Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ji Hyun Woo - 지현우

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 27-5-2012 15:20:28 | Chỉ xem của tác giả

Màu tự nhiên chưa blend ^^

Bình luận

màn cụng mũ nhìn yêu :X:X:X  Đăng lúc 29-5-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 27-5-2012 16:24:06 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Ôi cuồn lung linh quá!!!  Đăng lúc 2-6-2012 01:21 PM
đẹp qá ^^  Đăng lúc 30-5-2012 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 28-5-2012 01:20:44 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là vì quá thik Ji Hyun Woo trong QHIM, mình đã quyết định đi tìm những dramas, movies, music khác của JHW xem. Bây giờ có thể chính thức xếp JHW đại nhân vào list của mình rồi Sao đẹp thì có rất nhiều, nhưng để thành obsession trong list của mình chỉ mới có HeeNim, Portgas D.Ace và Ulquiorra Schiffer

JHW hóa ra hát rất có hồn, mặc dù nhảy nhót ko thuộc hàng đỉnh, có lẽ vì quá cao , nhưng diễn xuất và ghita mới chính là 2 điểm cuốn hút nhất. Diễn mà như ko diễn, JHW diễn với bạn diễn nào cũng have chemistry, mỗi nhân vật JHW diễn đều đem cho mình cảm giác quên luôn tên thật của dv, chỉ nhớ mỗi tên nhân vật. Xem cùng lúc mấy films của JHW nhưng chưa bao giờ lẫn lộn tên nhân vật, bởi mỗi nhân vật đc JHW diễn rất tròn vai {:408:}

Mỗi lần đánh ghita, JHW đều có cách chỉnh dây ghita so sexy, ko hiểu sao chỉ chỉnh dây, thử âm mà nhìn lại smexy vậy {:418:}

p/s: tại sao JHW càng lúc càng đẹp vậy, bây giờ còn đẹp hơn hồi mới debut   

Bình luận

càng lúc càng đẹp là do mình càng ngày càng bấn đấy người ơi!^^  Đăng lúc 30-5-2012 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 28-5-2012 15:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Này thì hộc máu nè, cái body sexy thua kém gì ai? Hót hòn họt quá

Đẹp trai, manly ko này? Ôi, mình đi chết đây

Bình luận

đại nhân trong ATK đúng là đẹp chuẩn, nhưng thích cái vẻ điềm đạm của Bông đại nhân hơn :x  Đăng lúc 29-5-2012 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 29-5-2012 16:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang nghe lại mấy khúc Hyun Woo đàn trong playlist vid youtube về Hyun Woo của mình thì phát hiện ra cái này: Hyun Woo xuất hiện trên Yoo Hee Yeol's Sketchbook hồi đấu tháng 03 này (Chắc sau khi "ATK" kết thúc). Số này anh chàng là nhân vật chính: anh chàng đàn, hát và được chú Yoo Hee Yeol phỏng vấn. Màn phỏng vấn thật là khó chịu đựng vì cậu chàng cười quá nhiều và có vẻ là lại thể hiện tài "cưa cẩm" bằng cách hát lại bản nhạc phim "A thoundsand kisses" như một lời thổ lộ tình cảm gì đó. Mèng, Yoo Hee Yeol's Sketchbook vốn là chương trình âm nhạc yêu thích của mình. Còn Ji Hyun Woo là anh chàng mà chỉ cần nhìn là khó dứt ra rồi, huống hồ lại nghe anh ta đàn, hát các thứ. Mời các bạn cùng thưởng thức. Bạn nào biết tiếng Hàn thì nói qua xem phần phỏng vấn "họ" nói gì với nhau:

Pt1:

Pt2:

pt3:

Nguồn: Youtube

PS: Phỏng vấn của YHY lúc nào cũng rất hài hước dù mình chỉ hiểu được tí tẹo ^^!

Bình luận

à, ss ơi! Over the rainbow hay hem ss?  Đăng lúc 30-5-2012 03:08 PM
sao lúc hát lại không cười tí nào mà lúc phỏng vấn cười hoài vậy Hyun Woo của ta ơi :X  Đăng lúc 30-5-2012 11:43 AM
@Pasta: ^^ ss để mắt HW lâu rầu =)). Hồi Mr. Idol còn lặn lội ra tận ngoài rạp để xem phim của bạn ấy nữa :).  Đăng lúc 30-5-2012 08:07 AM
thank bạn...iu JHW lắm^^  Đăng lúc 29-5-2012 11:32 PM
ss có mặt ở mọi nơi!^^  Đăng lúc 29-5-2012 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 29-5-2012 22:47:11 | Chỉ xem của tác giả
thích HW lâu rồi, xem cả đống phim của HW. trước khi phim queen dc chiếu, mình cũng đã tự hỏi sao HW nhìn cũng nuột nà, body đẹp, hát hay, nhảy tốt, diễn xuất ổn, mà đóng cả tỷ phim ko bật sáng lên dc. kết luận là do chưa chọn dc kịch bản nổi bật. kaka
và vừa nói xong thì phim này lên sóng, dù ko dc phát trên 3 đài truyền hình lớn, nhưng tên tuổi của HW rõ ràng là bật lên rồi. độ nổi tiếng của HW tăng lên đáng kể. keke. vui vui
ủng hộ zai ^^

ps : có bạn nào muốn làm sub mấy cái clip HW hát trên ko nhỉ? nếu muốn thì pm mình nhé, cùng làm với mình ^^

Bình luận

@Banhsukem: Mình sẽ dịch phần phỏng vấn, Banhsukem tham gia luôn nhé. Mình sẽ kiếm người time, enode và design ^^.  Đăng lúc 30-5-2012 08:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 30-5-2012 04:25:11 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 29-5-2012 16:03
Mình đang nghe lại mấy khúc Hyun Woo đàn trong playlist vid youtube về Hyun Woo của mình t ...

Có bản trans đây nhưng mà là tiếng anh, tớ lấy ở blog của joonni
Hyun Woo cute với tán gái giỏi thật

YHY: You’re height! Can you stand for a bit?

YHY: You must be 206cm?! You’re really tall!

YHY: Welcome, Ji Hyun Woo.

JHW: Hello, everyone. I’m Ji Hyun Woo.

YHY: Your performance (referring to “Sexy Back”)…What has happened to you? What song was it?

JHW: It’s Justin Timberlake’s “Sexy Back.”

YHY: It’s the first time I’ve seen anyone pose so much holding a guitar. What is that performance, where you look back and forth? Did you see the male audience member’s face? It looked like he was saying, “Wow, that is hard to watch.” It was a face full of jealousy. I didn’t know you had that in you.

JHW: I thought I always showed everyone the same type of performance so I wanted to show a different type today.

YHY: It’s was awesome. Please, let’s applaud him.

YHY: It’s your first time appearing on “Sketchbook.”

JHw: Yes, it’s my first time.

YHY: How do you feel?

JHW: I always came on these type of shows with “The Nuts.” It’s my first time coming out with my own solo album, the first time in the ten years since by debut, so I’m feeling good.

YHY: Long time ago, I appeared as a guest on JHW’s radio talk show. Do you remember?

JHW: Of course. You guys may not know but YHY is like “Jang Dong Gun” or “Won Bin” among radio talk show writers.

YHY: Because it’s radio.

JHW: He is really popular. The writers try really hard to have him as a guest. So we waited for him to release an album and you appeared as a guest on my show.

YHY: I was so surprised when I saw you for the first time that time. He was so handsome, seeing him personally. You look even better in person than on screen.

JHW: Ahhh…it is so.

YHY: Right now, you are more known as an actor who can play the guitar well but you were a guitarist first, weren’t you?

JHW: Yes, in the group called “Moonchild.” I wasn’t part of the band. I was a session guitarist. I think my first broadcast show was here in this studio. I sat over there, and even though I wasn’t part of the band, I kept on thinking about what I would say if I was every interviewed.

YHY: When did you start playing the guitar.

JYJ: First grade of elementary school.

YHY: You played the guitar today. Do you still play the guitar often these days?

JHW: I don’t play/practice as much as I used to. After I turned twenty, I put more effort in acting. I only compose songs with my guitar.

YHY: Doesn’t music help when you are dating?

JHW: When I’m dating? Yes, it does.

YHY: Like what?

JHW: Like when I think this is a critical point in the relationship but nothing’s happening, I write a song and give it to her.

YHY: Do you sing a song to her over the phone.

JHW: Yes.

YHY: Like, “This is a song for you.”

JHW: Yes, I suppose so.

YHY: So from now on, it’s your room. I’m the girlfriend. “Ring ring. Hello?

JHW: Hi Hee-Yeol. What are you doing?

YHY: I’m just hanging. What are you wearing right now?

JHW: I’m just wearing comfortable clothes

YHY: I was just worried you might get a cold. I just wanted to know if you were dressed warmly. Why’d you call?

JHW: I have something I want to say.

YHY: What?

JHW: Why are you in such a hurry today?

YHY: Because I’m hungry.

JHW: I wanted to sing you a song.

YHY: Why so suddenly? Alright, what kind of song?

JHW: I made this song while thinking about you. (Plays and sings)

Lyrics to song: The Hee-Yeol I know is too bright. Too beautiful. From the first time I saw you, I fell in love. Sometimes like a father; sometimes like a friend; sometimes like a child, I’ll act cute in front of you. I love you, anyway you are. Thank you. I’ll always be by your side.

YHY: Hyun Woo, don’t ever makes calls like this! Haha, really, the song is good! What did the girl say when you sang like this for her? She really likes it, right?

JHW: She’s at a loss of words

YHY: She must have hung up.

JHW: I just hang up too

YHY: Because it’s embarrassing.

JHW: Exactly.

YHY: (To the audience) Don’t you think it would be great to receive this kind of present?

YHY: You’re still acting these days. What are you goals in regards to music?

JHW: I have released “Crescendo,” and a single. I composed and wrote the lyrics, and even designed the album. It was really fun. I think I will continue to do that from now on.

YHY: We’ll look forward to it. Finally, I’ll ask a couple of questions to conclude this talk. Don’t think to hard, just answer quickly and instinctively. First, what is music to Ji Hyun Woo?

JHW: A friend?

YHY: What is acting to Ji Hyun Woo?

JHW: A way to make a living. (Laughs)

YHY: What is the guitar to Ji Hyun Woo?

JHW: A friend? A longtime lover?

YHY: Lastly, what are older women to you? (Ji Hyun Woo has famously played against older women in many of his acting roles. That’s why he is asked this question.)

JHW: THey have made me the person I am now.

YHY: My goodness, that answer makes you imagine a lot of things. Alright, I hope you you continue to grow as an actor and musician with your own distinct color. Please introduce your next song.

JHW: It’s a song from my album, called “Baby Elephant.” Do you know the theme song to the baby elephant? I thought of that song while writing this. While I am dating, I tend to nag a lot. This song tells why I nagged, because of so and so.

YHY: That’s cute. You wrote the lyrics yourself?

JHW: Yes, composed and wrote the lyrics. Males might hate this song.

YHY: No, many males, while watching you, will…hate it. Alright, we’ll listen to the song and say goodbye to Ji Hyun Woo. Thank you!

JHW: Thank you!

Bình luận

đọc phỏng vấn thấy Kim đại nhân dễ thương quá! toàn sáng tác,đánh ghi ta hát tặng bạn gái ko à!! ước gì mình là bạn gái của anh ấy hi hi  Đăng lúc 30-5-2012 11:48 AM
nếu mà các bạn dịch xong sớm mà ko tìm dc ng time thì để mình cố gắng sắp xếp cho ^^  Đăng lúc 30-5-2012 10:29 AM
cái này là mình lấy từ blog của 1 bạn tên là joonni, nên chắc là để joonni.com là ổn  Đăng lúc 30-5-2012 08:11 AM
ở bên trên có bạn banhsukem có thể làm đc kìa, hay nhờ thử bạn ấy xem sao?  Đăng lúc 30-5-2012 08:10 AM
Vậy là joonni là người dịch sang tiếng Anh đúng hem bạn? Để mình để credit cho đúng.  Đăng lúc 30-5-2012 08:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 30-5-2012 11:10:14 | Chỉ xem của tác giả
  Hi Cho mình một chân với nhé , mình chỉ là fan của Ji Hyun Woo
trên những phim mà him đóng thôi , chưa biết về mặt khác như
đàn ca hát xướng của him ,mình dở lắm cho phép mình lâu lâu vào
biết tin tức của him ,không thể giúp các bạn chuyện gì được sẽ cố
gắng cùng xây nhà với các bạn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 30-5-2012 11:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là tớ đăng ký một chân vào nhà của nghệ sĩ ghi ta có ánh mắt và nụ cười hút hồn này nhá!
đầu tiên tớ bị ấn tượng bởi Kim đại nhân vì cách diễn tình cảm, tiếp đến vào nhà hóng hớt và searc google tớ lại bị hút hồn bởi vì khả năng chơi ghi ta của Hyun Woo. Đời tớ chết vì những người biết chơi ghi ta, lại là người cao ráo, đẹp trai hay cười như này thì tớ không đổ không được, hic hic.
Tớ nói thật, xem phim QIM đúng là muốn couple Na Bông phim giả tình thật.
nhưng mà với tinh thần fan gơn tớ chỉ muốn anh ấy là của riêng mình thôi hức hức, mơ mộng thì cứ mơ mộng dù biết chẳng lúc nào gặp được ở ngoài thật cả. nhưng tớ thật muốn thử cảm giác đứng lên chân và dướn cổ lên hôn một người cao như anh là như nào (mình đc có 1m5 mấy hà =)) ) .
chào cả nhà bằng bộ ảnh Hyun Woo chụp cho tạp chí Elle tháng 11/2011 nhé

Cre: bp.bs

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
banhsukem + 2 hình đẹp ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 30-5-2012 11:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh của Ji Hyun Woo trong movies Mr Idol  (mình cố gắng post ảnh theo chủ đề nha ^^)

người đâu mà cao thế :X

họp báo này

Ce: daum

Bình luận

Pastafan@ giống mình, mình cũng vừa tải phim đó về xem, công nhận ảnh hát hay tuyệt.  Đăng lúc 11-6-2012 02:10 AM
@pasta: tớ cũng ko biết, hnay vào nhà mới biết, cũng đag down về để xem đây :D  Đăng lúc 30-5-2012 02:09 PM
mình thấy phim này lâu, mà chưa có tg xem! tới nay bấn đại nhân toàn tập, xem gấp!^^  Đăng lúc 30-5-2012 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách