Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2691|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jeong Jae-yeong (Plan man):"Han Ji Min xinh đẹp bởi ngoại hình và trái tim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Jeong Jae-yeong đã chọn Han Ji-min là bạn diễn tốt nhất của mình

Jeong Jae-yeong là diễn viên gạo cội, người đã tham gia rất nhiều phim về các thể loại: kinh dị,hài, tình cảm...Nam diễn viên đã từng hợp tác với rất nhiều ngôi sao nữ nổi tiếng : Lee Na-young, Jeon Do-yeon, Kang Hye-jeong, Park Hae-il ,Seol Kyeong-gu. Trong bộ phim sắp chiếu "Plan man"  Jeong Jae-yeong đóng vai Han Jeong-seok, người luôn lên kế hoạch chi tiết cho cuộc đời mình từng phút từng giây .

Về lí do lựa chọn Han Ji Min anh nói :"Han Ji-min không chỉ xinh đẹp về ngoại hình mà cả trái tim cô ấy cũng thế. Cô ấy là bạn diễn tốt nhất của tôi. Chúng tôi đã hợp tác rất ăn ý với nhau"

"Plan man" là bộ phim hài nói về một người đàn ông sống luôn theo kế hoạch được định trước nhưng lại rơi vào một tình yêu không thể ngờ với một cô gái có tính cách phóng khoáng tự nhiên. Phim sẽ được ra mắt vào 9/1 năm sau

Source:http://en.hikpop.com/?p=397905
Trans:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-12-2013 12:42:20 | Chỉ xem của tác giả
Ồ tin buổi sáng nay, cảm ơn bạn dịch news
chú JJY nói vậy làm mình mong chờ bộ phim hơn
2 người chắc hợp tác ăn ý lắm đây
chúc bộ phim thành công

cho mình xin post thêm cái trailer nhé

http://www.youtube.com/watch?v=6td9xHU5zYE

Bình luận

Chội ôi. Min dễ thưn quá chội ôi  Đăng lúc 10-12-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-12-2013 12:44:01 | Chỉ xem của tác giả
Về lí do lựa chọn Han Ji Min anh nói :"Han Ji-min không chỉ xinh đẹp về ngoại hình mà cả trái tim cô ấy cũng thế. Cô ấy là bạn diễn tốt nhất của tôi. Chúng tôi đã hợp tác rất ăn ý với nhau"
à

hahaha, vừa xem cái trailer xong, hài vô đối.
Em hèm, chị em vừa xinh vừa tốt bụng thì ai cũng biết rồi mà, anh có đang thực hiện kế hoạch gả chồng cho chị em không thế.

Thanks bạn dịch tin nha.

Hôm nay tin với hình có gọi là rào rào :)) hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2013 12:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Anh JJy ngoại hình thì không phải xuất sắc, nhưng đóng phim thì hay và rất tài năng, lại còn vui tính, nói câu nào câu nấy là làm Min cười hoài, anh còn quét đường lên môi nữa nên khen Min hết lời luôn, Min khoái cười hoài à
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2013 12:51:02 | Chỉ xem của tác giả
anh JJY là một diễn viên gạo cội bên mảng movie mà mình rất thích , nội dung tác phẩm của anh lúc nào cũng chắc tay cả và diễn xuất  của anh cũng rất tinh tế .
Min cũng từng nói được hợp tác với tiền bối  dày dặn kinh nghiệm như anh JJY là niềm hạnh phúc của Min , hôm nay được tiền bối khen là bạn diễn tốt nhất của tiền bối chắc bả còn hạnh phúc hơn nữa {:87:}
còn cái vụ khen Min tốt thì hợp tác với anh diễn viên nào , anh đó cũng khen Min tốt cả {:180:}  nên mình nghe quen ùi  và mình biết Min tốt lâu ùi {:98:}
chúc movie đạt doanh thu thật cao {:155:}

Bình luận

ờ thì nàng ý mong muốn hợp tác với anh JJY lắm mà, được anh khen kiểu diễn ăn ý chắc nàng sướng lắm  Đăng lúc 9-12-2013 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2013 13:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem cũng nhiều phim chú này, đúng là ngoại hình k hẳn là đẹp nhưng cách diễn xuất rất hay
Phim gần đây nhất mình xem là Sát nhân thú tội
Thấy chú khen ss Min nhiều quá nhỉ, chắc hẳn phải hợp tác ăn ý lắm đây
Chúc movie đạt thành công nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-12-2013 13:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim thú vị quá, xem trailer mà hóng quá
Chú nói đúng ạ, ss Min vừa xinh lại còn dễ thương, tốt tính nữa, cái này thì nhiều người biết .Tính cách trong movie này nổi loạn, yêu yêu
Em sẽ chờ ra rạp rồi đi xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-12-2013 13:24:11 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn dịch new ^^
Tin mới đó đã có trans Eng rùi  <3333
Xem traller chính thức rùi, càng ngày càng hóng phim. Công nhận bạn diễn nào đóng với Min cũng đều khen một câu "bạn diễn xinh đẹp cả về ngoại hình và trái tim. Cô ấy là bạn diễn hợp tác ăn ý nhất đối với tôi " <333333.

Chúc mừng Minnie <33. Anh nào cũng khen hết, yêu quá và mình rất tự hào, Mong à bp sẽ mở màn năm con  Ngựa với doanh thu kỷ lục <33
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-12-2013 13:37:54 | Chỉ xem của tác giả
phả công nhận là han ji min xinh thật, lúc xem cain and abel dã bị choáng vì vẻ thánh t hiện c ủa n àng. xem padam padam thì còn đổ hơn nữa. hi vọng là phim cua ji min sẽ thành công. hóng ji min quay lại đóng phim truyền hình hơn và nahan vật nào thật phá cách ấy nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2013 14:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì, lại có 1 anh nữa đổ tính cách của Min nhưng tiếc anh đã có vợ mất rồi.
10 người thì 11 người khen tính cách của chị.
Chúc phim 2 người thành công nhé. Chỉ cần đạt 10 triệu là anh JJY phải bồi thường cho chị em 1 chú rế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách