rụng rời quớ làng. Đúng chất "Dong boy"

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách