Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1580|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

IU hóa diễn viên kịch câm trong trailer đầu tiên của "You're The Best Lee S

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-2-2013 22:58:47 | Xem tất |Chế độ đọc

"You're the Best Lee Soon Shin" với sự tham gia của IU và Jo Jung Suk trong vai chính đã tiết lộ trailer đầu tiên.

Bộ phim khắc họa những khó khăn mở ra cho bà mẹ và cô con gái út Lee Soon Shin (IU) sau cái chết của người cha. Khi mẹ và con gái gặp khó khăn khi tìm lại hạnh phúc, Lee Soon Shin gặp Shin Jun Ho (Jo Jung Suk), một doanh nhân lạnh lùng và câu chuyện lãng mạn bắt đầu.

Trong preview, một số cảnh về sự khó khăn của Lee Soon Shin cũng như lần chạm trán đầu với Shin Jun Ho được tiết lộ. Do Lee Soon Shin cũng là tên của một chỉ huy hải quân (nam) danh tiếng trong lịch sử, preview cho thấy vai diễn của IU bị chế giễu bởi cái tên kì lạ của cô.

Cùng xem trailer:

Nguồn: allkpop
Clip: [email protected]
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 23:09:25 | Xem tất
Thấy cái title là muốn rết cho bạn rồi, nhưng mà đành bó tay.

Đâu để xem IU hóa thân thành Maya nào ^^. Thích quá ^^!

Ừm, xem xong trailer rồi. Phải nói là: Nếu mình không phải là người cuồng dàn cast này và câu chuyện gốc thì mình sẽ không đợi phim đây :(. Thôi, chờ phim ra lò.

Bình luận

@Rui: Nghe nói chuyển thành phim thì Soo Shin giỏi hát chứ không giỏi diễn.  Đăng lúc 25-2-2013 06:32 PM
Rui
Má ơi, để IU đóng Maya sao, k hiểu nàng này sẽ xoay sở kiểu j với hàng trăm khuôn mặt của Maya =.=  Đăng lúc 25-2-2013 05:59 PM
nàng Justwendy đừng khiến t chết ngất vì cái chuyển thể này chứ =)) chịu k nuối nổi cách đóng Maya dù chỉ trailer của e IU  Đăng lúc 25-2-2013 10:22 AM
@Rui: Đúng đó. IU đóng vai Maya, Jo Jung Suk đóng vai Masumi, còn Lee Mi Suk vào vai cô giáo Tsukikage.  Đăng lúc 25-2-2013 08:57 AM
Rui
Film này chuyển thể từ Glass mask hả nàng O.o  Đăng lúc 25-2-2013 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 01:11:50 | Xem tất
Ừm diễn viên kịch câm + cái râu mép thế kia là Charlie Chaplin rồi nhỉ!
Nhìn mặt lém ớn luôn, ra cái trailer có chút xíu, hok biết coi đi coi lại bao lần rồi
Nói chung là hóng phim vô ngàn~ làm ơn có ST nào sub phim này đê
Phim dài tập~ặc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 05:08:19 Từ di động | Xem tất
Haha cái râu đở không nổi...chết mất....haha....
Chưa gì đã thấy IU chạy với khóc rồi còn bị chọc bởi cái tên nữa chứ .....hjxhjx...
Hóng quá đi xem cái trailer mà đại hóng luôn.... Đoạn cuối IU xinh ghê...hjhj....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 09:00:10 | Xem tất
tks chủ thớt nha {:311:}
mình đang hóng trên từng cây số đây {:308:}
hình như film dài tập lắm thì phại, Kites nhà mình có làm thì mong đội ngũ ST giữ sk để chiến đấu đến cùng nha {:306:}
nice day 2 all
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 11:07:19 | Xem tất
thời trang phim này trông có vẻ không đẹp lắm nhỉ?
nếu không vì dàn cast và câu chuyện gốc thì mình chắc sẽ không coi phim này, xem cái trailer cứ thấy thế nào ấy >"<
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 12:25:17 | Xem tất
oh đã có trailer của Film
Tác phẩm chuyển thể thì càng áp lực hơn cho em ấy rồi đây...
Lại là Glass mask nữa. Flighting Flingting!! IU :X
Tks bạn dịch tin nhé.

Bình luận

Tác phẩm chuyển thề từ Glass mask hả bạn. ôi mình thích Azumi cơ, ko thích Maya lắm.  Đăng lúc 1-3-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 21:42:04 Từ di động | Xem tất
Ôi cuối cùng đã  tung trailer.thật là vui.                                                 Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách