Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk trở lại với phim lịch sử sau 8 năm, hành trình phim lịch sử của anh đảm bảo cho “Daebak/The Royal Gambler"

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-3-2016 11:53:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ánh mắt Jang Keun Suk lôi cuốn, giọng nam trầm hấp dẫn và các kỹ năng diễn xuất không chỉ thu hút khán giả, mà còn làm cho bộ phim sinh động hơn, vì thế nhiều người tò mò về vai diễn "Daegil" của anh.

Nhà báo biết rõ về anh ghê.
Đối với người khác diễn tròn vai,
còn anh thì nhập vai hơn mong đợi.
Vì vậy mà Eels xem anh đóng rồi, khó chấp nhận ai khác.

Từ diễn viên giỏi mới có nền tảng làm đạo diễn giỏi.
Xem phim Camp của anh đủ hiểu.
Chúc đoàn phim Daebak nhiều may mắn và sức khỏe.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-3-2016 11:53:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ít xem phim cổ trang nhưng sao h lại mong ngóng thế này, vì sao? & vì ai?
DAEBAK DAEBAK DAEBAK chúc Suk & phim thành công đại thành công nhé
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-3-2016 11:55:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim mới nữa rồi. Đấu tranh xem phim kinh khủng. Hóng phim mới. Chỉ còn mấy ngày nữa là được xem. Cảm ơn nguời dịch tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 8-3-2016 12:01:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hình như đây là bộ phim cổ trang đầu tiên của anh mà mình biết
Nhưng tạo hình nhân vật nhìn rất hấp dẫn
Hóng phim vì 2 năm rồi anh mới comeback
Thanks bạn dịch news

Bình luận

Có đọc news không bạn? Anh Suk đóng nhiều phim cổ trang rồi mà. :))  Đăng lúc 8-3-2016 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 8-3-2016 12:11:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc anh thành công
Các fan sẽ hóng lắm đây
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 8-3-2016 12:55:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nói thật là mình rất thích anh JGS trong những phim cổ trang
nhìn anh rất nam tính và cuốn hút
sắp có phim xem rồi vui đi
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-3-2016 13:05:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình cũng cảm thấy Jang Geun Suk có duyên với dòng cổ trang ấy, đến bây giờ vẫn ấn tượng với lần đầu tiên nhìn thấy ảnh trong Hwang Jin Ni ấy cả vai của anh ấy trong Hong Gil Dong cũng hay nữa

Mong là phim lần này của anh ấy thành công rực rở, chỉ cần nhìn thấy 2 nam chính là đã mong phim thành công rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-3-2016 13:07:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thực sự là thích tạo hình cổ trang của anh Suk lắm ý, tại ảnh đẹp mà ;____; đẹp kiểu âm nhu mỹ á ;_____;
Từ giờ sẽ lót dép ngồi hóng phim của anh trai Yoo nhà mị ihihi :">
Thank bạn dịch tin nhé

Bình luận

ừa cơ mà những gì người ngoài (khán giả) nhìn thấy thì tạo hình tóc dài cổ trang của anh ý họ đều nói là rất xinh ý :))  Đăng lúc 9-3-2016 02:23 PM
Ôi mình hem quan tâm chỉ biết ai gặp anh ngoài đời cũng nói anh rất nam tính, các bác đao diễn cũng thấy thế. :))  Đăng lúc 9-3-2016 12:33 PM
à thì nó là kiểu đẹp nhìn có chút quyến rũ, các nét mềm mại cảm giác hơi có tý gái ý :)) trái vs cương dương mỹ :))  Đăng lúc 9-3-2016 10:56 AM
Kiểu âm nhu mỹ là rì ấy? :))  Đăng lúc 8-3-2016 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-3-2016 13:16:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh quay lại một cách hoành tráng quá. Hy vọng lần tái xuất giang hồ này của anh gặt hái thành công rực rỡ. Sau Hậu duệ của mặt trời thì đây lại là bộ phim đáng trông đợi rồi. Liệu rating có lên con số kỷ lục chưa từng có không? Hóng quá. Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-3-2016 14:40:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cái ảnh trong 2008 với 2016 nhìn hơi giống nhau mà ánh mắt khác nhau làm thay đổi hẳn. Trông như hai người khác hoàn toàn ý. Cảm giác 2016 là người có tham vọng và tính cách hơi u tối.
Mình xem phim bạn nữ chính đóng rồi. Bạn ấy đóng khá hay và cảm xúc. Phim có thành công không còn phải xem nữa chính nữa! Haizzz nghĩ đến lão Gà mà sầu. Lão vẫn đóng cứ tuyệt, giật gân xúc động đủ cả và mình vẫn phải drop phim vì không cảm nổi nữa chính. Trong phim khác thì thích LYB ghê vì chị ấy đáng yêu và hơi tưng tửng cơ mà trong "SCWWTN" thì không thích nổi.
Mong rằng bộ phim sẽ thật thành công.
Em không muốn nhắc tới "Pretty man" đâu.

Bình luận

Có xem mà. Còn xem engsub hẳn hoi. Nhà chị có KBS World. Hồi đấy biết phim đấy là do có kênh ấy mà. :) Phim đấy cũng hay phết. Mỗi tội sau ra thấy hơi bị sến :v   Đăng lúc 9-3-2016 08:18 AM
Nè ss phim BM là phim có giá trị ai khg xem thì lỗ ráng chịu. Anh Suk đóng là phải xem. :))  Đăng lúc 8-3-2016 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách