Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14599|Trả lời: 121
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hyun Bin & Han Ji Min - "nam nữ của thời đại" cùng thử thách với phim cổ trang

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai diễn viên cùng độ tuổi 31 - Hyun Bin và Han Ji Min sẽ cùng gặp gỡ trong movie cổ trang với mối quan hệ đặc biệt hiếm thấy.

Trong movie "King's Wrath" lấy bối cảnh thời Joseon, Hyun Bin và Han Ji Min sẽ vào vai nhân vật hoàng đế Jeong Jo trẻ tuổi và hoàng hậu Jeong Sun xinh đẹp (của Tiên đế). Đây chính là thử thách trên màn ảnh rộng gồm hai sắc màu của cặp sao nam nữ được gọi là "thời đại" này.

Jeong Jo và hoàng hậu Jeong Sun - như lịch sử đã nhắc tới, là đối thủ chính trị của nhau. Nay Hyun Bin và Han Ji Min sẽ cùng tái hiện lại mối quan hệ chính trị đối lập đó. Trước đây Han Ji Min từng được chú ý khi nhận được đề nghị tham gia vào bộ phim. Hiện nay cô đang thảo luận chi tiết với nhà sản xuất và sẽ kí hợp đồng.

"King's Wrath" là bộ phim về giai đoạn vua Jeong Jo liên tục bị uy hiếp và ám sát, bên cạnh đó là hai người đàn ông thân cận luôn bảo vệ. Han Ji Min sẽ có một hình ảnh mới với nhân vật không ngừng đối lập với Jeong Jo. Quay lại màn ảnh rộng sau 2 năm kể từ Detective K, cô dự kiến sẽ xuất hiện với vai diễn đầy sức hút.

"King's Wrath" đã nhận được rất nhiều sự quan tâm khi Hyun Bin chọn làm tác phẩm quay lại của mình sau khi xuất ngũ.
Sự kì vọng tiếp tục được tăng cao khi các diễn viên Jeong Jae Young, Jo Jung Suk quyết định cùng tham gia diễn xuất.
Hiện tại có cả Han Ji Min gia nhập khiến bộ phim càng nhận được nhiều kì vọng hơn trong giới diện ảnh.

"King's Wrath" sẽ bắt đầu quay tại Jeon Ju vào đầu tháng 9 tới.
Diễn viên đầu tiên nhận vai - Hyun Bin đang trong quá trình tập luyện võ thuật và cưỡi ngựa để chuẩn bị cho bộ phim.

nguồn: nate
Biên dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
pio227 + 5 hớ hơ :))
DinhDinh + 5 hớ hớ :)))
Joongie_girl + 5 ố là la :x
sis_wanabe + 5 thương :x
nail65 + 5 :x:x:x
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
peCong + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2013 10:47:22 | Chỉ xem của tác giả
sofa...sofa rùi...mừng quá {:297:} {:297:} {:297:}

khe..khe... lần này mợ Min được  thoả ước nguyện bấy lâu  được đóng " vai phản diện " roài nhoé
lần này Min sẽ vào vai Bà trẻ của Bin , bà này ác lắm cầm đầu bọn phản động đây
tha hồ xem Min và Bin đối đầu roài , thật là gay cấn
hóng phim quá ^^!
cảm ơn bạn @Pro rất nhiều ^^! {:444:}

mong tạo hình của Min như trong Detective K , hô..hô...nhìn ảnh này coá ai nhận ra MIn của ta {:176:}

cre: DC

Bình luận

uhm đúng thế @ Mèo à ^^  Đăng lúc 18-8-2013 10:40 PM
ê Mèo , sao là bà trẻ ? không phải vợ chồng sao ?  Đăng lúc 14-8-2013 11:36 AM
Pr quá đấy mèo nhà minnie nhé :)))) Mà thái hậu đẹp như ảnh trên thì tuyệt vời nhỉ ;)  Đăng lúc 13-8-2013 08:54 PM
@loveIU-forever : uhm Min đồng ý rùi ..khe..he mình lụm dc 20$ rùi ^^  Đăng lúc 13-8-2013 08:09 PM
thế là ss Min đồng ý rồi hả mèo thích thích:))  Đăng lúc 13-8-2013 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2013 10:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Xấu tính vật vã. trans news mà ko hú em trước để em vào giật tem là sao {:430:} là sao {:430:}

anw, quay lại với cái news :">. hôm trc nghe nói chị Min ko tham gia nữa, tưởng chị ký hợp đồng đóng phim khác rồi chớ, cuối cùng vẫn quay lại với anh zai nhà em sao
có điều đọc xong news này, thấy thật là hoài của đóng với gái xinh. Trai đẹp đóng cùng gái xinh, lại còn là vợ chồng, thế mà lại là địch thủ là dư lào . Đúng là phí của trời mà. Kiểu này e rằng không hóng được skinship với các thể loại chemistry rồi {:399:}
thôi thì lạy trời cho phim thành công tốt đẹp. cho anh zai nhà em thành ông vua tuyệt vời nhất từ trước tới nay. không có skinship thì đi hóng zai vậy. Cựu lính hải quân giờ lại để râu, cưỡi ngựa, bắn cung, cũng đáng để hóng lắm đây {:438:}. Trước giờ Bin luôn là 1 người làm việc rất nghiêm túc, lựa chọn kịch bản này sau 2 năm vắng bóng, nhất định đây cũng sẽ là 1 phim đáng để xem, đáng để chờ đợi.

Bình luận

@aloha : coàn ghê gúm hơn nữa , là Bà kế với coan chồng ^^ bà này như ss Fire nói là cầm đầu bọn phản động để ám sát vua  Đăng lúc 13-8-2013 11:15 AM
tưởng là vợ chồng, hóa ra là mẹ kế với con chồng à =))  Đăng lúc 13-8-2013 11:12 AM
thế thì là đúng là hoàng thái hậu rồi .  Đăng lúc 13-8-2013 11:11 AM
khựa..khựa..bà trẻ này thâm độc lắm ^^ nên chắc coá mấy cảnh dụ dỗ vua ấy chứ ^^ ( coá thể hơi nóng nóng ấy )  Đăng lúc 13-8-2013 11:09 AM
Chị quên mất đấy, tại vì chưa trans news bao giờ nên ko có kinh nghiệm :v  Đăng lúc 13-8-2013 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2013 10:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc tin chị Ji Min xác nhận đóng chung phim với điện hạ nhà mình nên fai chạy vào đây hóng hớt hí hí
Hy vọng chị ấy vs Bin sẽ hoàn thành thật xuất sắc vai diễn của mình, vua vs hậu giờ lại là đối thủ chính trị, có lẽ là rất thú vị và đáng xem
Giờ ms biết đây là phim chị Ji Min đóng sau 2 năm, cũng là phim comeback của zai, hy vọng là sẽ có ấn tượng tốt đẹp ^^
Bin thì giờ đang luyện tập cưỡi ngựa này nọ để trở thành 1 vị điện hạ xuất chúng, chị Min cũng cố gắng lên, chemistry nảy lửa vào cho nó gay cấn nhé {:438:}  

Bình luận

chị Min đóng vai vợ của ông nội anh Bin, cầm đầu phe ám sát vua, nên là chỉ có thể nhìn nhau hận thù tóe lửa được thôi  Đăng lúc 13-8-2013 02:48 PM
Phim này đáng để xem do dàn diễn viên có thực lực.  Đăng lúc 13-8-2013 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2013 10:49:28 | Chỉ xem của tác giả
Drama come back của Bin sau khi xuất ngũ và của Min sau Gác Mái nhỉ ??
Tuy ko thik xem fim cổ trang cho lắm nhưng nếu nội dung hấp dẫn và có dàn diễn viên đóng ổn như này thì cũng đáng để xem..
Đón đợi

P/s: Han Ji Min 31t mà nhìn tưởng 25t - 26t thôi, nhìn nàng vẫn trẻ trung phết {:180:}
Hyun Bin thì bao nhiêu tuổi cũng đc, vì anh đẹp trai {:96:}

Bình luận

like p/s của bạn :)  Đăng lúc 13-8-2013 04:09 PM
like câu cuối quá =))))))  Đăng lúc 13-8-2013 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2013 10:49:53 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã có tin về hoàng hậu rồi

Thỏa cái lòng trông ngóng, đợi chờ

Zai xênh - gái đẹp mà đóng 2 thế lực trái ngược nhau, 2 thế lực chính trị

Mà đây là Hoàn hậu hay là Hoàng thái hậu vậy Tồ ơi.

Còn nửa tháng nữa mơí bắt đầu quay

Hi vọng ảnh hậu trường sẽ được tung ra sớm

Bình luận

hai bên đối địch nhau đó sis, hóng quá :)  Đăng lúc 13-8-2013 04:09 PM
hu..hu..movie tin tức ít lắm ss á :(( không biết họ có tung cái ảnh hậu trường nào choa mình xem ko nữa ^^  Đăng lúc 13-8-2013 11:21 AM
BIN BIN =))  Đăng lúc 13-8-2013 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2013 10:51:32 | Chỉ xem của tác giả
Mèn ơi cặp đôi hoành tráng đã xuất hịên rồi, nhìn kỹ thì 2 bạn này có ngoại hình tương tự nhau.
Cơ mà nhìn giống nhau thì có khả năng nên vợ chồng cao, hí hí, hoang tưởng!
Phim này Bin chọn sau khi xuất ngũ chắc kịch bản tốt đấy!
Chúc phim thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-8-2013 10:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời, vai diễn phản diện là vai Min luôn mong ước được thể nghiệm một lần, vai này thì quá phản diện rồi.
Một Hoàng Hậu trẻ luôn muốn nắm quyền thế trong tay, có bao cận thần vây quanh nghe sự chỉ đạo của nàng này để hại vua. Lúc trước mong ngóng Hyun Min có tình yêu đẹp trong phim này, giờ thì mong ngóng xem hai người đối đầu chém nhau ra làm sao {:180:}  Một bộ phim đáng để mong đợi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin {:179:}

Bình luận

Em hoài nói chuẩn quá ý, đối nghịch kiểu này chỉ cần cho chạm nhẹ hay ánh mắt nhìn nhau cái thôi đã thấy phê rồi :)  Đăng lúc 13-8-2013 08:53 PM
mà sis đoán đúng là Min sẽ nhận phim này <3  Đăng lúc 13-8-2013 04:11 PM
his hí, e lại thấy hai vai đối nghịch nhau, bao giờ skinship cũng té lửa hết đó sis <3.  Đăng lúc 13-8-2013 04:10 PM
Kinh, nghe đã đầy sát khí, há há há *cười*  Đăng lúc 13-8-2013 12:37 PM
moà ss ơi ^^ choa em hỏi kết cuộc của nhân vật Min đóng là thế nào á ss ^^ ? die sao ?  Đăng lúc 13-8-2013 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-8-2013 10:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thật! Bạn này nhà Bin nè!
Vậy nếu Min nhận phim này thì chắc chắn phim sẽ càng được mong chờ hơn nữa!
Lại diễn 1 vai phá cách như vậy! Mong ước của vài con tim nhà Min thành hiện thực rồi nhé!
Quay ngay sau PM, k biết ss Min có bị mệt k nhỉ!

À, cảm ơn bạn dịch tin nhé! Mình thấy news tiếng Hàn, chả hiểu gì!

Bình luận

@ss Hoài: lúc đầu em cũng nghĩ thời gian gấp rút Min k nhận! Kết quả là em đoán game sai hết trơn! :))  Đăng lúc 13-8-2013 08:52 PM
may là thời gian được dời ra đó chứ, nếu mà quay trong tháng 8 sợ Min sẽ ko nhận thôi :)  Đăng lúc 13-8-2013 04:11 PM
@ss MYB: Em cũng mong là vậy! Ss Min chăm chỉ quá! Mà hình như Min đóng phim nào anh vai chính cũng là ng đẹp trai! :))  Đăng lúc 13-8-2013 11:08 AM
@ss Mèo: *úp mặt vô gối khóc* :)))))  Đăng lúc 13-8-2013 11:06 AM
Ko mệt đâu em, phim diện ảnh ko vất vả như truyền hình. Ss có nhận thêm vài phim nũa cũng tốt  Đăng lúc 13-8-2013 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-8-2013 10:53:43 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha ha, vậy ta đã đoán đúng game, ss Min đã nhận lời tham gia phim cùng anh Bin
Ước gì đây là phim truyền hình thì tốt, đc ngắm 2 người lâu lâu chút
Ss Min chuyến này toàn tham gia phim điện ảnh ko nhỉ?
Plan man là vai nữ cá tính, sang đến King là hoàng hậu xinh đẹp, đầu gấu
Mình tin ss sẽ thành công với cả 2 vai diễn

À, bạn chủ thread ơi vậy là ss Min đồng ý rùi phải ko?

Bình luận

em đúng là người miền Nam đó sis tuy có gốc là miền Trung :)  Đăng lúc 13-8-2013 04:12 PM
EM rất hóng vai phản diệ này đó sis <3  Đăng lúc 13-8-2013 04:12 PM
tmn
giờ này là giờ em phải nấu và ăn cơm ạ  Đăng lúc 13-8-2013 11:40 AM
Xác nhận rồi bạn ơi, tội nghiệp Điện hạ lắm cơ :))  Đăng lúc 13-8-2013 11:09 AM
lần này ko chỉ xinh đẹp mà coàn thâm độc lắm ^^  Đăng lúc 13-8-2013 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách