Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Harunari
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ji Chang Wook - 지창욱

[Lấy địa chỉ]
1111#
Đăng lúc 26-11-2013 19:44:10 | Chỉ xem của tác giả

Cre: BD.JCW
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1112#
Đăng lúc 27-11-2013 10:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Năm sự thật thú vị về Ji Chang Wook

Ji Chang Wook đã đánh gục rất nhiều trái tim với vai diễn vị hoàng đế trẻ nước Nguyên trong drama đình đám "Empress Ki".
Trong phim, nhân vât của Ha Ji Won đã cố gắng cứu nhân vật của Ji Chang Wook, nhưng sau đó lại muốn giết anh, trong khi những cảnh phim từ đầu tập 1 cho thấy cô sẽ trở thành hoàng hậu tương lai của nước Nguyên.
Nếu bạn chưa từng xem vai diễn nào của vị hoàng đế đáng yêu này trước đây, thì ngay sau đây sẽ bật mí một số điều thú vị về anh:

1. Anh chưa từng có ý định trở thành diễn viên
Ji Chang Wook từng được biết đến qua các vai diễn trong "Smile Again", "Hero", "Warrior Baek Dong Soo" và "Five Fingers". Dù vậy trong thực tế anh chưa từng có ý định trở thành diễn viên
"Khi còn học trung học, tôi muốn làm về kiến trúc hoặc kĩ thuật", Ji Chang Wook nói. "Khi còn bé, ước mơ của tôi liên tục thay đổi. Tôi muốn gia nhập lực lượng cảnh sát, làm giáo viên, thẩm phán, luật sư , bác sĩ và nhiều công việc khác. Điều dĩ nhiên, hướng đi của tôi đã thay đổi khi tôi đối diện với thực tế".
Khi còn học trung học anh không phải là một học sinh xuất sắc, nhưng anh không thích việc các học sinh giỏi hơn được mời đứng lên và được vỗ tay, vì thế anh đã học chăm hơn và cuối cùng cũng đạt được thành tích cao kèm theo tiếng vỗ tay tán thưởng. Rõ ràng tiếng vỗ tay từ ngày ấy vẫn không hề rời xa anh.

2. Nhiều người cho rằng Ji Chang Wook trông giống diễn viên người Anh Jonathan Rhys Meyers.
"Tôi và các bạn học cùng diễn vở kịch "Match Point" và có một thời gian dài tôi đã dính với nick name Jonathan", anh nói.

3. Anh ấy biết đan móc!
Anh đã học đan móc khi tham gia bộ phim "My Two Perfect Sons", mặc dù anh thừa nhận rằng mình đan móc không giỏi cho lắm.

4. Trải qua 6 mối tình kể từ thời trung học
Khi tham gia show SBS "Good Morning" cuối năm ngoái,  anh thú nhận rằng mình đã có đến 6 mối tình khác nhau từ thời trung học.
"Mối tình đầu của tôi là khi tôi trở lại trường trung học để học tiếp năm cuối cấp", anh nói
Từng có những tin đồn tình cảm của Ji Chang Wook với Eunjung của T-ara và BoRa của Sistar.
"Đó là khoảng thời gian đầu khi quay bộ phim Five Fingers", anh nói, mặc dù không trực tiếp đề cập đến tên người đó.

5. Anh cũng khá linh hoạt trong vấn đề hình mẫu lí tưởng
"Tôi không xây dựng hình mẫu lí tưởng dựa trên ngoại hình" anh nói,” Tôi thích một người có thể thoải mái trò chuyện cùng, là người có thể đồng cảm với tôi và vui tính. Những cuộc chuyện trò của tôi và người đó phải thú vị, nhưng tôi sẽ không nói là tôi không chú ý đến ngoại hình đâu nhé".
Anh cũng thừa nhận Song Hye Kyo từng là cô gái trong mơ của mình.

Nguồn: kdramastar
Dịch: [email protected]

P/S: tặng nhà Wook nha, mình cũng đang điêu đứng bởi độ cute của Thái đệ {:161:}
6 mối tình kể từ thời trung học ư {:180:} quả là tay sát gái có hạng {:161:}
Lại còn biết đan móc nữa chớ {:180:}

Bình luận

dự là đóng xong Út thì biết móc len, chăm bé, Dong Hae biết nấu ăn, Lú thì biết đánh kiếm, đóng xong Rau thì khỏa thân không nóng mặt, Inha thì đánh đàn, Sún thì sao?   Đăng lúc 29-11-2013 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1113#
Đăng lúc 29-11-2013 14:26:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoàng hậu Ki ngày càng hay. Sao da mặt bạn Wook đẹp thế, xem phim mà cứ ước gì có làn da mịn màng như bạn ấy, mấy tấm hình động phía trên nhìn hài quá, nhất là tấm hình bạn Wook nhắm tịt mắt chu môi trông mắc cười không chịu được làm mình cứ tua đi tua lại đoạn đó mấy lần {:184:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1114#
Đăng lúc 2-12-2013 13:16:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi, em thật chẳng muốn để nhà cửa anh Wook tèo heo như vậy đâu, nhưng kiếm hình anh sao mà khó quá. Còn số hình trong máy của em thì muốn post lên em phải post lên trang cá nhân hoặc face book cụa em, thật là quá rắc rối mà. Cho nên... {:398:}

và thế quái nào mà từ hình thứ hai trở đi, dù để hay không để trong mã code đều không hiển thị hình ảnh là sao?

đang đói nhăn răng, coi hình ảnh ăn mà đói quá {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1115#
Đăng lúc 3-12-2013 22:23:40 | Chỉ xem của tác giả
penhj_happy gửi lúc 27-11-2013 10:04
Năm sự thật thú vị về Ji Chang Wook

Ji Chang Wook đã đánh gục rất nhiều trái tim  ...

tks bn đã trans tin ~ cái vụ tin đồn tưởng có gì mới mẻ, EJ mình nghĩ ko phải, Bora thì ko biết nha nhg lão này hiền hiền mà có vẻ hòa đồng thân thiện vs chị em phụ lữ nên cũng chả biết đâu mà lần, chị em thì có vẻ quý lắm ) . tin tức nhỏ giọt vớ đc cái nào như vớ đc phao
hồi 4 quý tử từ dáng vẻ điệu bộ lão rõ hợp vs cái trò đan móc ấy, nhìn lành nhg đáng yêu chứ ko phải kiểu ẻo lả õng ẹo hay hiền đần ấy ~ mới 4 năm mà h nhìn khác lắm, h nhìn rõ xuống sắc hơn bao nhiêu, h già nhăn nheo rõ

Ảnh chụp tạp chí

cre naver

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1116#
Đăng lúc 3-12-2013 22:44:41 | Chỉ xem của tác giả
JCW's Empress Qi cap

cre naver

Bình luận

hình cap mà cũng đẹp rụng cả người TT.TT  Đăng lúc 3-12-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo