Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 367|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU trêu quản lý của mình về sự yêu mến của anh chàng dành cho Red Velvet

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tập mới nhất của IU TV đã theo dấu tour lưu diễn trong nước của nữ ca sĩ và chiếu vài clip cảnh hậu trường chuẩn bị cho concert của cô.

Trong tập này, IU được nhìn thấy ở hậu trường trong các buổi diễn tập cho concert. Cô lần đầu tiên nói về việc giành giải Daesang tại 2017 Melon Music Awards, nơi cô ấy bật cười vì sự nhầm lẫn của mình trong bài phát biểu nhận giải.

Sau đó cô ấy ngại ngùng cười tươi và nói: "Hôm qua, anh Hanteo... [tên quản lý của cô ấy]" thì quản lý của cô đột ngột cắt lời và đùa: "Hãy nói về chuyện này sau đi, chúng ta còn phải bắt đầu tập dượt mà." Sau đó anh ấy nói thêm: "Đó là điều đã làm cuộc sống của anh có một khởi đầu mới."

IU tiết lộ sau đó: "Hôm qua như sinh nhật của anh ấy nhỉ. Anh ấy đã chụp ảnh với Red Velvet đấy! Họ nói họ có xem IU TV. Vì vậy họ biết Hanteo là ai."

Nữ ca sĩ giải thích: "Thế nên hôm qua mình đã hỏi họ: 'Rất xin lỗi, mình biết các bạn hẳn rất mệt mỏi, nhưng các bạn có thể chụp một tấm với quản lý của mình được không?' Nhưng sau đó anh Hanteo cứ nói không mãi nên mình nói đi nói lại: 'Đến đây nào! Nhanh lên và chụp ảnh thôi!' mà anh ấy từ chối tận ba lần! Mình cứ khăng khăng, cuối cùng tất cả bọn mình đã chụp ảnh cùng nhau."

IU tiếp tục trêu anh quản lý: "Sau khi Red Velvet rời đi, khuôn mặt của anh ấy siêu đỏ và anh ấy cười hết cỡ luôn. Mình nghĩ chụp một bức ảnh với Red Velvet còn làm anh ấy hạnh phúc hơn là việc mình giành giải Daesang ấy chứ. Đúng là một ngày đặc biệt của anh Hanteo!" Sau đó, cô nói với quản lý của mình: "Anh cảm thấy thế nào? Anh chụp được chung với Red Velvet là nhờ em đấy nhé. Anh vui vì là quản lý của IU chưa?"

Các bạn có thể xem phân đoạn siêu phăn nì nói trên trong video dưới đây:

Chân thành cảm ơn IU-VN subteam đã sub và chia sẻ video này!

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2018 23:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự rất dễ thương
Phúc lợi quản lý của IU quá siêu luôn, nhưng mà phải trung thành với team IU nhé anh Hanteo
Quan hệ của IU và quản lý và vệ sĩ vẫn hay được nhắc đến, luôn rất vui vẻ và gắn bó như người thân từ thời IU debut, thực sự rất đáng ngưỡng mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách