Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: newview
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

J.Estina, thương hiệu nổi tiếng với biểu tượng "Vương miện Nữ hoàng" g

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 16-9-2013 19:12:37 | Chỉ xem của tác giả
Sao đọc mà cứ có cảm giác mấy bác ở J.Estina đang lợi dụng hình ảnh và sự nổi tiếng độc nhất vô nhị của Na để kiếm lời vậy, hic.
Gì mà từ một thương hiệu trang sức hạng trung với thiết kế không nổi bật, hoạt động trong phạm vi hẹp ở khu vực nội địa, kể từ khi ký hợp đồng với Kim Yuna, thì thương hiệu cũng có những bước phát triển vượt bậc, lại là thương hiện trang sức/phụ kiện số 1 tại Hàn Quốc, rất được ưa chuộng tại Bắc Mỹ, là nhà tài trợ cho loạt chương trình nổi tiếng thế giới American's Next Top Model, rồi lại còn tận dụng triệt để những lần Kim Yuna xuất hiện công khai tham gia các hoạt động khác để quảng bá sản phẩm của mình, còn tiết kiệm mà đạt kết quả quảng bá cao. Ôi trời, không biết các bạn thế nào chứ mình thấy tức lắm à nha. Tại Na nó giỏi quá mà, hình ảnh của nó là tuyệt đối đó. Nhờ Na mà mấy bác đó mới thành công thế đó, mấy bác coi chừng đối xử tử tế với nó, đừng kiểu sau này ăn cháo đá bát.
Thank bạn đã dịch tin nhé.

Bình luận

t hiểu rồi, cảm ơn bạn nhé, tại iu con Na quá nên mới thế, he  Đăng lúc 17-9-2013 04:18 PM
với lại hợp đồng của Na đều có giá cao nhất HQ nên ko lo bị lỗ đâu :">  Đăng lúc 16-9-2013 07:21 PM
kiểu 2 bên cùng có lợi đó bạn, cty giảm chi phí còn Na thì ko phải tốn sức tốn time đi event quay CF liên tục như mấy star khác, tớ thấy bt mờ :">  Đăng lúc 16-9-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 16-9-2013 19:14:21 | Chỉ xem của tác giả
trang sức hãng này đẹp lắm
lại đc Kim Yuna quảng cáo vậy, đột phá thì chả có gì lạ
Yuna kiểu thánh thiện, ngây thơ, đeo trang sức màu sáng càng nổi bật ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 16-9-2013 19:24:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ai chứ có Kim Yuna làm người đại diện quảng cáo cho thương hiệu thì việc đi lên là tất nhiên rồi...Bảo vật quốc gia mà{:161:}
Không quảng cáo rầm rộ mà vẫn tuyệt vời. Nhưng trang sức của thương hiệu này cũng đẹp thật đó,mình mê tít mất rồi {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 16-9-2013 19:25:13 | Chỉ xem của tác giả
nhìn bộ nữ trang mà mắt long lanh, ước gì mình có 1 cái. có Thánh Na làm đại diện thì nhãn hiệu này doanh thu đảm bảo siêu khủng rồi, dù đắt nhưng kiểu gì cũng sẽ hết veo hàng cho mà xem
bao giờ mình mới có 1 cái đây :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 16-9-2013 19:26:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

trông Thánh Na dạng ngời quá... các kiểu bò gì thì ko biết nhưng mà là bò xinh =
cái kiểu vương miện được chưng bày lên như thế này.. lóa hết cả mắt
thích mấy cái vòng có giày trượt băng... nhìn xinh xinh yêu yêu
nhìn Na trong bộ ảnh này sang ơi là sang, mà dạo này Na hay làm đại diện cho mấy hãng trang sức nhể
kiểu này thì có trang sức cao cấp có Na là bán chạy tất, quốc bảo làm đại diện cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 16-9-2013 19:39:25 | Chỉ xem của tác giả
kim yuna dễ thương quá à
càng ngày càng xinh
mấy đồ trang sức cũng đẹp quá a
thanks b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 16-9-2013 19:41:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đẹp không dám tin, đẹp chói lòa, ai mà thiết kế riêng cho mình 1 kiểu thì theo liền ko ý kiến gì luôn
hình ảnh Kim Yuna sang trọng và hợp với mấy món đồ này ghê
p/s thích nhất đôi giày trượt băng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 16-9-2013 19:45:50 | Chỉ xem của tác giả
Khuôn mặt đáng yêu hết sức à.
trang sức quá hợp với hình tượng Yuna nha.
Thanks bạn dịch tin nghen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 16-9-2013 19:46:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hầy. Nhãn hàng nào mà được Na làm đại diện thì khỏi nói rồi =)
Bảo vật quốc gia mà. keke
Bộ ảnh trông cool thật đó. Từ quần áo đến trang sức đều rất tinh tế :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 16-9-2013 19:48:36 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn những món trang sức mà thương hiệu J.Estina đặc biệt thiết kế cho Yuna quả thật là rất đẹp, ấn tượng, không cầu kỳ nhưng lại làm cho người tiêu dùng luôn nghĩ đến nữ hoàng trên sân băng.  
Với bộ trang sức này công ty đã tiến ra xa cả thế giới, không biết trong tương lai sắp tới J.Estina có những thiết kế nào mới lạ cho mọi người liên tưởng đến Yuna không nhỉ?
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách