Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6287|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwang Jung Eum, Park Seo Joon và Go Joon Hee xác nhận tham gia phim mới của đài MBC "She Was Beautiful"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ba diễn viên đã xác nhận tham gia bộ phim và đã có buổi đọc kịch bản đầu tiên. Hwang Jung EumPark Seo Joon đã từng hợp tác trong "Kill Me Heal Me"(2015), vào vai hai anh em sinh đôi Oh Ri On và Oh Ri Jin, Go Joon Hee cũng từng tham gia bộ phim "Can You Hear My Heart"(2011) do Hwang Jung Eum đóng vai chính.

"She Was Beautiful" là câu chuyện về hai người phụ nữ và một người đàn ông: một cô gái xinh đẹp xuất thân từ một gia đình giàu có nhưng trải qua một giai đoạn khó khăn do biến cố gia đình bị phá sản, một người phụ nữ rất hấp dẫn nam giới bởi khuôn mặt xinh đẹp và thân hình bốc lửa, và một người đàn ông vừa béo vừa xấu xí từ khi còn nhỏ nhưng đã có bước ngoặt lớn khi trưởng thành.

Hwang Jung Eum vào vai Kim Hye Jin cô gái con nhà giàu gặp khó. Gene thừa hưởng từ người ông đột nhiên xuất hiện khiến cô trải qua một sự biến đổi lớn trong thời niên thiếu và mất đi vẻ đẹp vốn có của mình

Go Joon Hee vào vai Min Ha Ri, một cô gái xinh đẹp, phong cách, phóng khoáng và rất hấp dẫn với nam giới. Cô đã gặp gỡ rất nhiều người đàn ông nhưng quá sắc sảo nên chưa từng phải nếm trải đau khổ trong tình yêu.

Park Seo Joon đóng vai Ji Sung Joon, từng là một người đàn ông béo và xấu xí. Khi còn trẻ anh thấp hơn bạn cùng lớp 10cm và nặng hơn 10kg nhưng khi trưởng thành anh đã trở thành một người đàn ông đẹp trai, bóng bảy, làm việc cho một tờ tạp chí nhờ vào ngoại hình xuất chúng của mình.

Hye Jin và Sung Joon gặp lại nhau khi đã trưởng thành và nảy sinh tình cảm. Goo Joon Hee vào vai bạn thân của Hwang Jung Eum trong phim, người phải chịu sự giằng xé giữa tình bạn và tình yêu dành cho nhân vật của Park Seo Joon.

Các diễn viên sẽ có buổi quay phim đầu tiên vào tháng tới.

Trans [email protected]
Source Hancinema +Koala's playground

Mừng anh em sinh đôi Ri On - Ri Jin comeback <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-7-2015 14:48:55 | Chỉ xem của tác giả
Olala, cuối cùng cũng có tin về phim ^^
Mình khoái vụ từ xấu xí trở thành đẹp của anh trẻ nhá :3
Không biết diễn biến thế nào nhưng nói chung là đặt gạch hóng từ bây giờ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-7-2015 14:50:05 | Chỉ xem của tác giả
Tình tay ba nhưng cuối cùng  vẫn nam chính với nữ chính thôi
Park Seo Joon vào vai chàng phóng viên hoàn hảo từ ngoại hình tới tính cách
Phen này làm nam chính mà còn nam chính hấp dẫn nữa chứ

Thanks for news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-7-2015 14:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Daebaek, cuối cùng 2 ng cũng lại tái hợp rồi. Thêm nữa là Go Jun Hee mình cũng thích
Nhớ hồi đóng CYHMH mà 2 ng này vui lắm luôn đó. Nói tóm lại là hóng phim
Chúc phim thành công nhé ss Hwang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-7-2015 15:01:49 | Chỉ xem của tác giả
*Đập bàn đập ghế trong sung sướng*
Ri Jin và Ri On trong Kill me heal me tái hợp nè
Lần này không gì chia cắt được nhé
Quá vui rồi bà con ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-7-2015 16:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Sướng nhé , anh em nhà Kill Me Heal me tái hợp . Lại có phim hay để ngóng nữa rồi.
Sis HJE siêng thiệt, như vậy là năm nay chị ấy đóng tới 3 phim liên tiếp.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-7-2015 16:11:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Daebak!!~
k có gì phải bàn cãi nữa
*rưng rưng* sắp được gặp lại Omega rồi
cảm ơn chủ thớt đưa tin mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-7-2015 16:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Duyên không thành trong KMHM vì thân phận anh em, giờ Hwang Jung Eum và Park Seo Joon có duyên kết đôi trong phim mới
sơ qua nội dung, có vẻ hấp dẫn.
Hwang Jung Eum dường như có duyên tái ngộ với các bạn đã từng đóng cà hung các phim trước đó. Lần này là Park Seo Joon và Go Joon Hee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-7-2015 16:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Oh men. Cuộc tình không thành trong Kill Me Heal Me đã được bê sang phim này.
Có vẻ như đây sẽ là một bộ phim nặng tim nặng đầu đúng phong cách MBC đây.
Nhưng với dàn diễn viên này thì quả là bộ phim đáng mong đợi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-7-2015 17:54:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi, hai anh em cuối cùng cũng đã thành couple yêu nhau, vậy là Ri On của em sẽ không còn phải đau khổ nữa rồi
Cơ mà sao chưa gì đã cho biết hết nội dung phim rồi ta, thôi kệ, biết anh chị đến với nhau ta càng có động lực coi phim, cuối phim mà twist cái đùng một phát chắc đập đầu quá
Jung Eum unnie, Seo Joon oppa fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách