Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 69976|Trả lời: 527
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Geun Suk cầu hôn Park Shin Hye?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jang Geun Suk cầu hôn Park Shin Hye?

Ngày 18/5 vừa qua tại Thượng Hải đã diễn ra buổi Fan Meeting của Park Shin Hye. Team H (Jang Geun Suk, BB Kurt) đã gửi tới Shin Hye một đoạn video chúc mừng 10 năm sự nghiệp của cô. Đặc biệt nội dung của đoạn video đã gây được sự phấn khích lớn đối với fans hâm mộ, đặc biệt là những fans hâm mộ từ bộ phim đình đám "You're beautiful". Nội dung đoạn video gửi đến Shin Hye như sau:

Jang Geun Suk: Lần đầu tiên tôi gặp cô ấy (Shin Hye) là khoảng cách đây 4 năm. Còn bạn thì sao? Bạn cũng biết đến cô ấy trong thời gian đó phải không? Cô ấy là một cô gái rất xinh đẹp, rất đáng yêu, tính cách tốt. Là một cô gái rất tuyệt vời, mẹ tôi rất thích cô ấy.

Big Brother Kurt Jung: Mẹ cậu rất muốn cô ấy là con dâu phải không?

Jang Geun Suk: Đúng vậy, đó cũng là mong ước của tôi. Mẹ tôi suốt ngày nói như thế. Shin Hye àh, em sẽ lấy anh chứ?  ha ha ha. Anh đùa thôi mà.

Park Shin Hye cũng thích thú và trả lời lại Jang Geun Suk rằng   "Em không muốn". Khiến cho fans hâm mộ có một tràng cười vì sự đáng yêu của cặp đôi.

Đây là bản Vietsub của đoạn clip Team H gửi đến Shin Hye

http://www.youtube.com/watch?v=La_bLeNGVXA

Gần đây Jang Geun Suk cũng đã nhiều lần nói với Park Shin Hye trên Twitter  "Anh yêu em". Cách đùa giỡn thân mật của Geun Suk và Shin Hye cho thấy tình bạn đặc biệt của họ. Dù chỉ là một câu nói đùa nhưng fans hâm mộ vẫn đặt rất nhiều nghi vấn cho cặp đôi này.

Sau đây là bản thống kê những bằng chứng tiêu biểu nhất của couple Jang Geun Suk và Park Shin Hye. Liệu có phải họ đang hẹn hò bí mật?

Nghi vấn nhẫn đôi?

Trong một cuộc phỏng vấn ngắn bên Nhật, MC đã hỏi Geun Suk về chiếc nhẫn anh đang đeo, Geun Suk đã nói rằng đó là nhẫn đôi, và thật trùng hợp ta gặp Shin Hye cũng đeo một cái tương tự tại FM Nhật Bản của cô ấy.

Nhẫn cặp của Mzuu

Geun Suk đã từng khoe trên twitter một cặp nhẫn của anh và mẹ anh. Đây là chiếc nhẫn do chính Geun Suk thiết kế, họa tiết là dấu vân tay của anh. Vì vậy số lượng chiếc nhẫn này cũng rất có hạn. Nhưng ta lại gặp Shin Hye đeo một cái tương tự.

Chiếc nhẫn này Shin Hye đeo khi sang Nhật tổ chức Fan meeting, còn Geun Suk đeo tại buổi họp báo Love Rain. Thời gian họ đeo cặp nhẫn này là cùng thời điểm!

Một số cặp nhẫn đôi và vòng đôi khác. Những cặp nhẫn được phát hiện hầu hết là được đeo ở những thời điểm gần nhau, tăng độ nghi vấn.

Geun Suk và Shin Hye đăng ảnh tự sướng khi đeo chiếc bờm này lên twitter vào cùng 1 thời điểm!~
Bờm đôi và vòng tay của hãng Zikzin

Tập tài liệu hình phong thư.

Hình cập nhật gần đây nhất vào ngày 17/5 khi Shin Hye sang Thượng Hải.

Bắt gặp Geun Suk và Shin Hye dùng chung vệ sĩ.

Nghi vấn hẹn hò tại quán Colamercato.

Ngày 6/10/2012 Hye đã tw:

"Lâu rồi không gặp  Các bạn có khỏe không? Tôi đang ở Busan và ăn trưa tại Colamercato ^-^ Geun Jang àh, anh có nhìn thấy không~ keke, Ah nó rất ngon đấy!!!!"

Cùng ngày hôm ấy Suk đã tw:

"Đằng sau địa điểm, các quầy hàng thực phẩm (Yatai) đã được cài đặt bên trong các bức tường của trailer  Là lần đầu tiên của chúng tôi ăn tối cùng với tất cả các nhân viên Hàn Quốc và Nhật Bản! Có, Geun Jang đây!"

Khách quen của quán Cafe-on tại Nhật Bản?

Tài khoảng weibo của Geun Suk, ngày 27/2/1012. Khi Geun Suk post ảnh tự sướng lên weibo của mình nhưng lại hiện tên Park Shin Hye, rất nhanh một fan đã cap hình được.

Một bài phỏng vấn của Geun Suk khi được hỏi về Shin Hye.

Q: Sau khi xem xong You are beautiful, nhiều khán giả đã hy vọng bạn và Park Shin Hye trở thành một cặp thực sự.

Geun Suk: haha, Shin Hye thật sự là một cô gái tràn đầy năng lượng, cô ấy luôn tràn đầy hạnh phúc và có khả năng truyền hạnh phúc cho những người xung quanh mình. Trên thực tế, cô ấy rất nữ tính, không có một chút nào giống một chàng trai cả. Tôi nghĩ tôi thích dáng vẻ nữ tính của cô ấy.

Q:  Như vậy các bạn thực sự là một cặp ư?
Geun Suk: Haha, ai biết.

Geun Suk không hề coi Shin Hye như một cậu em trai như lời Shin Hye từng nói.

Shin Hye là nữ bạn thân duy nhất của Geun Suk, nhưng Geun Suk lại cho rằng không có tình bạn thuần khiết giữa nam và nữ??

Và Concert của Geun Suk tại Tokyo Dome cũng chỉ có Shin Hye là khách mời nữ duy nhất.

Trên bức hình của couple này có chữ ký của Geun Suk kèm lời nhắn “To Hye~ ♥  Love you. You are only my love in the world ~♥ “
Một fan đã yêu cầu Geun Suk viết dòng này và Geun Suk đã rất vui vẻ viết nó.

Trong một bài phỏng vấn Geun Suk có nói:

Nếu tôi có bạn gái thì tôi sẽ nói “Tôi yêu em” hàng ngày. Tôi không muốn lãng phí một phút nào thời gian quý báu của chúng tôi.

Và anh ấy mới chỉ công khai nói "Anh yêu em" với một mình Shin Hye, hơn nữa lại nói nhiều lần.

Các bạn có nghĩ đây chỉ là một sự trùng hợp không?

Cre: PSH.com - PSHBaidu - Ks2HIFC
Vtrans: [email protected]

P/s 1: Trong đùa có thật - trong thật có đùa =)) dù gì thì shipper cũng có cái để mần là hạnh phúc rồi =))
P/s 2: Đây chỉ là bản thống kê còn rất sơ sài, vì news đã quá dài nên mình chỉ thống kê được một phần nhỏ trong kho đồ sộ của SukHye :") Mong mọi người thông cảm.
P/s 3: Những tw của SukHye cũng là một bằng chứng lớn, mình đã thống kê (sơ sài) ở news "Jang Keun Suk nói với Park Shin Hye: anh yêu em"
P/s 4: Suk cứ mang mẹ ra nói hoài chi vậy lão ơi? :v thế mà đợt trước Hye bảo "oppa ko quan tâm chuyện đó" - ý ko quan tâm chuyện mẹ thích Hye =)) ôi, ko quan tâm mà thế này :v

Rate

Số người tham gia 12Sức gió +60 Thu lại Lý do
Cún + 5 :))))))
-Mì- + 5 Súp Heo is sờ riu :)) Rết đầu nhé .
JKS_♥_PSH + 5 Tự sướng một cái :v
dogvscat + 5 shipper cuồng =)))))))))
thaopeo166 + 5 Daebak!!!
Inubang + 5 ủng hộ nghìn cái <3
tehaino + 5 k thể k tin =))
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!
lùn.babie♥ + 5 Cảm ơn bạn
bjmbjmxjnh + 5 Suk Hye :*
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
haccihouse + 5 quần đẹp :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-5-2013 14:56:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời :)) Mợ Hanami ơi, cái tổng hợp này quá THIẾU mợ ạ =)) Anh chị nhà ta mà có tầm bao nhiêu thì e đã chẳng ship :-w mụ biết chưa? Cái niềm vui shipper của tuôi chính là ko bao giờ nhớ hết nổi mô mần của hai bạn í =))

Thôi khoe cái quả hôn CHUYỀN GUM bá đạo lịch sử cho mụ đi vào góc tự kỉ đã :v Quá thiếu mụ ơi. Nhớ chú ý vào cái vòng đỏ =))

Vid:

@Suk: tới luôn bác tài ơi :v mình biết bợn ko chỉ đùa đâu, vì bợn đùa vs Hye hơi nhiều đấy =))

Bình luận

sofa :v  Đăng lúc 15-7-2013 09:10 AM
đây có phải cái cmt được rết nhiều nhất của cô ko? :v  Đăng lúc 16-6-2013 08:57 PM
hi ung hộ dep dôi do chu  Đăng lúc 24-5-2013 12:22 PM
hi ung hộ dep dôi do chua  Đăng lúc 24-5-2013 12:22 PM
M thích Shinhye ss :x :x :x  Đăng lúc 23-5-2013 05:08 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +31 Thu lại Lý do
JKS_♥_PSH + 5 rết mà bấm nhầm thành cafe :v
haccihouse + 5 bửn quá =))
jinny_kdrama + 5 chuyền gum mà tưởng đá lưỡi =)).
Inubang + 5 hun kìa hun kìa <3
nhoxjuak + 5 mọe ơi, nhìn wa cứ tưởg đang đá.
bjmbjmxjnh + 5 này thì rết,hết ganh tj nhá
Hanami95 + 1 Tem :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2013 14:57:33 | Chỉ xem của tác giả
SukHye đúng bá đạo
I love GeunShin.
Suk thật toẹt, từ đầu tuần tới giờ toàn cho mình quà =))

Đùa chứ, thôi mình xin phép góp một cái ảnh nho nhỏ :") cho bạn nào lười cmt coi đỡ =)) cái này bé tẹo thôi à :v
SukHye thì có nhiều rồi, giờ mình post ảnh quản lý của hai đứa nó =)) Các anh đi chơi chung nhé :v không biết 2bẹn có đi cùng ko :")

Cre: FB

Video yêu thick của tui :x

Chỉ cần nhìn 2 người bên nhau là tuôi thấy hạnh phúc lắm roài :">

Ko cần biết đùa hay thật nhưng cứ như này nhóe hý hý

Bình luận

ôi, nhìn họ hạnh phúc quá. Parl shin hye thật dễ thương. Hí hí...  Đăng lúc 24-5-2013 01:55 PM
cái ảnh này trên Face của anh Jun nhà Hye =)) Jason béo mập toàn post hình chụp chung với sao ko à :-j lão già ham hố =))  Đăng lúc 20-5-2013 04:56 PM
ngu thật. vừa chuyển từ nik kia sang. :(  Đăng lúc 20-5-2013 02:42 PM
có cả Kurt và Jason trư bát giới là xác định đi nhé =)))))))) mà ảnh này là mò trên face của Jason phải ko nhề =))))  Đăng lúc 20-5-2013 02:23 PM
chuyển xin ít điểm mặc quần :]]  Đăng lúc 20-5-2013 01:54 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
JKS_♥_PSH + 5 rết một cái :">
Hanami95 + 5 vid hay ảnh đẹp :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-5-2013 14:57:46 | Chỉ xem của tác giả
=))
Cô Ái nói chuẩn rồi =)) nhiêu đây sao mà đủ  :") thân làm shipper xin phép post một số "trùng hợp" của anh chị =))

Mình thì mình tâm đắc cái "when i look at you" này lắm nhé =)) Suk ở bất cứ đâu có Hye đều nhìn về Hye bằng ánh mắt trìu mến :") bản thân mình thấy thế là đủ cho một shipper :v

http://www.youtube.com/watch?v=D_NO_1Z4rqM

Bình luận

lão Chun ngố, cái mặt ngu ngu thấy tội :))))))  Đăng lúc 20-5-2013 04:03 PM
@21: Jo Song các bạn chỉ ship đc vài tuần là có tin dữ, còn tụi mình thì đã 4 năm lâu bền nhá :"). mà thật xem cái này thấy anh Chun tội kinh khủng =)))  Đăng lúc 20-5-2013 01:07 PM
tội oppa chun vãi chưởng =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 20-5-2013 01:37 AM
mong đơi lắm lại giống jo-song,thêm wa sốc nặng  Đăng lúc 19-5-2013 11:53 PM
Lào ca thành cái bóng đèn thời đại thay cho Shim Chang Min rồi :"3  Đăng lúc 19-5-2013 10:56 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
JKS_♥_PSH + 5 cái cuần =))))
Hanami95 + 5 vid hay :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-5-2013 14:59:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngày xửa ngày xưa. "Con chào mẹ vợ"

Ngày kỉa ngày kia. "Anh yêu em"

Ngày nảy ngày nay. "Em có đồng ý cưới anh ?"

Mình ko biết bạn Suk đang định dở chiến lược "dương đông kích đông" hay "dương đông kích tây" nhưng bạn mà đùa kiểu này

thì còn zai nào dám tiếp cận bạn Hye nữa đây ? :v

Sau này Hye ẻm có mà nhỡ "ống chề" thì bạn Suk phải chịu trách nhiệm lo cho bạn Hye cả đời đấy nhé =))

Bình luận

đặt gạch góp nguyên liệu xây full house =]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 20-5-2013 01:38 AM
chính xoác! <3  Đăng lúc 19-5-2013 04:52 PM
^^ đặt ghế trước cho nó chắc . nể Suk luôn  Đăng lúc 19-5-2013 03:52 PM
chuẩn!  Đăng lúc 19-5-2013 03:30 PM
like comt =)))  Đăng lúc 19-5-2013 03:01 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JKS_♥_PSH + 5 cmt chuẩn của chuẩn :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-5-2013 15:00:09 | Chỉ xem của tác giả
đùa hay thật chứ, dạo này anh em đang phát sốt hết cả lên vì cái tin nì, mong cho couple này thành đôi quớ, hưc hức ai bẩu đẹp đôi quá cơ, ước chi mềnh cũng đc như anh chị nhề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-5-2013 15:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này dễ thương quá
Park Shin Hye thì xinh đẹp tài năng lại thân thiện nên trai nào cũng thix.
Hai anh em thân thiết thế kia có khj nào hẹn hò thật hok ta ^^, nếu hẹn hò thật thì Hwa nhà xanh phải làm sao đậy, huhu, mình thix cp yongshin hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-5-2013 15:05:30 | Chỉ xem của tác giả
Haha, mềnh nghĩ chả đùa đâu.

Khéo là thật ý chứ, nhưng cách mà Jang Geun Suk thể hiện với Pack Shin Hye lại khiến cho mọi người nghĩ là đùa. Và có lẽ thế nên Pack Shin Hye cũng nghĩ là như thế.

Chả ai lại đùa dai về tình cảm thía cả. Jang Geun Suk lại đưa cả mẹ cậu ấy vào chuyện này nữa, thì lại càng là sự thật.

Có lẽ Jang Geun Suk đăng ngầm ngầm báo với Shin Hye điều đó để xem cô ấy thế nào với mình đay mà.

Quả tàu ngầm này hơi to đấy...

Bình luận

mình cũng nghĩ vậy. Suk cao tay thật  Đăng lúc 24-5-2013 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-5-2013 15:05:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bó tay anh Suk. =))
Làm fan loạn cào cào hết cả lên. Cách đây mấy ngày còn twit anh yêu em...xong. Hix.@@
Tuy chỉ là đùa nhưng biết đâu đấy =)) Hye cũng hâm quá thể. Gì mà em k muốn chứ =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-5-2013 15:05:40 | Chỉ xem của tác giả
ối anh Suk )

anh cầu hôn xong lại đế thêm câu "Đùa đấy!" là sao?

bào hại em Hye từ chối kìa

từ sau k đc đùa con nhà ng ta kiểu đấy đâu nhé       

Hye: "when I get married some day, my dream is having a family with many kids that lives in peace, playing with nature."

Suk: "I've had wishes to get married and have a lots of children some day."

=> a couple with ONE dream

Bình luận

ờ há =)) cứ làm thiệt đi là "Ô kê, mai anh mang voi chín ngà gà chín cựa ngựa chín hồng mao sang nhà em ngay và luôn" =))  Đăng lúc 19-5-2013 06:01 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
EelLovesManga + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách