Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 657|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jennie nhóm BLACKPINK và Jin Ki Joo sẽ xuất hiện trong tập "Running Man" sắp tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Running Man" đã công bố một đội hình khách mời thú vị khác!

Vào ngày 31 tháng 7, một tờ báo đưa tin rằng Jennie nhóm BLACKPINK và Jin Ki Joo đã tham gia buổi ghi hình gần đây cho một tập "Running Man" có chủ đề kì nghỉ.

Phản hồi tin tức, một nguồn tin từ chương trình cho biết: “Đúng là Jennie nhóm BLACKPINK và Jin Ki Joo đang xuất hiện trên ‘Running Man.’”

Buổi ghi hình diễn ra vào ngày 30 tháng 7.

Jennie xuất hiện chỉ sau một vài tuần tính từ khi cô tham gia chương trình với Jisoo vào ngày 15 tháng 7. Còn Jin Ki Joo sẽ thể hiện sự cuốn hút của mình với một diện mạo chương trình thực tế hiếm có.

Tập “Running Man” với sự tham gia của Jennie và Jin Ki Joo sẽ lên sóng vào giữa tháng 8.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2018 12:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Bé Chén lại tham gia Running Manrồi, hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2018 12:43:22 | Chỉ xem của tác giả
bạn Jennie lại được xuất hiện trên Running man rồi, lần này ẻm có 1 mình thôi nên hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-8-2018 13:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Sắp đc thấy Ki Joo trên sóng truyền hình, hóng quá. Lần đầu tiên tgia RM? Hi vọng chị thỏa sức bung lụa , Ki Joo qua nhìu bài phỏng vấn, mình thấy chị rất dễ thương, vui vẻ, gay cười, ko biết bả có lầy ko .Sau phim thấy chị nhận đc nhìu lời mời phỏng vấn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-8-2018 15:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Chộ ôi 2 ng tui thích đều xuất hiện luôn

Hóng mỏ ep mới ghê cơ ý >< thích Ki Joo unnie sau Come And Hug Me, nay lại tham gia Running Man luôn nè

Thật sự rất mong chờ biểu hiện của chị trong ep mới =]]]  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-8-2018 00:20:41 | Chỉ xem của tác giả
Blackpink hoạt động ngày càng năng nổ . Mong Mr Yang phát huy tiếp . Hic Jennie tham gia RM, Lisa thì vào quân đội, mong cho Rosie được tham gia bất kì show ăn uống nào, muốn nhìn Rosie ăn uống ngon lành quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-8-2018 22:37:13 | Chỉ xem của tác giả
tui con gái còn mê mẩn với vẻ đẹp của các chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách