Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Im Si Wan 임시완

[Lấy địa chỉ]
121#
 Tác giả| Đăng lúc 31-3-2017 21:15:29 | Chỉ xem của tác giả

cre: imsiwanvn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
 Tác giả| Đăng lúc 31-3-2017 21:21:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2017 20:40:51 | Chỉ xem của tác giả
(News) Theo dòng sự kiện, hôm nay trên trang chủ của Plum Entertainment đã update profile cơ bản của Siwan lên, chào đón anh về nhà mới
Một số chuyện hành lang: Siwan đã biết giám đốc của Plum Entertainmnet từ trước, chính nhờ sự quan tâm và chiếu cố của chú ấy mà Siwan đã rất cảm động. Khi Siwan đang trải qua giai đoạn FA, giám đốc đã đợi và ủng hộ Siwan, chú ấy cũng là một người rất rộng lượng và đã đưa cho Siwan rất nhiều lời khuyên dưới vai trò là một người anh, người tiền bối trong làng giải trí.
Siwan không thể không lo lắng cho tương lai của mình sau khi rời khỏi công ty quản lý cũ, thậm chí còn stress hơn khi việc chuyển đổi công ty có thể sẽ ảnh hướng để chuyện nhập ngũ có lẽ sẽ sớm diễn ra của anh.
Siwan chia sẻ: "Em đã nghĩ xem mình cần cái gì, và em cũng không biết chính xác mình đang đứng ở đâu trong làng giải trí này. Em đã rất lo lắng và stress vì không biết nên chọn con đường nào."
Trong khoảng thời gian này, chính giám đốc của Plum Entertainment đã giơ tay cứu vớt Siwan. Nhờ sự quen biết từ trước, rất tự nhiên và dễ hiểu khi Siwan chia sẻ những lo lắng của mình với chú ấy. Giám đốc đã quan tâm chăm sóc cho Siwan trong suốt quá trình khi anh đang tiến hành quay phim, nói với anh rằng anh không cần lo về việc tìm công ty mới và hãy tập trung vào diễn xuất. Giám đốc đã rất thật lòng với Siwan, thậm chí còn nói vớ anh rằng anh có thể quyết định chuyện này sau khi nhập ngũ cũng không sao cả.
Siwan nói: "Em đã bị thu hút bởi sự chiếu cố tận tâm mà giám đốc đã dành cho em. Em nghĩ nếu với mối quan hệ bây giờ anh ấy đã có thể làm hậu thuẫn cho em tốt đến vậy, có lẽ em sẽ làm việc tốt với anh, nên em đã quyết định làm như vậy. Em không quan tâm việc anh ý đối xử tốt với em chỉ là đặc trưng hay phục vụ cho công việc của anh ấy, miễn sao em cảm thấy chúng em làm việc tốt với nhau là được."
Eng trans: @kimlixus (Twitter)

Vtrans by Im Si Wan Vietnam Fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2017 20:42:53 | Chỉ xem của tác giả
Movie "Hooligans" | Official Stills.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2017 20:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Trailer#Movie Hooligan

http://tv.naver.com/v/1573552

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2017 20:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Movie "Hooligans" | Official Stills.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2017 20:54:54 | Chỉ xem của tác giả
2017.04.08 | Event | One Line Greeting Stage (CGV Kang Byun).

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2017 21:22:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2017 21:27:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời