Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2767|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU khóc trong "Lee Soon Sin is the best "

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

IU hiện đang rất nhiệt tình tham gia diễn xuất trong bộ phim dài tập mới được khởi quay gần đây của đài  KBS      " Lee Soon Sin is the Best ".

Ngày 21 tháng 2, các báo đồng loạt đưa tin, phân cảnh có sư xuất hiện của IU đã bắt đầu được quay vào ngày 19 tháng 2.

Ngay sau khi cảnh quay được bắt đầu, IU đã tập trung vào cảm xúc của nhân vật và khóc ngay lập tức. Mặc dù thời tiết giá lạnh nhưng IU vẫn tập trung vào diễn xuất, thể hiện sự chân thành của mình.

IU đã hoàn thành cảnh quay đó mà không mắc lỗi nào. Sau khi cảnh quay kết thúc, cô ấy đã đứng trước tượng đài  Đô đốc Lee Soon Sin để chụp 1 bức ảnh dành tặng cho fan.

Đội ngũ sản xuất nói : " IU rất nhiệt tình tham gia diễn xuất. Diễn xuất cũng như thái độ của cô ấy đối với diễn xuất, tất cả đều tốt hơn những gì chúng tôi đã mong đợi. Chúng tôi hi vọng rằng rating có thể đạt khoảng 50% ".

Lee Soon Sin is the Best là một câu chuyện kể về một người mẹ và cô con gái, khi mà người chồng và cha họ đột ngột qua đời, trên con đường tìm kiếm hạnh phúc. Xung quanh câu chuyện tình yêu của nhân vật chính, bộ phim nói về gia tình, huyết thống và định nghĩa về hạnh phúc đích thực.

Bộ phim với sự tham gia diễn xuất của IU, Jo Jung Suk, Son Tae Young, Yoo In Na, và Go Joo Won sẽ được phát sóng vào ngày mùng 9 tháng 3, sau khi bộ phim Seoyoung is My Daughter kết thúc.

Soucre: http://en.korea.com/blog/enter/t ... on-sin-is-the-best/
V - trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 11:30:37 | Chỉ xem của tác giả
sao nhà xuất bản lại tự tin rating đạt được 50% cao dữ vậy hè
nhìn con bé khóc mà trông thấy thương quá
ủng hộ phim
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

không có gì bạn nhé :)  Đăng lúc 22-2-2013 10:29 AM
Cám ơn bạn đã ủng hộ nhé :X  Đăng lúc 21-2-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2013 11:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái mặt khóc mả ta khóc thấy xót mới lạ thấy ưa hun 1 cái quá:))
Chắc phân đoạn vừa từ quê lên gặp nhiều trắc trở nhưng mà thấy cái lạ của phim Hàn là nghèo cũng xài đt dữ zậy NoteII mới lị :)) (hơi săm soi tí kiểu này dễ SamSung tài trợ cho)
Thôi thì sắp chiều rùi cứ từ từ hóng vậy vẫn nôn nóng nhất là cái mini album Nhật vs album Hàn cơ>>>
Thanks bạn Táo đã dịch tin và mời mình nha :))

Bình luận

hớ hớ gái quê lên ko biết có nói giọng quê ko nhỉ?? giọng IU nghe hay thế dễ thương thế nếu mà nói giọng quê chắc hay lắm:))  Đăng lúc 21-2-2013 07:49 PM
keke, phim Hàn thì dù đi bụi đời, không có xu nào để mua bánh mỳ thì vẫn xài đt hàng xịn nhất ;))  Đăng lúc 21-2-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 12:23:37 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt quá sắp được xem phim rồi! Nhà mình có làm sub không nhỉ, mong chờ quá!
Phim này hấp dẫn mình đây.
Củm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2013 12:24:44 | Chỉ xem của tác giả
không biết phim này bao nhiêu tập nhỉ, nhưng có Anh Cảnh và IU nên ta hóng.
Hy vọng phim sẽ thành công.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^

Bình luận

Đây là phim cuối tuần, chắc cũng dài tập. Mình ko rõ lắm, nhưng chắc cũng phải khoảng 50 tập :D Cám ơn bạn đã ủng hộ :)  Đăng lúc 21-2-2013 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2013 15:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Các bác sản xuất mạnh miệng quá, thời tiết Seoul lạnh lắm rồi ah
nhưng hy vọng bộ phim sẽ thành công, đây là vai diễn chính đầu tiên của em ấy
Mừng là em ấy đã trở lại :).
Mà nhờ vậy dạo này có người chăm chỉ trans hẳn :)). Tks nàng Táo nhé ;)).

Bình luận

Thank nàng đã comt ủng hộ nhé :X  Đăng lúc 21-2-2013 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2013 18:55:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kiểu nì chết sớm.... Cứ 1 ngày ra 1 hình thế nì... Hóg chết mất....huhu
Chưa gì IU,unnie,đã khóc rồi thươg quá đi.....
IU chiều fan ghê hjhj... Chụp hình xinh quá đi hèhè.....
Hóng fim của unnie quá.... Thanks chủ thớt.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-2-2013 18:59:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúng tôi hi vọng rằng rating có thể đạt khoảng 50% ôi trời sao mà đặt mục tiêu cao dữ, em chẳng mong gì nó cao, chỉ cần không bị dìm hàng, rating đu đủ là được rồi, dù sao cũng mong bộ phim sẽ thành công, đây là vai diễn chính đầu tiên của IU nhà ta, mong là sẽ tốt
Hơn nữa, ta mong Ost của phim, chắc có IU hát nhỉ, mấy bài của Soon Shin nữa, mong là sẽ thành công như Some Day của Pilsuk
Nhìn unnie khóc xót quá chừng, cái áo khoác đỏ to sù sụ thế kia, trời chắc lạnh lắm nhỉ, unnie làm việc chăm chỉ nhá!!!!!! Mong unnie come back lắm đó!
Cám ơn bạn đã dịch tin! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-2-2013 19:00:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi IIU
trông IU thật sự là đã nhập tâm vào nhân vật
hóng bộ phim mới của IU
trông cô ấy quá xinh đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-2-2013 19:57:49 | Chỉ xem của tác giả
Cháu lạy các bác trong đội ngũ sản xuất ;)), lên đến 30% là cháu mừng hết lớn rồi mà các bác còn mong tới 50% @.@ Lần này là thú thật không đủ tự tin với bé IU lắm, lo lắng nhiều nữa là đằng khác. Chỉ mong là bé sẽ làm thật tốt để nếu có bị nhận gạch đá thì cũng chỉ từ một số ít thôi. Nhưng dù sao cũng mong là mong ước của các bác thành sự thật :D.

Nhìn loạt hình chỉ muốn cấu véo con bé vài phát ;)). Cái áo đỏ chưa nhìn đã thấy ấm rồi. Phim nào quay vào mùa đông cũng khắc nghiệt cả, nhớ hồi Dream High, lúc nào cũng thấy các bạn trẻ thở ra khói trong khi quần áo thì mỏng manh. Mong là cả đoàn đều giữ gìn được sức khỏe thật tốt!

Mình thấy mọi người trong kites cũng phản ứng khá ổn với phim nên mình nghĩ là phim sẽ được nhà kites làm sub :D, hay ít ra là mong như vậy :D

Thx nàng đã dịch tin nhé :x! Nghỉ Tết xong năng lượng dồi dào nên phải chăm chỉ đấy, keke ;))

Bình luận

nó cứ dính đến phim ảnh là ta ko tự tin rồi :)) Mong là kites làm sub, chứ ko thì ko biết đi đâu mà hóng phim :)  Đăng lúc 21-2-2013 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách