Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 654|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] IU được tiết lộ đã quyên góp để giúp đỡ trẻ em khó khăn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một lần nữa, IU lại có đóng góp đáng kể giúp trẻ em khó khăn cho Ngày Thiếu Nhi (ngày 5 tháng 5).

Vào năm 2015, IU đã quyên góp 100 triệu won (khoảng $93000) để giúp trẻ em từ các gia đình có thu nhập thấp. Cô cũng thực hiện hành động tử tế đó trong năm nay.

Theo ChildFund, IU đã quyên góp dưới tên thật của cô Lee Ji Eun để hỗ trợ trẻ em nghèo Hàn Quốc. Họ nói: “Chúng tôi phải tiết lộ hành động quyên góp bí mật tốt đẹp của IU vì sự quan tâm liên tục của cô ấy đối với trẻ em. Chúng tôi hy vọng ảnh hưởng tích cực của IU sẽ lan truyền văn hóa quyên góp và bọn trẻ sẽ có một Ngày Thiếu Nhi hạnh phúc.”

Đầu năm nay, IU cũng giúp đỡ năm sinh viên đại học gặp khó khăn về tài chính bằng cách đưa 20 triệu won (khoảng $19000) dành cho học phí và ký túc xá của họ.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-5-2018 12:14:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Iu thật dễ thương, xinh đẹp, diễn xuất cũng giỏi nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-5-2018 12:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Ẻm tốt tính, hay làm từ thiện, không muốn ồn ào nên đã dùng tên thật.
Nhưng tổ chức từ thiện muốn nêu gương sáng cho mọi người học tập nên đã tiết lộ.
Phim hết rồi, không thấy đoàn phim đi nghỉ ở đâu nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 28-5-2018 13:09:00 | Chỉ xem của tác giả
QueenInHyunsMan gửi lúc 28-5-2018 12:26 PM
Nhưng tổ ch ...

Đoàn phim có được thưởng kì nghỉ ở Hải Nam, Trung Quốc từ 23/5 đến 27/5. Mọi người mới nghỉ xong và đã về luôn rồi ). Riêng Nara đóng vai Yoora có đến Hội An nghỉ thay vì đi Hải Nam á

Bình luận

ui, vậy là tui miss news rùi, lần này cô Diu có đi không bạn, mấy phim trước, toàn vướng lich trình mà không đi được  Đăng lúc 28-5-2018 02:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 28-5-2018 22:25:57 | Chỉ xem của tác giả
QueenInHyunsMan gửi lúc 28-5-2018 12:26 PM
Nhưng tổ ch ...

Câu trả lời trong spoil nhé Còn IU không đi nha, vẫn bận rộn làm việc lắm, ham công tiếc việc số 1 luôn :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách