Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 674|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jeon Ji Hyun lộng lẫy trong bộ sưu tập mùa thu của MICHAA

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài báo: 'Không thể nào đẳng cấp hơn' thần thái sang chảnh của Jeon Ji Hyun

Source: Newsen via Nate

1. [+1,036, -38] Các mẹ phải thừa nhận rằng chẳng có nữ diễn viên nào ở độ tuổi đôi mươi lại có sức ảnh hưởng như Jeon Ji Hyun ở thời nay

2. [+1,025, -42] Kể cả sau khi có 2 đứa con, chị vẫn đẹp hơn những người khác...

3. [+890, -36] Vừa đẹp vừa sang

4. [+34, -5] Tính mỗi gương mặt thôi, có thể có diễn viên khác đẹp hơn, nhưng tổng thể cả một bức tranh, Jun Ji Hyun là nữ hoàng

5. [+29, -9] Em thấy Kim Tae Hee trong một quảng cáo gần đây và chị ý trông xuống sắc hơn so với ngày xưa. Jun Ji Hyun toàn thắng. Mặt, chiều cao, body, khí chất, bà chị có tất cả.

6. [+27, -6] Thật GATO vì sau khi đẻ 2 con mà chị ấy vẫn còn nhiều tóc thế này. Chắc phải chăm sóc cơ thể dữ lắm ~ Khí chất đúng đỉnh~

7. [+22, -5] Đúng là ở một đẳng cấp khác

8. [+21, -1] Tại sao giờ chẳng có diễn viên 20s nào mang lại được cảm giác như Han Ga In, hay Son Ye Jin nữa nhỉ?

9. [+16, -4] Mợ có chiều cao và cơ thể chuẩn. Những đặc điểm khác của mợ cũng tươi tắn... rất hài hòa. Đúng là một con người thành đạt, cả ở sự nghiệp và cuộc sống.

10. [+13, -0] Mợ đẹp và em cũng biết có nhiều người nghĩ Kim Tae Hee hay Han Ga In đẹp hơn nhưng em nghĩ Jun Ji Hyun là nhất khi đánh giá về tổng thể... Mợ cao nên mặc cái mẹ gì cũng đẹp và có cả khí chất nhất định nữa.

Thêm ảnh:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-7-2018 14:28:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mợ đẹp quá, thần thái đúng là không ai bằng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-7-2018 16:29:08 | Chỉ xem của tác giả
mặt không đẹp thì có thể đập ra xây lại
Nhưng khí chất thì khó mà mua được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-7-2018 16:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chị đẹp thật, cả khí chất nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-7-2018 20:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Nàng vẫn đẹp rạng rỡ dù đã nách 2 con
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-7-2018 20:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Sang ko còn gì bằng, lại còn diễn xuất hàng top, nhưng điểm t phục nhất ở chị là movie hay drama đều chọn kịch bản tốt và diễn xuất thành công, ít thôi mà thành công nổi bật vững vàng hàng top của top , các dv chuyên drama qua điện ảnh ko súc tích dc (đấy là nói giảm đấy, t nói thẳng là diễn ko nổi), dân điện ảnh vào drama bị chê quá xấu
Hồi trước nhớ kiểu mẻ ko còn gì để người ta bash, lại bị nói có 1 kiểu tóc để mấy chục năm , t chết vì cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-7-2018 22:01:48 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình thế thì ai bảo bả đã 2 con trời ~~

Thần thái chụp ảnh của Mợ vẫn ngời ngời ko lẫn vào đâu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-7-2018 22:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Jeon Ji Hyun có khác, chị luôn toát ra cái khí chất của mình. Đúng là gái hai con trông mòn con mắt :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-7-2018 22:33:11 | Chỉ xem của tác giả
_camnhung_ gửi lúc 7-7-2018 10:20 PM
Đúng là Jeon Ji Hyun có khác, chị luôn toát ra cái khí chất của mình. Đúng là gái h ...

Một con mòn con mắt thì hai con phải mòn gấp đôi chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-7-2018 06:52:07 | Chỉ xem của tác giả
sức ảnh hưởng của chị tiên cá quả là ko thể đùa được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách