Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 849|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Im Siwan gửi cho Yeo Jin Goo một món quà bất ngờ trên phim trường “Hotel Del Luna”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Im Siwan đã làm Yeo Jin Goo bất ngờ trên trường quay của “Hotel Del Luna” tvN với một xe tải đồ ăn nhẹ!

Im Siwan đã viết một tin nhắn trên xe tải trong vai nhân vật Yoon Jong Woo trong “Strangers From Hell” của anh ấy: “Gosiwon (Nhà trọ) Eden đang thuê quản lý nè. [Từ] Yoon Jong Woo, Phòng 303.”

Yeo Jin Woo đã trả lời tử tế trong vai nhân vật Goo Chan Sung, quản lý của Hotel Del Luna: “Anh Yoon Jong Woo phòng 303 ơi, các vị khách con người thường ở trong phòng 404. Em có nên đặt phòng cho anh không? #YoonJongWoo #ImSiwan #MónQuàBấtNgờ #CảmƠnAnhNhiềuLắmHyung.” Xem bài viết gốc của Yeo Jin Goo ở ĐÂY.

Hai diễn viên đã duy trì tình bạn kể từ lần đầu tiên làm việc cùng nhau trong bộ phim truyền hình “The Moon Embracing the Sun” của MBC năm 2012, Yeo Jin Goo trong vai nhân vật của Kim Soo Hyun hồi trẻ và Im Siwan là phiên bản trẻ của nhân vật của Song Jae Hee. Bây giờ, bảy năm sau, hai người đã phát triển thành những diễn viên nam chính mạnh mẽ.

Bộ phim “Strangers From Hell” thuộc đài OCN của Im Siwan sẽ khởi chiếu vào ngày 31 tháng 8, còn “Hotel Del Luna” của Yeo Jin Goo hiện đang phát sóng vào thứ bảy và chủ nhật hàng tuần.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bài viết liên quan trước đó:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-8-2019 21:30:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em từ Mặt trăng ôm mặt trời này
Giờ toàn thành diễn viên cứng hết rồi
Hi vọng phim của anh zai cũng thành công như phim của em zai nha
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời