Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 493|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Sung thể hiện sự ngưỡng mộ đối với nam diễn viên Cho Seung Woo.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ji Sung tiết lộ rằng anh là một fan bự của bạn diễn Cho Seung Woo trong phim ''Myung Dang'' (tên dự kiến).
''Myung Dang'' là bộ phim lịch sử kể về cuộc chiến tranh giành vương quyền của những nam nhân thời Joseon. Cho Seung Woo sẽ vào vai thiên tài phong thủy Park Jae Sang, trong khi Ji Sung sẽ vào vai Heung Seon - một nhân vật lịch sử cố gắng bảo vệ ngai vàng khi thời đại Joseon đang ở trong những năm hưng thịnh nhất.
Trong buổi họp báo của bộ phim được tổ chức ngày 13/8, Ji Sung bộc bạch "Kịch bản của bộ phim rất lôi cuốn. Tôi rất vinh dự được trở thành một phần của bộ phim. Tôi có cơ hội được hợp tác với các đồng nghiệp yêu quý, vì vậy không có lý do gì mà tôi lại không tham gia bộ phim này''.
Sau đó, nam diễn viên chia sẻ thêm "Sau khi xem vở nhạc kịch ‘Jekyll & Hyde’ tôi đã trở thành fan của Cho Seung Woo, tôi muốn được làm việc cùng anh ấy. Tôi tham gia vào bộ phim này với mong muốn góp phần tạo nên một tác phẩm điện ảnh tuyệt vời, và thật may mắn được hợp tác cùng Cho Seung Woo, anh ấy là một diễn viên tuyệt vời, rất thông minh, tài giỏi''.
''Myung Dang'' sẽ ra mắt khán giả Hàn Quốc vào ngày 19/9 tới đây.
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-8-2018 17:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim với cả hai anh xuất hiện sẽ đáng mong đợi lắm đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-8-2018 16:28:49 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này đang thời lên như diều luôn, chúc bạn hạnh phúc và thành công nhé, mình rất thích xem phim của bạn đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách