Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 68261|Trả lời: 166
Thu gọn cột thông tin

Internet Download Manager 6.32 - Trình download số một thế giới!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2011 14:07:14 | Xem tất |Chế độ đọc
Internet Download Manager (IDM) is a tool to increase download speeds by up to 5 times, resume and schedule downloads. Comprehensive error recovery and resume capability will restart broken or interrupted downloads due to lost connections, network problems, computer shutdowns, or unexpected power outages. Simple graphic user interface makes IDM user friendly and easy to use.Internet Download Manager has a smart download logic accelerator that features intelligent dynamic file segmentation and safe multipart downloading technology to accelerate your downloads. Unlike other download managers and accelerators Internet Download Manager segments downloaded files dynamically during download process and reuses available connections without additional connect and login stages to achieve best acceleration performance.

Internet Download Manager supports proxy servers, ftp and http protocols, firewalls, redirects, cookies, authorization, audio and video content processing. IDM integrates seamlessly into Microsoft Internet Explorer, Netscape, MSN Explorer, AOL, Opera, Mozilla, Mozilla Firefox, Mozilla Firebird, Avant Browser, MyIE2, and all other popular browsers to automatically handle your downloads. You can also drag and drop files, or use Internet Download Manager from command line. Internet Download Manager can dial your modem at the set time, download the files you want, then hang up or even shut down your computer when it's done.

Other features include multilingual support, zip preview, download categories, scheduler pro, sounds on different events, HTTPS support, queue processor, html help and tutorial, enhanced virus protection on download completion, progressive downloading with quotas (useful for connections that use some kind of fair access policy or FAP like Direcway, Direct PC, Hughes, etc.), built-in download accelerator, and many others.

Version 6.32 adds Windows 10 compatibility, adds IDM download panel for web-players. It also features complete Windows 8.1 (Windows 8, Windows 7 and Vista) support, page grabber, redeveloped scheduler, and MMS protocol support. The new version also adds improved integration for IE 11 and IE based browsers, redesigned and enhanced download engine, the unique advanced integration into all latest browsers, improved toolbar, and a wealth of other improvements and new features.

Download #News

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
EmeraldNguyen + 5 Cảm ơn bạn
tmycutie + 5 Cảm ơn bạn
GauPeo + 5 Thanks a lot
nagasaki + 5 Cảm ơn bạn nhiều nhé
ngoctuyenjp2 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 16:21:51 | Xem tất
Dù phần mềm này nhiều người bít...và cũng có nhìu người sử dụng chủ yếu là bản crack nhưng vẫn Tks bạn đã share nha :):)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2011 21:41:40 | Xem tất
Nhân đây, mình muốn hỏi chút. Trước giờ mình down từ youtube bằng idm vẫn coi bình thường.
Nhưng khoảng thời gian gần đây, down cái nào khi mở ra cũng ko đọc được (cannot render the file). Cùng vid đó, mình down bằng idm bên laptop thì vẫn coi bìh thường. Không biết là bị lỗi gì nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 01:23:46 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 8-9-2011 21:41
Nhân đây, mình muốn hỏi chút. Trước giờ mình down từ youtube bằng idm vẫn coi bình th ...

Mình nghĩ nguyên nhân do trình xem video của bạn thiếu codec hoặc lỗi, xung đột.v.v...
Bạn gỡ bỏ cài đặt rồi cài lại bản mới nhất xem sao.
Hay là bạn tải phiên bản KMPlayer này về dùng xem có chạy được không nhé! (gỡ bỏ trước nếu đã có)
Tải về:
  1. http://cdn.kmplayer.com/KMP/Download/KMPlayer_EN_3.0.0.1441_R2.exe
Sao chép mã

Bình luận

uh, cảm ơn bạn trước nhé, lát mình thử xem sao:D  Đăng lúc 9-9-2011 09:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2011 20:26:33 | Xem tất
đây có phải bản crack ko ạh????
sao hướng dẫn có vẻ lằng nhằng thế
??????????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2011 20:39:55 | Xem tất
cho mình hỏi down về setup là xài đc luôn àh, mình vãn ko hiểu lắm??? phần proxy nữa, cái ô Port kia là sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2011 16:13:40 | Xem tất
real_fan08 gửi lúc 18-9-2011 20:39
cho mình hỏi down về setup là xài đc luôn àh, mình vãn ko hiểu lắm??? phần proxy nữa,  ...

Hướng dẫn chỉ có từng này thôi bạn
Install notes
    Cài đặt chương trình.
    Thoát IDM dưới khay hệ thống, chép đè file IDMan.exe vào thư mục cài IDM.
    Chạy file RegKey.reg hoặc file RegKey_x64.reg nếu bạn sử dụng windows x64.

còn phía dưới là cách down maxspeed cho mạng FPT thôi, không liên quan đến việc cài IDM ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 11:00:52 | Xem tất
hình như có cách xài idm mà ko cần crack mà
crack lúc nào cũng có virus chán lắm
mình xài idm đâu cần crack đâu

Bình luận

bạn lên đây xem thử nha http://www.vn-zoom.com/f229/crack-idm-6-04-6-05-6-xx-ko-can-dung-patch-ko-virut-583069.html  Đăng lúc 30-3-2013 01:25 PM
mình dùng code chỉnh sửa trong file host đó  Đăng lúc 30-3-2013 01:22 PM
Co mình hỏi bạn làm cách nào mà xài không cần crack vậy? Chỉ mình với !  Đăng lúc 24-3-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 22:54:00 | Xem tất
sao mình xài cái proxy kia, đc mấy ngày nhanh, về sau tốc độ lại như cũ vậy nhỉ??????
hix
mà bạn nà có thể giải thích thêm cho mình về cái "host get link" kia ko????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-9-2011 10:33:32 | Xem tất
real_fan08 gửi lúc 24-9-2011 22:54
sao mình xài cái proxy kia, đc mấy ngày nhanh, về sau tốc độ lại như cũ vậy nhỉ?????? ...

proxy free rất nhanh die nên khi thấy tốc độ chậm thì bạn nên tìm proxy khác thay thế  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách