Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8360|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Interview - Bách khoa toàn thư về EXO K' BaekHyun

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên thật là Byun Baek Hyun. Sinh ngày 06/05/1992. Chiều cao 175cm. Anh ấy đã được tìm thấy thông qua hệ thống casting và  từ đó trở thành thành viên cuối cùng của EXO K. BaekHyun là thành viên có thời gian đào tạo ngắn nhất trong lịch sử của SM. Anh đã được tìm thấy khi đang trên đường tham dự một kì thi ở trương trung học và trở thành 1 học viên của SM và lần đầu tiên xuất hiện ở EXO Showcase ngày 08/04/2012. EXO bắt đầu chuẩn bị cho sự xuất hiện đầu tiên với teaser của Kai vào ngày 23/12/2011. Vào ngày 29, EXO K' Kai, EXO M' LuHan, Chen và Tao biểu diễn lần đầu tiên trước người hâm mộ ở SBS Gayo Daejeon. Đó là lý do tại sao nó được coi là 1 điều đặc biệt với BaekHyun khi được phát hiện năm 2011 và debut năm 2012.

Mặc dù sự nổi tiếng đang tăng lên, nhưng khả năng của BaekHyun đã được đội ngũ nhân viên SM công nhận chỉ trong 1 thời gian ngắn là điều làm chúng ta chú ý đến.
Mặc dù BaekHyun là người cuối cùng tham gia vào nhóm, nhưng vai trò của cậu ấy rất quan trọng. Mặc dù nó có thể được chứng minh qua nhiều video, nhưng đôi khi chúng ta có thể quên nó vì chúng ta cần phải bảo vệ super idol BaekHyun phải không nào?

Giống như Chanyeol, BaekHyun là người rất dễ chịu, anh sống cùng các thành viên rất tốt. BaekHyun là thành viên    ít nói về bản thân mình nhất. Nói cách khác, anh ấy luôn đề cập đến các thành viên khác và EXO khi nói. Điều này chứng tỏ BaekHyun rất hiểu và thân với họ.  

Sở thích đặc biệt của BaekHyun là Hapkido và chơi piano. BaekHyun, người đã nói tất cả mọi thứ mình muốn nói trong buổi phỏng vấn đầu tiên, thậm chí còn hét lên khi 1 fan hâm mộ đeo mặt nạ Chanyeol ở fansign, thật sự là 1 đứa trẻ hiền lành. Mặc dù 1 chút khó tin rằng sở thích của anh ấy là Hapkido, nhưng hãy cứ biết như thế nhé. BaekHyun nói: "Nhiều người hâm mộ đã yêu cầu tôi làm puing puing khi kí tặng, nhưng tôi đã xấu hổ". Vậy thì đừng làm puing puing trong tương lai nữa, hãy làm aegyo khác

Vai trò của BaekHyun trong nhóm là gây ồn ào. Các thành viên nói rằng cậu ấy rất ồn ào "Anh ấy ồn ào từ sáng  đến tối, ngay cả khi đi ngủ. Anh ấy luôn la hét "ah ah" trong khi đi xung quanh". Mặc dù cậu ấy là hyung nhưng lại luôn hành động dễ thương và mang đến tiếng cười

mặt khác EXo đang tích cực quảng bá cho bài hát đầu tay MAMA. xin hãy theo dõi 6 chàng trai trẻ đến từ hành tinh ngoài trái đất nhé!
Cre: http://fuckyeahsment-exo.tumblr.com/post/24473279619/trans-120605-exo-k-joynews24-interview-baekhyun
[email protected]
Bonus: Kai: "Lần đầu tiên, tôi đã rất ngạc nhiên vì BaekHyun gia nhập nhóm rất muộn, nhưng anh ấy trở nên thân với Chanyeol chỉ sau 1 đêm"
PS1: Lâu rùi mí có hứng dịch new, mong mọi người ủng hộ
Ps2: K bt 2 cháu làm gì mà sau 1 đêm mà đã ..........
PS3: Thấy nhiều người có vẻ không thoải mái vì tin này, mình xin nói rõ, đây là news từ 1 cuộc phỏng vấn với báo joynews ngày 5/6/12. Sr vì hum qua hơi muộn nên mình không để ý 1 số vấn đề xẩy ra sau khi đăng bài. Mình chỉ dịch tin chính xác 100% từ news eng thôi, mình k tự nghĩ ra title này. Và đây là link gốc:
http://joynews.inews24.com/php/news_view.php?g_serial=662886&g_menu=700100

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
thinhmailinh + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-6-2012 00:51:00 | Chỉ xem của tác giả
theo mình biết thì Kyuhuyn SJ có thời gian đào tạo ngắn nhất của SM từ trước tới nay chứ nhỉ, chỉ hơn 3 tháng sau khi gia nhập SM thì được vào SJ
p/s không biết mình có nhầm không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-6-2012 01:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bạn Bacon :*
Chắc SM nó thấy tài năng đi show của bạn ấy đây mà.
Độ 4D của bạn ý đã được công nhận qua những vid pre-debut. Nói thật xem không đỡ nổi.
Yêu nụ cười sáng của Bacon<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-6-2012 01:22:13 | Chỉ xem của tác giả
sn 92 vậy là nhỏ hơn mình rồi

ơ  mình tưởng a Ku training có 3 tháng *hy vọng ko có gì nhầm lẫn* thôi đã là ít lắm rồi mà bạn này còn ít hơn nữa hả O_o Vậy là 1 hay 2 tháng ??? mà k cần biết chỉ cần biết tg ngắn nhất

Được debut sớm như vậy tài năng thì ko còn gì để bàn cãi nữa rồi, mặt mũi cũng cư tê ghê cơ :-x cộng thêm khả năng đi show *đọc news thấy b ý có vẻ có khả năng này lắm* rồi gà nhà SM +v...v nhiều thứ nữa - 1 tương lai sáng đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-6-2012 05:53:55 | Chỉ xem của tác giả
bacon ah , có người nói cậu may mắn , cậu giỏi, cậu có thời gian thưc tập ngắn nhất SM đấy cậu vui ko ? Cậu may mắn quá đi cơ chứ khi mà trước khi vào SM cậu đi từng cuộc tuyển chọn, rồi ngồi chờ đợi để nhận thông báo mà rồi lại lủi thủi quay về. Chà cậu giỏi quá nhỉ  là thực tập sinh ngắn nhất SM đấy, cậu còn nhớ cậu đã nói gì ko "Nếu tôi không tập luyện chăm chỉ hơn những người khác thì tôi cũng không thể thành công", ko biết để được ra mắt thì cậu đã tập luyện như thế nào nhỉ ? trainee nhà SM có tiếng là chịu cực rồi, mà để đc ra mắt lại phải cố nhiều hơn. Với tôi cậu chỉ có 1% may mắn, 1% sự tài giỏi còn lại là sự cố gắng vươn tới ước mơ của cậu.Chúc mừng cậu đã đi đc tiến thêm 1 bước để vươn tới ước mơ của cậu nhé. Hãy biến nó thành sự thật vì EXOtic nhé bacon.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-6-2012 06:57:31 | Chỉ xem của tác giả
giống như thiên tài bẩm sinh thế nhỉ
đào tạo chưa chỉ trong 1 năm cơ đấy
anh này víp qua còn dễ thương nữa
hâm mộ từ ngoại hình tới tính cách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-6-2012 07:42:49 | Chỉ xem của tác giả
hì hì

a nì cute tóa đi

tính tình cũng rất ư là dễ thương

tài năng thì mọi người đã nhìn nhận

nhưng còn cái bonus

2 anh nì làm cái rỳ thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-6-2012 08:13:40 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui Beak của ta...
cái độ 4D của ku cậu là lây từ Chan chớ đâu ra nữa!
1 đêm mà thành dẩy rùi, jo lại ở chung fog hèn j độ hâm nó ngày 1 tăng cao.
=]] iu Baek wa' đy...cả EXO nữa! Hi vọng sẽ dc giải Best New Rokkie năm nay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-6-2012 08:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Điều này thật khó tin đó. Bởi các thành viên của EXO đều là những người rất tài năng và được lựa chọn đào tạo rất kỹ lượng. Xem ra thật sự tài năng của Baek Hyun là một điều rất thu hút với SM.
Chúc nhóm đạt được thành công như mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-6-2012 09:17:09 | Chỉ xem của tác giả
Aaaa...Bacon ah, yêu nhóc lắm cơ.
Công nhận thân thiện, dễ thwong thật, làm cho ngta có cảm tình ngay từ lúc đầu
Nụ cười ngây ngô như trẻ con ý, nhìn mà ghét hôhô
Mình cũng đã từng ngạc nhiên khi đọc pro5 của Baek Hyun, lúc ấy đã chắc mẩm thằng bé này phải tài năng lắm mới có thời gian trainning ngắn thế này. Và rồi khi nghe nó hát thì đúng là k làm mình thất vọng mà.
Hãy luôn sát cánh bên mấy nhóc kia và cùng với ChanYeol làm happy virut của EXO nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách