Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1059|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Soo chia sẻ về "cuộc đấu tranh" với viêm xương tủy cấp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 1 tháng Mười Một, nam diễn viên trẻ tuổi đang rất được quan tâm, Ji Soo đã có một cuộc phỏng vấn cùng OSEN để cùng chia sẻ về bộ phim truyền hình gần đây mà anh tham gia "Fantastic".

Trong cuộc phỏng vấn, anh cũng chia sẻ với phóng viên và người hâm mộ về vấn đề sức khỏe mà anh đã phải đối mặt trong thời gian vừa qua, căn bệnh "viêm xương tủy cấp". Anh nói rằng, "Sức khỏe của tôi đã hồi phục khá tốt rồi. Tôi cũng thường xuyên đi kiểm tra sức khỏe nữa."

Anh nói thêm, "Trước khi tới bệnh viên, chân của tôi luôn phải đi khập khiễng. Nó thật sự rất đau, và điều đó thật sự là những trải nghiệm khó khăn nhất trong cuộc đời của tôi. Tôi thật sự nghĩ rằng mỗi cơ thể con người đều ẩn chứa những điều bí ẩn khiến mình phải "bất ngờ"."

Ji Soo cũng chia sẻ suy nghĩ của mình về việc làm ảnh hưởng đến đoàn làm phim. Anh nói rằng, "Biên kịch của bộ phim cũng đã có một khoảng thời gian khó khăn vì chuyện này. Tôi thực sự cảm thấy có lỗi bởi làm ảnh hưởng đến mọi người và muốn gửi lời xin lỗi tới biên kịch, đạo diễn và những nhân viên trong đoàn làm phim khi khiến mọi người lo lắng và phải thay đổi toàn bộ kế hoạch quay phim."

Anh cũng tỏ lòng biết ơn khi mọi người luôn lo lắng cho tình trạng sức khỏe của anh. Nam diễn viên cũng tiết lộ rằng, anh đã tiến hành ghi hình trong khi chỉ quay phim phần phía trên cơ thể, bởi phần chân của anh vẫn cần phải đeo nạng để điều trị.

Trước đó, nam diễn viên đã được chuẩn đoán về dấu hiệu của bệnh viêm xương tủy cấp tính. Anh cũng đã được các bác sỹ tiến hành phẫu thuật thành công vào tháng Chín vừa rồi.

Thật vui mừng khi anh có thể hồi phục sức khỏe tốt như hiện giờ. Cùng chúc mừng cho Ji Soo cũng như ủng hộ bộ phim "Fantastic" của nam diễn viên.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2016 17:15:46 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nhỏ nghị lực tốt, cố gắng lên nhé. Lúc đầu còn lo bạn sẽ phải bỏ dở các dự án giữa chừng, rồi đền tiền hợp đồng thì khổ. Giờ thấy mọi chuyện ổm hơn rồi, may mắn thật.
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2016 17:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Ji Soo that là có nghị lực , em còn trẻ mà nên hãy cố gắng lên.
chuc em thành công .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2016 19:29:15 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bạn ý sẽ hồi phục hoàn toàn
vì sắp sửa lại đóng phim mới nữa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2016 20:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh luôn giữ được sức khỏe tốt !
Có nghị lực là sẽ thành công !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2016 21:10:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Ji Soo sớm hồi phục nè để mau mau đóng film nữa
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2016 22:35:14 | Chỉ xem của tác giả
tội nghiệp ji soo quá, mong anh sớm bình phục hoàn toàn
fantastic hay lắm ạ !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-11-2016 00:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Mong bạn ráng giữ gìn sức khỏe nhé
Chúc bạn luôn găp thành công
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-11-2016 09:04:52 | Chỉ xem của tác giả
còn trẻ , đang phát triển sự nghiệp mà bệnh tật thấy tội quá, mong bạn sớm khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-11-2016 14:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho Fantastic kết thúc tốt đẹp, dạo này coi vài phim của Ji Soo thấy bạn này càng đóng nhiều càng hay, hi vọng sớm có vai chính ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách