Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ruangolani
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jin Dong - Cận Đông (靳东) ♥ Lão cán bộ ♥

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 4-6-2016 14:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Minh Lâu "Kẻ Ngụy Trang"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 4-6-2016 14:07:52 | Chỉ xem của tác giả
meomongco gửi lúc 4-6-2016 02:00 PM
Minh Lâu "Kẻ Ngụy Trang"

Source: Weibo.com

Bình luận

Phim chính kịch,thuộc chiến tranh kháng Nhật! https://www.youtube.com/watch?v=wik6DVkjNjQ  Đăng lúc 7-6-2016 09:24 AM
Thế hả bạn? Thể loại chính kịch à. Tớ đang xem Hoan Lạc Tụng có Tưởng Hân. cho tớ cái link xem flm dc hem?Tks ah!  Đăng lúc 7-6-2016 09:20 AM
fim này Mèo coi 2 lần Nosub,và đang cày lại Vsub.:D  Đăng lúc 7-6-2016 09:12 AM
Bên Dong fanpage đang làm sub bộ Tiễn Tại Huyền Thượng của a đóng với Tưởng Hân í bạn.Phim cực kỳ hay,giới thiệu bạn xem!:D  Đăng lúc 7-6-2016 09:11 AM
Trời ơi, tui nhớ Minh Lâu của Kẻ Nguỵ Trang ghê gứm  Đăng lúc 6-6-2016 08:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 7-6-2016 09:28:50 | Chỉ xem của tác giả
"Wo men de ai - Tình yêu của chúng ta" hôm qua tung poster mới, nhưng không biết lúc nào phim mới chiếu nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 7-6-2016 09:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Album Cận Đông "有一种男神叫靳东 - Có 1 nam thần gọi là Cận Đông"

P/s: Ngưỡng mộ Đông tiên sinh, anh thuộc trường phái Nho Đạo giáo, mình cũng là người theo trường phái này. Nhìn anh thưởng thức trà, khiến mình thấy anh quá gần gũi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 7-6-2016 14:32:44 | Chỉ xem của tác giả
NEWS: Đông đại ca nhà chúng ta tháng 10 sẽ tham gia chương trình "Wo bu shi ge shou" (Tôi không phải là ca sĩ), một chương trình mới của đài Đông Phương Vệ Thị. Trong đó gồm có, Cận Đông, Huỳnh Hiểu Minh, Trịnh Sảng và bác nào nữa k nhìn rõ mặt, k thấy được cái tên.

* Comment: K biết đại ca tham gia show này ra sao nhỉ, anh ấy thích ca hát mặc dù k phải là ca sĩ. Nhiều lần được nghe anh hát rồi, rất có chất.
Mong đợi một hình tượng mới từ anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 10-6-2016 12:10:34 | Chỉ xem của tác giả
Cận Đông với vai diễn Minh Lâu, bao lâu khiến mình rất xúc cảm.

Anh với ánh mắt và mũi hoe đỏ, khi đối diện với sự chấp vấn của chị Cả. Nhìn rất chân thực!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 10-6-2016 12:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Cận Đông đóng vai chính tên là Mục Lương Phùng trong bộ phim chính kịch, chủ đề về chiến tranh Trung Nhật, "Lang Yên Biến Địa"

* Mặt lem lút, nhưng vẫn nhận ra ngũ quan đạo mạo của Đông ca. .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 10-6-2016 12:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Cận Đông trong chủ đề "THE GRANDMASTERS"

* Đông tiên sinh học Taichi cơ ah, lợi hại quá cơ. Anh càng ngày càng làm mình ngưỡng mộ quá thôi. Nhìn nét đạo mạo, khí chất của anh, rất có sức hút kỳ lạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 10-6-2016 12:50:26 | Chỉ xem của tác giả
Đông ca tại sân bay hôm nay, nhìn anh kìa, chống nạn đi, thế mới biết vết thương của anh vẫn chưa lành. Huhu.

Nhìn thương anh quá cơ! Nhưng thấy nét mặt khỏe khoắn tươi tắn của anh là cũng vui vui lây.

Đông ca fighting, tôi nay sẽ diễn ra lễ trao giải Bạch Ngọc Lan rồi đó. Anh sẽ lướt thảm đỏ với cái chân đi nạn ah.... Hồi hộp, anh đã xuất hiện đến Thượng Hải rồi, sẽ cùng hội ngộ với Nhị Thiếu Minh Gia còn lại "Minh Đài, Minh Thành". Chúc anh đạt được thành công, bọn em luôn ủng hộ anh!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 10-6-2016 13:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Tin cuối ngày của Đông ca cho cả nhà nè! (Dù nhà này có 2-3 con dân trung thành )

Đông ca ca nhà mình đang thu âm MV cho OST bộ phim "Nổi lên mặt nước". Đây là hình ảnh của anh tại Studio của ngày hôm qua nhé!. Quá soái!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách