Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 366|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Dong Gun chia sẻ suy nghĩ khi cùng làm việc với Park Hyung Sik trong "Suits"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Jang Dong Gun có những chia sẻ về bộ phim sắp lên sóng của đài KBS 2TV trong cuộc phỏng vấn gần đây.

“Suits” nói về một luật sư huyền thoại Choi Kang Suk (do Jang Dong Gun đóng), ở hãng luật hàng đầu đã thuê 1 thiên tài tên là Go Yeon Woo ( do Park Hyung Sik đóng) về làm cộng sự của mình, tuy rằng anh ta không có bằng đại học cũng như giấy phép hành nghề. Phim được làm lại từ loạt phim hình sự nổi tiếng của Mỹ.

Phim đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ của Jang Dong Gun sau 6 năm. Lý giải việc chọn "Suits" cho sự trở lại của mình, anh nói "Tôi muốn miêu tả 1 nhân vật tươi sáng và vui vẻ trong 1 bộ phim truyền hình và tôi nhận được 1 kịch bản tốt. Kịch bản tốt là đủ rồi. Không có lí do gì mà tôi không nhận nó cả."

Jang Dong Gun sẽ đóng vai nam chính Choi Kang Suk, 1 luật sư huyền thoại của 1 hãng luật hàng đầu Hàn Quốc. Anh ấy có tất cả bao gồm kỹ năng, sự quyến rũ, và là 1 chàng trai tuyệt vời.

Nam diễn viên cho biết thêm "Choi Kang Suk là 1 chàng trai rất tuyệt, người toát ra sức thu hút mạnh mẽ từ mỗi sự xuất hiện tự tin của mình".

“Suits” không chỉ nói về thế giới luật pháp, nó còn nói về mối quan hệ thân thiết giữa 2 người đàn ông là Choi Kang Suk và Go Yeon Woo. Jang Dong Gun nói "Nhóm làm việc của tôi với Park Hyung Sik thật sự rất tốt. Có những cảnh mà chúng tôi tranh luận nhưng sẽ nhanh chóng trở nên thân thiết."

Anh ấy tiếp tục "Tôi nghĩ cậu ấy sẽ càng hấp dẫn hơn nếu gặp ngoài đời thực. Cậu ấy là 1 diễn viên có nhiều điểm mạnh. Thật là vui khi làm việc cùng nhau."

"Suits" cũng là sự trở lại của Park Hyung Sik sau 1 năm. Trước đây anh từng đóng nhiều dạng vai khác nhau bao gồm 1 cậu con trai út tinh nghịch. thế hệ thứ 2 nhà tài phiệt si tình, và 1 giám đốc trẻ đem lòng yêu 1 cô nàng với sức mạnh siêu nhiên.

Nhân vật gần nhất Go Eun Woo của anh ấy có ước mơ trở thành 1 luật sư, và anh có những kỹ năng để làm được điều đó. Với trí nhớ siêu phàm, cùng khả năng mê hoặc bất kì ai anh ấy gặp, nhân vật của anh ấy có 2 mặt sáng tối, tinh quái và ngọt ngào.

Chỉ còn 1 tuần nữa là phim lên sóng, người xem có thể thấy được sự lột xác và phản ứng hóa học giữa Park Hyung Sik và Jang Dong Gun.

“Suits” sẽ lên sóng lúc 22h ngày 25/4.

Cre: soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 18-4-2018 10:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Năm ngoái, với việc lần đầu đóng nam chính trong phim Do Bong Soon, Park Hyung Sik đã tạo nên 1 làn sóng yêu thích cùng phản hồi tích cực dành cho bộ phim nói chung và cậu ấy nói riêng.

Và thật không ngờ là năm nay, Park Hyung Sik lại được đóng cùng 1 tiền bối như anh Jang Dong Gun, thật bất ngờ khi biết tin 2 người sẽ đóng cùng nhau. Những tin tức gần đây mình đọc được đều không thấy nhắc đến tuyến vai nữ, nên dự là phim này cũng theo trào lưu “bromance”, hihihi, chỉ cần 2 anh bung lụa là đủ rồi.

Tiếp sau phim Chị đẹp thì đây là phim mình mong chờ nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-4-2018 11:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Jang Dong Gun thì lại nhớ người cùng đóng " Cờ bay phất phới" là sao nhỉ?
Ít ra thì cũng như này, cũng chọn lựa kịch bản, cũng để có cái tương tác với fans...
Park Hyun Sik cũng dễ thương...
Sau " Chị đẹp... " thì cũng ngóng phimk này vì có cả 2 người mình thích.

Thanks em nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 18-4-2018 11:35:34 | Chỉ xem của tác giả
songngoc62 gửi lúc 18-4-2018 11:23 AM
Nhìn Jang Dong Gun thì lại nhớ người cùng đóng " Cờ bay phất phới" là sao nhỉ?
Ít ra  ...

Chị em ta chắc bị bệnh tương tư rồi chị ơi. Đọc tin người này, rồi lại nhớ người kia, có khi người không có liên quan, có khi là người từng đóng chung. Cứ thấy ai già già, cùng lứa, mà người ta thì vài 3 năm lại nhận 1 drama, hoặc 1 movie, còn anh nhà mình thì vẫn "bặt vô âm tín". Anh không xuất hiện chắc bệnh tình của  chị em mình ngày càng nặng đó chị. À chị, hôm qua, lúc em dịch cái tin kia, tự nhiên thấy dưới cùng của bài viết gốc, có dòng tít "Won Bin sẽ đóng cùng Song Jong Ki trong 1 bộ phim mới", không biết sự tình thế nào nữa.
Thôi quay trở về vấn đề liên quan news, mấy nay em thấy tin tức về phim "Suits" này nhiều lắm chị, nhà đài tung toàn ảnh đẹp không à, anh Jang thì khỏi phải nói rồi, quá ư là nam tính và lịch lãm, lại diện vest vào thì càng mê.
Còn bạn Park Hyung Sik thì em thích bạn ấy từ phim Do Bong Soon, đợt đó em cũng cuồng cặp đôi Park - Park đó quá chừng, phản ứng hóa học giữa 2 người họ quá ư là tình cảm và dễ thương. Hi vọng lần này, được đóng cùng với bậc tiền bối dày dạn kinh nghiệm như anh Jang, bạn Park sẽ không bị khớp, và có đất để bộc lộ bản thân.
Buổi trưa vui vẻ nha chị!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-4-2018 14:55:59 | Chỉ xem của tác giả
MuBeckBin gửi lúc 18-4-2018 11:35 AM
Chị em ta chắc bị bệnh tương tư rồi chị ơi. Đọc tin người này, rồi lại nhớ ngư ...

Park Hyung Sik trong Do Bong Soon thì chị lại chưa xem, chị xem cậu ấy là cậu con trai út trong một gia đình tài phiệt, quyết tâm lấy người mình yêu dù không "môn đăng hộ đối"... , hình như là phim có Sung Joon đóng vai chính
Tạo hình nhân vật của anh Jang trong phim này đẹp quá, hy vọng "Suits" là phim đáp ứng được sự mong chờ của khán giả...

Ps : "Bệnh tương tư" của chị em mình " nan giải" thật đấy, khi mà người có thể hóa giải được căn bệnh "tương tư ngọt ngào" ấy thì vẫn cứ mịt mờ xa thẳm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2018 23:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim xem gần nhất của Jang Dong Gun là phẩm giá quý ông không biết về sau anh có phim nào mà mình không hóng được hay không nữa.
Chỉ là hôm rồi có xem cái gif ăn bánh mì đi ngang qua ống kính của anh làm tim thổn thức mất một đêm phim này đáng để hóng...vì có tận hai trai đẹp lận
Hy vọng vào nội dung khi lên phim, diễn xuất chắc cũng không phải nghĩ nhiều rồi <3

Bình luận

sau phẩm giá quý ông thì chú Jang chỉ đóng movie thôi bạn à, giờ mới trở lại đóng drama đó, đáng dể hóng phải ko nào  Đăng lúc 20-4-2018 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2018 09:02:32 | Chỉ xem của tác giả
Park Hyung Sik sẽ là 1 diễn viên rất triển vọng trong tương lai, với nhiều ưu điểm từ ngoại hình lẫn diễn xuất, lần này được đóng cùng Jang Dong Gun có lẽ là 1 bước tiến xa với PHS, còn Jang Dong Gun thì khỏi nói rồi, phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi, đẹp trai vãiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2018 10:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa cuồng chú đóng phim Anh em nhà bác sĩ
Lần gần nhất xem chú đóng là phim Đẳng cấp quý ông
Đúng là gừng càng già càng cay nhìn chú vẫn phong độ thần thái ngời ngời
Hóng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-4-2018 15:37:26 | Chỉ xem của tác giả