Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hottestaplus
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

J.Y. Park nhận xét về từng thành viên 2PM

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-9-2011 13:37:50 | Chỉ xem của tác giả
HoWoo hwaiting ^^

Bạn Woo thì ko nói

Bạn Ho của mình dù nói giống Bi nhưng mik chả biết Bi là ai

Nhờ có Ho mềnh mới biết Bi là ai đấy )))))))))))))

Bạn Ho có cái mung to ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-9-2011 15:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Chà thật sự thì phệ đang sống trong cái vỏ bọc nào thế {:3_57:}
Khổ thân Hô,yêu thằng bé lắm {:3_60:}
Hottests yêu Hô vì chính Hô thôi,ko phải vì ai đó đâu :lol
bớt tự kỉ đi nhá ku ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-9-2011 15:46:41 | Chỉ xem của tác giả
bimul09 gửi lúc 20-9-2011 12:54
ơ, cái này nàng giống ta thế
ngày xưa ta cũng yêu 2PM lắm
nhưng giờ thỉ thích thôi ...

hớ hớ
lại phát hiện thêm 1 nàng chồng con đàn hoàng rồi mà vẫn tin kinh
ngày xưa e thích 2pm nhất đấy
bài 10 out of 10 nghe mòn tai
các thành viên đều rất vui nhộn
mỗi người 1 cá tính nhưng nhìn chung là khá thân thiết nhau
cơ mà bây giờ e đã có zai mới rồi nên đành chia tay các anh thôi
dù sao thì vẫn luôn iu quý và ủng hộ các zai
2PM cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-9-2011 16:16:23 | Chỉ xem của tác giả
phệ thix nhá! được boss nhận định là 1 trong số những người có tài năng bẳm sinh rồi đó!:lol
cơ mà công nhận trong 2pm thì chansung chất phác nhất "manak làm mọi điều được bảo mà không thắc mắc";P
còn tính Nich khun thì khỏi cần bàn thêm. chuẩn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-9-2011 18:34:29 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái news trong nhà, tự nhiên có cảm hứng còm nên lại lon ton chạy ra đây keke

sao tự dưng lại có ngày đẹp trời ông bố zà hưm hưm nhà này ngồi nhận xét về từng thằng con nhở :o

thật sự là bố có khác, nhận xét nào cũng chuẩn từng mm

phải quan tâm đến bầy con ntn thì mới hiểu từng đứa rõ như vậy đúng hem bố

Cơm thì nó thật thà xưa giờ rồi, iu thằng bé và cũng mừng vì sống trong làng giải trí 1 khoảng thời gian không phải là ngắn

nhưng cái thế giới khắc nghiệt ấy cũng không thể lấy đi sự ngây thơ, trong sáng thật thà của nó

bố luôn đánh giá cao tài năng của Phệ, từ xưa đến h đã vậy

cơ mà hình như nó chưa làm đc như bố kì vọng, chưa phá vỡ đc vỏ bọc của mình

thế nên lần nào cũng thấy bố nhắc đi nhắc lại chuyện này, sn nó cũng nhắc là hãy phá vỡ vỏ bọc để tỏa sáng đi con nữa

Phệ ơi cố lên, anh làm đc mà, tin bố đi, bố zà k nhìn sai ng đâu

bố lại nhắc chuyện tự kỉ của thằng Hô, thôi, nó đỡ hơn nhiều rồi ấy, bố yên tâm nhá

h nó toe toét rồi, bớt tự kỉ rồi, thấy nó tự tin lên nhiều rồi í

mình thấy Tẹc không những thật thà nhất nhóm mà còn là đứa sống tình cảm nhất nhóm ấy

hơn nữa lại còn hay bị bắt nạt nhất nhóm nữa ))))))

mà thằng bé hiền thậc, bị bắt nạt mà chỉ cười chứ chả nói năng j

gặp Hô híp là nó gào lên chửi cho 1 trận rồi

iu cái giọng Daegu của anh zà cực thế nên cứ thế mà xổ phương ngữ Su hâm à

hts bọn e thích thế, nghe iu iu ấy, tội j mà phải giấu cái giọng đáng yêu ấy đi nhờ

Khun thì mềnh hem có j phải nhận xét nhiều, tại nó lúc nào chả chừng mực

ít khi lên cơn hâm như bọn kia, cơ mà giữ ý vừa thôi, cứ thoải mái đi, lâu lâu điên điên 1 tí cho bọn e có dịp cười keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-9-2011 18:55:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình không phải fan thực sự của 2PM nhưng cũng có những tình cảm nhất định với những anh chàng đẹp trai này, ít nhất thì mình nghe nhạc của họ không phải vì họ đẹp trai.
Trong nhóm mình thích Chan Sung nhất. Đúng là có vẻ gì rất ngây thơ trên khuôn mặt của cậu ấy, từ thời xem MV 10 points out of 10 đến tận I'm your man, dù có sexy tớ cỡ nào thì vẫn ánh mắt còn nhiều non nớt đó.
Và mình sẽ nhớ mãi hình ảnh cậu ấy cười rất ngô nghê trong phim Jungle Fish nữa.
Chan Sung ngố, tớ rất thích cậu,:loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-9-2011 21:28:36 | Chỉ xem của tác giả
sao càng tìm hiểu về 2pm càng thấy tội cho bạn junho nhỉ
Đầu tiên là xém bị khai trừ khỏi 2pm, tiếp theo là lo lắng về chuyện không biết khi nào mới nổi tiếng
và bây giờ xuất hiện thêm vấn đề nằm giữa thời gian đó là chuyện giống Bi, còn những cái chấn thương thì khỏi nói. Tội Ho thiệt, tính anh chàng thiệt thà, khiêm tốn nên tham gia gameshow chẳng nổi tiếng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-9-2011 21:59:44 | Chỉ xem của tác giả
2PMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM no 1

Thik nhất là bố Park khen Chan ngây thơ, mà út ngây thơ thật, lại hiền nữa, nên to xác mà cứ bị mấy huyng ăn hiếp hoài, maknae nhà người ta được cưng chiều chứ maknae nhà này là bị mấy huyng "vùi dập" ko thương tiếc. Tội út Chan của em

Khi nghe nhắc đến Ho và lời Ho nói mà thấy thương thật, rõ ràng là Ho ko thik bị đem ra so sánh vs Bi, khi mới debut mọi người nhắc đến Ho chỉ vì Ho giống Bi, nhưng thật may Ho hí nhà mềnh đã sớm khẳng định được bản thân, thoát khỏi cái bóng của Bi Rain, để giờ đây mọi người nói đến anh là nói đến LEE JUNHO của 2PM

Nếu tuổi tác thì Su lớn tháng hơn Khun nhưng thật sự thì thấy trong nhóm Khun chững chạc nhất, còn chuyện ko bị lôi cuốn bởi danh vọng và tiền bạc dễ dàng đạt được chắc có lẽ một phần do nhà Khun giàu sẵn và Khun ca hát là vì niềm đam mê.

Taec thì khỏi nói, nhìn Taecyeon của 2PM trên sân khấu và Taecyeon ngoài đời mà cứ ngỡ là 2 con người khác nhau hoàn toàn , trên sân khấu nhìn mặt Taec lạnh lùng, làm người khác có cảm giác hơi sợ thì Taec đời thường hoàn toàn ngược lại, anh ấy vui vẻ, rất hay cười và luôn làm người khác cảm thấy thoải mái và vui vẻ

Thật sự nếu chọn 1 người tài năng nhất 2PM thì mình ko ngần ngại mà chọn Wooyoung, anh ấy hát hay, nhảy giỏi, và cũng rất đáng yêu - maknae "giả" của nhóm mà. Tuy thời gian training của Woo ngắn nhất - chỉ có 2 năm, nhưng anh ấy đã cho mọi người thấy đc anh ấy là 1 thiên tài bẩm sinh, và cũng yêu lắm cái má phệ của Woo

Su - anh già của 2PM, của Hottest. Những lúc nghe anh ấy nói giọng địa phương thật đáng yêu, và cả những lúc anh già chơi ăn gian nữa, Jay - người anh cả của nhóm ra đi để lại một khoảng trống rất lớn, và giờ đây Kim Junsu đã đủ trưởng thành để thay Jay chăm sóc, dẫn dắt các em (ở đây mình không dùng từ "thay thế" vì mình nghĩ trong lòng các thành viên của 2PM thì vị trí của Jay ko ai có thể thế chỗ đc cả)

Và cuối cùng là 2PM, có thể với mọi người 2PM chỉ đơn giản là những con người bình thường. Nhưng đối với Hottest, 2PM luôn đứng ở vị trí số 1, 2PM luôn sống thật với bản thân, ko giả tạo, dù ko phải lúc nào xuất hiện trước công chúng cũng hào nhoáng, nhưng có lẽ chính vì thế mà Hottest càng yêu mến các anh hơn nữa, và tôi yêu nhất khi các anh cùng nhau:
            SO WE DON'T STOP
                 WE CAN'T STOP
        UNTIL WE REACH THE TOP

Iu 2PM nhìu nhìu
2PM 5tingggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-9-2011 00:09:34 | Chỉ xem của tác giả
Đều yêu tất cả các anh,Oneday nhà mình luôn là những con ng đặc biệt ;P
Sao bác Park ko nhận xét về 2AM nữa nhỉ,về Kwon thì ta nghe rồi nhưng về 3 ng kia thì sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-9-2011 01:16:47 | Chỉ xem của tác giả
đấy nhá, Bố thì khen các con thế, vậy mà mấy thằng ku cứ có cơ hội là hùa vào kể xấu bố thôi ;))
thấy bố Park dễ thương lắm ý, mấy thằng con còn dễ thương hơn ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách